ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงฐิติมา สารีราช
|
1. นางสาวสนิตา ศรีนราสกุล
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงนวิพรรณ มั่นเกษวิทย์
|
1. นางสาวแก้วกัลยา มณเทียร
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกวีรัตน์ กัลยาณ์พัฒนกุล
|
1. นายวชิระ อภัยภักดิ์
|
4 |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพรกนก ทรัพย์อยู่
|
1. นายมงคลชัย ไวกสิกรรม
|
5 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกมลลักษณ์ แสงแก้วมรกฎ
|
1. นางสาวสุจิตรา ศรีสุวรรณ
|
6 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงอภิชญา นุ่มโต
|
1. นายมานพ เกตุวราภรณ์
|
7 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวันวิษา กลิ่นชเอ็ม
|
1. นายสถาพร อุนระหัง
|
8 |
โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสุกฤตา ยอดหงษ์
|
1. นางสาวหทัยกนก ขลิบปั้น
|
9 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงอรลลินทร์ ปุณวัฒนานนท์
|
1. นายราชันย์ ชัยศุภสกุล
|
10 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงน้ำฝน ฉาบเพขร
|
1. นายสถาพร บุญจิตร
|
11 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชนันธิดา จันทร์หวา
|
1. นายกมล ชูเฉลิม
|
12 |
โรงเรียนประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจิราพัชร์ บุญวัฒน์
|
1. นายอานันต์ สังข์ทอง
|
13 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงอุมาภรณ์ เจริญดี
|
1. นายธิติสรรค์ แตงเหลือง
|
14 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงธันย์ชนก จุนเนียง
|
1. นางกุลจิรา วิรัชชั่ว
|
15 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกนกภร วงษ์จันทร์
|
1. นายจิรายุฐกานต์ บุญคำ
|
16 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงปัทมพร สิงห์วิชัย
|
1. นางสุนัดดา แก้วมณี
|
17 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงอรรัมภา เมณฑ์กูล
|
1. นายนิลรัตน์ พึ่งพา
|
18 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงจิรภิญญา ปะวะโก
|
1. นายณรงค์ศักดิ์ ทองสี
|
19 |
โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงจีรภัทร คงเพรชศักดิ์
|
1. นายสมศักดิ์ แก้วกัณหา
|
20 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกมลพัชร ยามา
|
1. นายคำรณ ขอบบัวคลี่
|
21 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงบุณยวีร์ นีระพันธ์
|
1. นายนพรัตน์ แก้วนิคม
|