ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุดารัตน์ จันทะดวง
|
1. นายสมเกียรติ ตะเภาทอง
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวน้ำฝน ภักดี
|
1. นายอนุพงศ์ เอี่ยมชู
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวอมิตา สุทธิ
|
1. นายอภิชาติ หมั่นกิจ
|
4 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวดากานดา ชมเชย
|
1. นายมานพ เกตุวราภรณ์
|
5 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชนิกานต์ คำคม
|
1. นายสถาพร อุนระหัง
|
6 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศินพร แย้มฉาย
|
1. นายราชันย์ ชัยศุภสกุล
|
7 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุชาดา อุนหะกะ
|
1. นายสถาพร บุญจิตร
|
8 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณัฐธิดา นิโรจน์
|
1. นางสาวเมสสิยาห์ ช่วยสุวรรณ
|
9 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปนัดดา พุ่มพวง
|
1. นายธิติสรรค์ แตงเหลือง
|
10 |
โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวทักษพร พาไทยสงค์
|
1. นายอัษฎาวุธ มิ่งเมือง
|
11 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวสุธิมนต์ คุ้มนุ่ม
|
1. นายจิรายุฐกานต์ บุญคำ
|
12 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกัญญารัตน์ เย็นสุข
|
1. นางสุนัดดา แก้วมณี
|
13 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาววิรดี ภักดีสาร
|
1. นางสาวดุริยา พุมานนท์
|
14 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัฐธิดา อ่อนเลิศ
|
1. นายคำรณ ขอบบัวคลี่
|
15 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวชนัญธิดา ยอดดำเนิน
|
1. ว่าที่ร้อยตรีเอกลักษณ์ บุญช่วย
|
16 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวชลิตา สุขชื่น
|
1. นางสาวศศินิสา พูลทอง
|
17 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกัลย์สุดา โมสา
|
1. นายกานต์ โพธิยา
|
18 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวศิรตา ผ่อนผัน
|
1. นายหัสชัย ขำประไพ
|
19 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปิตินัดดา เผ่าทองไทย
|
1. ว่าที่ร้อยตรีอนุชาติ ชาญฉัตร
|