ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวบัณทิตา บุญรัตน์
|
1. นายสมเกียรติ ตะเภาทอง
|
2 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุณัฐชา สิงห์บำรุง
|
1. นางสาวสนิตา ศรีนราสกุล
|
3 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศิริทิพย์ ศรีนารอด
|
1. นายอนุพงศ์ เอี่ยมชู
|
4 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสลิลทิพย์ อุยะพิตัง
|
1. นายวชิระ อภัยภักดิ์
|
5 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวภิริษา จับมณี
|
1. นายประเสริฐ อนันตอาจ
|
6 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวดากานดา ชมเชย
|
1. นายมานพ เกตุวราภรณ์
|
7 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชนิกานต์ คำคม
|
1. นายสถาพร อุนระหัง
|
8 |
โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกัญญาณัฐ เลิศสุด
|
1. นางสาวหทัยกนก ขลิบปั้น
|
9 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปัณฑารีย์ บำรุง
|
1. นายราชันย์ ชัยศุภสกุล
|
10 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปณิชา เขียวอุบล
|
1. นายสถาพร บุญจิตร
|
11 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสิริมา ศักดิ์ศรี
|
1. นายธิติสรรค์ แตงเหลือง
|
12 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศิริลักษณ์ นิ่มอยู่
|
1. นางประทุม ด้วงทอง
|
13 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอาทิติยา แก้วสุขา
|
1. นายศุภเมธ เพชรอุดม
|
14 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวณัฐนันท์ บัวพันธ์
|
1. นายอนุพงษ์ รักยุติธรรม
|
15 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกัลญาณี พีรัตน์
|
1. นายพิพัฒน์ ผาสุขขี
|
16 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวสุนิตา ธัญเจริญ
|
1. นายจิรายุฐกานต์ บุญคำ
|
17 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอภิญญา จันทร์สอน
|
1. นางสุนัดดา แก้วมณี
|
18 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาววันนิสา มายุรี
|
1. นายอภิรักษ์ กัลพันธ์ุ
|
19 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัฐสุดา คำจริง
|
1. นายกิตติศักดิ์ แสงจันทร์
|
20 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพรพิมนต์ ตรีศาสตร์
|
1. นางสาวเปรมฤดี ขุมเพ็ชร
|
21 |
โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาววิยะดา เหมือนใหญ่
|
1. นายสมศักดิ์ แก้วกัณหา
|
22 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสิริภัทรา แปดแก้ว
|
1. นายคำรณ ขอบบัวคลี่
|
23 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวทักขิณา เกตุขุนทด
|
1. นายเอกทัศน์ สุยสว่าง
|
24 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวจินจุฑา เอี่ยมผ่อง
|
1. นางสาวศศินิสา พูลทอง
|
25 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปนัดดา โตสงคราม
|
1. นายปฏิญญา เถียรสายออ
|
26 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวรุ่งไพลิน กลิ่นสายทอง
|
1. นายหัสชัย ขำประไพ
|
27 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปิตินัดดา เผ่าทองไทย
|
1. ว่าที่ร้อยตรีอนุชาติ ชาญฉัตร
|