ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนเจริญวิทย์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
100
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
98
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
95
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนจรัสพิชากร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
94
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
92
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
90
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนปากพนัง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
89
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
88
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนอำมาตย์พิทยานุสรณ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
88
|
ทอง |
4 |
|
10 |
โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
88
|
ทอง |
4 |
|
11 |
โรงเรียนทรายขาววิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
12 |
โรงเรียนบางขันวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
86
|
ทอง |
4 |
|
13 |
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
14 |
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
15 |
โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
86
|
ทอง |
6 |
|
16 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
86
|
ทอง |
6 |
|
17 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
85
|
ทอง |
8 |
|
18 |
โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
19 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
80
|
ทอง |
5 |
|
20 |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
80
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
21 |
โรงเรียนนบพิตำวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
80
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
22 |
โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
80
|
ทอง |
5 |
|
23 |
โรงเรียนมัธยมยานากาวา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
80
|
ทอง |
9 |
|
24 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
80
|
ทอง |
5 |
|
25 |
โรงเรียนสหมิตรบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
80
|
ทอง |
5 |
|
26 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
80
|
ทอง |
9 |
|
27 |
โรงเรียนกุลวดีศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
75
|
เงิน |
6 |
|
28 |
โรงเรียนละอายพิทยานุสรณ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
75
|
เงิน |
8 |
|
29 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
70
|
เงิน |
9 |
|
30 |
โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
70
|
เงิน |
7 |
|
31 |
โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
70
|
เงิน |
5 |
|
32 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
70
|
เงิน |
11 |
|
33 |
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
65
|
ทองแดง |
10 |
|