ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายต้นรัก วงค์รอด 2. นายธีธัช จิตรขุนทด 3. นางสาวกัญญาณัฐ ธัญญมงคลชัย 4. นายศุภณัช สุพรรณสาร 5. นายธีทัต หมีทอง 6. นายจิรภัทร ศิริเขตกรณ์ 7. นายกิตตินันท์ เตียทวีเกียรติ 8. นางสาววรินทร์ฤดี วัชรีพงศ์ภักดี 9. นางสาวณิชาภัทร นิมิตรพรชัย 10. นางสาวสาริสา ส้มป่อย
|
1. นายยศธน ทองรุ่ง 2. นางลัดดาวรรณ ขุนพิลึกลือเดช 3. นางวนิดา จันทร์เขียว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
2 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายนายวรวุฒิ อินทัศน์ 2. นางสาวกัญญากร ยันยง 3. นางสาวววรดา วงค์เปียง 4. นางสาววศินี คำสมัย 5. นางสาวปฏิมา พิลึก 6. นางสาวกนกพร โมกข์ศักดิ์ 7. นางสาวสุพัตรา พรมานะ 8. นายวีรภัทร ทับทิมเล็ก 9. นายปรินทร ปั้นนาค 10. นางสาวสุภาวดี เงินบำรุง
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบุญญาพร น้อยธรรมราช 2. นางสาวพิมพ์ใจ สุวรรณ์ 3. ว่าที่ร้อยตรีวรุฒ สาครสิทธิ์
|
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวสุเนตรา น้อยกลด 2. นายภูริวัจน์ แซ่โง้ว 3. นางสาวอริษา ไกรดีงาม 4. นางสาวสุกัญญา เชื้อสะอาด 5. นางสาววิภาวัส ดาน้อย 6. นางสาวอุบลวรรณ ลาจันทร์ 7. นางสาวสุดารัตน์ สิงห์กลม 8. นายภาณุวัตร์ เก่งกิจกรณ์ 9. นางสาวพรนภัส สุขสาย 10. นางสาวพิชญา ขุนเมือง
|
1. นางสาวนันทวรรณ บุญวัฒน์ 2. นางสาวรัชดาภรณ์ เข็มเป้า 3. นายสันติ์ แสนสุข
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวศศิพร เอี่ยมสา 2. นางสาวธนพร ทับทิมเทศ 3. นางสาววรรณา ดอกกุหลาบ 4. นางสาวนรินธร โมระกรานต์ 5. นางสาวปานพลอย แซ่โซ้ง 6. นางสาวพัชราภรณ์ สมบูรณ์ 7. นางสาวมานิตา มิ่งศิริ 8. นางสาวธิดารัตน์ พ่วงเพ็ชร 9. นางสาวอภิชญา ผลารักษ์ 10. นางสาวปรายขวัญ ต้องสู้คีรี
|
1. นางสาวปินัชยา นาคจำรูญ 2. นางสาวศิริลักษณ์ ฤทธิ์ชัยเจริญ 3. นางสาวสุดารัตน์ หรรษา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายธณาธร ทองไทย 2. นางสาวชนิภรณ์ กาฬภักดี 3. นายปิยพล แก้วเขียว 4. นายทศพล ทับสิงห์ 5. นางสาววัชราภร พรไตร 6. นางสาวทัตพร นิลสนธิ 7. นายปิยวัฒน์ ศรีแดน 8. นายนฤดล โนนแก้ว 9. นายภูฟ้า อภิญญานุวัฒน์ 10. นางสาวสุภาวดี พิสวรรค์
|
1. นางสาวกนกพร ชะเต 2. นางสาวนุจนาฏ เชาว์ไว 3. นางสิริวิมล บุญรอด
|
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวนคนันทินี เขียวพุฒ 2. นางสาวปชบดี บุณยะตุลานนท์ 3. นางสาวณัฐนพิน สุพะสอน 4. นายเจษฎากร สุซา 5. นางสาวอารีรัตน์ ทองศรี 6. นางสาวพิชชาพร นิ่มอนงค์ 7. นางสาวรติรัตน์ สีทิน 8. นางสาวอรสา เสาสง่า 9. นางสาวพีรยากร ดำชม 10. นางสาวธีรนาถ เสงี่ยมจิตร
|
1. นางสาวนพมาศ อิสระบุตร 2. นายพลวศิน สารธรรม 3. นางสุภัทธา ทองกันทา
|
ชนะเลิศ |
|