ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายธีรภัทร ขจรกลิ่น 2. นางสาวพัชรินทร์ แซ่ย่าง
|
1. นายอดิเทพ บรรณศิลป์ 2. นายอนันต์ ศิลป์เจริญ
|
6 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุภาพร มิ่งเมือง 2. นายณฐกร พุฒเษม
|
1. นายศราวุธ คงเจริญ 2. นางสาวหทัยชนก ตระกูลจำลอง
|
9 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศิริทรัพย์ นิลกำแหง 2. นายภานุวัฒน์ แตงน้อย
|
1. นางสาวศรีสุคนธ์ พุทธรักษา 2. นายสุริโยทัย เมืองมา
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายพุฒิเมธ แก้วดอนไพร 2. นางสาวธัญญ์ฐิตาภรณ์ วงศ์ปาน
|
1. นางสาววนิดา เชื้อนุ่น 2. นางสาววิริยาภรณ์ พิชัยโชค
|
4 |
|
5 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายฑีฆทัศน์ ฆะสันต์ 2. นางสาวปุณยวีร์ พันธุ์วิเชียร
|
1. นายณัฐพงษ์ ยอดบุญเฮียง 2. นายศักดิ์ดา จตุพร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายศุภรัตน์ ภูจ่าพล 2. นายธนวัฒน์ พ่วงเอี่ยม
|
1. นายกฤษฎา นุชมี 2. นายพงศธร กองทรง
|
6 |
|
7 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกชกร ภูมี 2. นายสันติภาพ คงมาก
|
1. นายบุญญรัตน์ ตั้งประเสริฐ 2. นางวิภาดา กลิ่นด้วง
|
5 |
|
8 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายภาวัช ม่วงมี 2. นายจตุรวิทย์ โตลา
|
1. ส.ต.ต.ณัฐนนท์ เกษตรเอี่ยม 2. นายพัชรศักดิ์ พรหมมาศ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
9 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายชัชพีร์ ฤดีเจริญสกุล 2. นายภคพล ตาเวียง
|
1. นางจุรีรัตน์ เสวกวิหารี 2. นางวารุณี ชัยรัตนศักดา
|
9 |
|
10 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายจิรภัทร เกษร 2. นายวรันธร เอี่ยมครอง
|
1. นางนิพาภร เตียฮง 2. นายสุรพงษ์ เส็งเอี่ยม
|
6 |
|
11 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวจันทร์ธิดา ศิริเมือง 2. นายปฏิภาณ มารปริ
|
1. นางนวพรรษ เก่งกำลังพล 2. นางสาวสายชล ปัญทีโป
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
12 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายปิยทัศน์ หัตถบูรณ์ 2. นายธนภพ บุญขันธ์
|
1. นางสาวชลพินทุ์ สีสนธิ์ 2. นายสราวุฒิ สาจิต
|
6 |
|
13 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายพีรพัฒน์ บางเหลือง 2. นางสาวพิมพ์พิกา เหล่าเขตกิจ
|
1. นายกรกต ชื่นอารมย์ 2. นายวงศ์สถิตย์ พริกสี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
14 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวภัคจิรา พรมพิทักษ์ 2. นางสาวศิรประภา ทับทิมศรี
|
1. นายชัยภัทร แย้มครวญ 2. นายอโนชา จิ๋วจู
|
5 |
|
15 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายปรเมศร์ ประดับวงค์ 2. นางสาววชิราภรณ์ นาครัตน์
|
1. นางสาวกรกนก เกษมศุภกุล 2. นายวันชนะ ณรงค์มี
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายธีรานนท์ คงไทย 2. นายวิชชากร สิทธิไกร
|
1. นางสาวนริศรา ตรีสังข์ 2. นายปริวัตร ศรสุรินทร์
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายวัชรพงษ์ กวางทอง 2. นางสาวธมลวรรณ์ มุยน้อย
|
1. นางสาวปรางทอง บุระตะ 2. นายวิทยา คล้ายแท้
|
ชนะเลิศ |
|
18 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายอรรถนนท์ มั่นพรม 2. นางสาวจิรดา เกษสุวรรณ
|
1. นางสาวขวัญชนก กัญทาทอง 2. นายฑีฆวัฒน์ เมฆมาศ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
19 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายวีระพงษ์ แก่นสี 2. นายปรีชากร มินทยักษ์
|
1. นายพงพ์ภัทรวิชญ์ บุญศิริ 2. นางสาวสุวรรณนา มีเดช
|
5 |
|
20 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกัลยากร บัวชื่น 2. นางสาวศิริกัลยา ปานเจริญ
|
1. นางปนัดดา สุขรักษ์ 2. นางสาวศิวพร กาแดง
|
7 |
|
21 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวนิตยา วงษ์ภักดี 2. นางสาวรัชกร โตเกิด
|
1. นางสาวทิพยาภัสสร์ อัครวงษ์ 2. นายพงษ์นรินทร์ ประทีปพรศักดิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
22 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายธนพงศ์ เลาหเรืองรองกุล 2. นางสาวพิมพิศา ประสมพงษ์
|
1. นางมินตรา จิตรโกศล 2. นายเฉลียว พุ่มเจริญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
23 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายชูวิทย์ ฤทธิ์น้อย 2. นางสาวภัฏชกาพร เจริญชัย
|
1. นายชัชวาลย์ โพธิ์แจ้ง 2. นางสาวนงนุตร์ โสภาพันธ์ุ
|
5 |
|
24 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายจิรายุ เกิดวันเอี่ยม 2. นางสาวสุทัตตา คงแจ่มใส
|
1. นายกัมปนาท อาทิตย์ตั้ง 2. นายมนัส ประจักษ์อำนาจ
|
8 |
|