ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศรินทร์ธร สดใส 2. นายกีรติภัทร คงแจ่ม 3. นางสาวเจนจิรา หอมหวาน 4. นางสาวพัชราภา คล้ายแสง 5. นางสาวนิชาภา มั่นใจ 6. นางสาวธมนวรรณ บรรดาศักดิ์ 7. นายภูมิภัทร บัวระพา 8. นายวรมย์ นพเก้า 9. นายธนธรณ์ เฉลิมสุข 10. นายประทุม ม่อนในหมอก
|
1. นางสาวภัทราภรณ์ แดงชาวนา ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายอาทิตย์ เกิดศรี 2. นายเจษฎา สุขริน 3. นายพัสภพ แรงเขตกิจ 4. นายปัญจพล แม้นพยัคฆ์ 5. นางสาวบุศกร ฉัตรอักษรานนท์ 6. นางสาวนันทิดา แสงสว่าง 7. นางสาวพิชชาดา ชูเจริญ 8. นางสาวปาริฉัตร บุตรฉัตร นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาวทัศนีย์ คงไทย 2. นางสาวลัดดา เผือกแผ้ว 3. นางสาวแก้วกัลยา มณเทียร
|
5 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายวีรวัตร ณ วิจิตร 2. นายปัณณทัต สุขกมล 3. นายปัณณวัฒน์ ทิมรอด 4. นายอชิรวัฒน์ เหล็งพั้ง 5. นายรัชศรี หอมช่วง 6. นางสาวพัทธวรรณ สายโยธา 7. นางสาวทิฆัมพร ศรีพุฒตาล 8. นางสาวพันทิภา แสงนภา 9. นางสาวหทัยรัตน์ ทองเทศ 10. นางสาวณัฐฌานันท์ มกราพันธ์ุ
|
1. นางสาวพัชราภรณ์ คงเพ็ชร์ 2. นางสาวศิริลักษณ์ ถึงศรีปั้น 3. นางสาวหนึ่งฤทัย สุวรรณอาสน์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายวัชรพล กลัดเพ็ชร์ 2. นายพงพิช สุขหิรัญ 3. นายอภิวัฒน์ โพธิ์ทอง 4. นายวิศรุต อรามรุณ 5. นายสุทธิพงษ์ เขียวทอง 6. นางสาวธีรัชชา คันธสรณ์ 7. นางสาวปพิชญา พรมพิทักษ์ 8. นางสาวบุญธิชา คุ้มภัย 9. นางสาววรรณรดา อรามรุณ 10. นางสาววริศรา หลวงวังโพธิ์
|
1. นางสาวพิมพ์ชนก มูดอน 2. นางสาวหทัยกนก ขลิบปั้น ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายวรปรัชญ์ ลิ้มจำรูญรัตน์ 2. นายวันรพี ผิวผ่อง 3. นายภัทรดนัย หล้าไทยสง 4. นายกิตติภนต์ ยืนหยัดชัย 5. นายชาญอนันท์ กังสัมฤทธิ์ 6. นางสาวหทัยพัชร์ วจีสัจจะ 7. นางสาวเพชรรตี ปวุตตานนท์ 8. นางสาวพิมพ์ลดา ปั้นทอง 9. นางสาวดรุณรัตน์ ชูหมื่นไวย์ 10. นางสาวพชรอร มอร์ปูร์โก
|
1. นางสาวนวลรัตน์ ธนตรัยรัตน์ 2. นายวิวัฒน์ แพรงิ้ว 3. นางสาวสุภัทรสินี ทิพรังศรี
|
4 |
|
6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายธีระศักดิ์ คนเที่ยง 2. นายสรยุทธ พรามนุช 3. นายเจนภพการัณย์ อินทร์จันดา 4. เด็กชายสิทธิโชค แตงทรัพย์ 5. นายพลกฤต นิ่มพงษ์ 6. นางสาวชลดา ชูศรีทอง 7. นางสาววิชุดา ฮั้นโตตุ้น 8. นางสาวนฤมล พรมเพียร 9. นางสาวณฐพร รักษ์สุรวงศา 10. นางสาวเรืองรฎา อ่องเล็ก
|
1. นางกำไร โสภาพ 2. นางสาวสุเมตตา ลาดสลุง 3. นางอรนุช จันทร์เพ็ญศรี
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาววศินีไพรินทร์ สินเนียม 2. นายจตุพล ไทยแท้ 3. นางสาววนัสนันท์ อิ่มเขียว 4. นายเจนณรงค์ มะเอียง 5. นายณัฐภัทร ปัสสา 6. นายวัชรพล บุญเกษม 7. นางสาวพิมพ์สุดา แสนสง 8. นางสาวกชกานต์ จันบัวลา 9. นายธันวา คงบา 10. นางสาวสุพิชชา สิทธิ
|
1. นางสาวบุษราภรณ์ แสนกล้า 2. นางสาวสุพร แซ่กือ ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายธนภูมิ โสบ้านบัว 2. นายนพีภัทร แก้วมะณี 3. นายกฤษฎา ยงเพชร 4. นายกิตติ เนียมทอง 5. นายณัฐพล ราชนคร 6. นางสาวณิชาภัทร โพธิ์ศรีดี 7. นางสาวศศิกาญจน์ บุญเกิด 8. นางสาวธัญลักษณ์ ตะนาขาน 9. นางสาวศุภาวรรณ เพชรมณี 10. นางสาวศุภิสรา ทวนทอง
|
1. นายพรวิศิษฐ์ บุญสด 2. นางสมฤทัย บุญสด 3. นายสุนัดดา แก้วมณี
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกรกมล แก้วจัตุรัส 2. นางสาวนันทรัตน์ ทวีผล 3. นางสาวฉันทิศ เงินคำ 4. นางสาวสุธินี ตั้งกิจลดาวัลย์ 5. นางสาวอโนทัย ตระกูลรัมย์ 6. นายศักดาวิชญ์ ทองคำ 7. นายฐิติศักดิ์ ทองเชื้อ 8. นายวายุ แซ่ลิ้ม 9. นายชานุวัฒน์ สวัสดี 10. นายกิตติศักดิ์ กลิ่นศรี
|
1. นางสาวนงค์นุช แก้วจัตุรัส 2. นายศุทธวีร์ สงวนสัตย์ ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
10 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายวทัญญ โตเขียว 2. นายนรภัทร มากบุญ 3. นายชญาณัฐภัทร์ เยาวพิน 4. นายพีรพัฒน์ ขุนสนิท 5. เด็กชายศุกลวัฒน์ จิตรทรัพย์ 6. นางสาวสุปรียา ห้อยมาลา 7. นางสาวกัลยา มะเริงสิทธิ์ 8. นางสาวณัฐธิดา โกสูงเนิน 9. นางสาวจีรนันท์ นัยวิจารณ์ 10. นางสาววรัทยา กามินี
|
1. นางสาวดวงกมล กองไธสง 2. นายธนวิณ แรงเขตการ ครูไม่ครบจำนวน
|
ชนะเลิศ |
|
11 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพิมญาดา แจ่มหทัย 2. นางสาวเพชรมณี นรสิงห์ 3. นางสาวธนัญญา มั่นสติ 4. นางสาวปนิตา เนื่องนัยนา 5. นางสาวปนัดดา เนื่องนัยนา 6. นายธนกฤต แย้มสัจจา 7. นายธรรมสรณ์ พัตตาสิงห์ 8. นายพิพัฒน์ ขำชะยันจะ 9. นายอรรถพร พุทธรักษา 10. นายลัทธพล เอี่ยมผ่อง
|
1. นายปรีชา สังข์อ่ำ 2. นายพงศธร แรงเขตวิทย์ 3. นางสาวศศินิสา พูลทอง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|