ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ เจริญชัย 2. เด็กชายภูเบศ จันทร์แป้น 3. นายศิรวิชญ์ ไชยเสนา 4. เด็กหญิงรมิตา พุกมณี 5. นางสาวชนิกานต์ หุ่นสุวรรณ
|
1. นายวชิระ อภัยภักดิ์ 2. นายวศิน ไพบูลย์ศิริ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
2 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายสุเมธ สืบสำราญ 2. นายธนภัทร ขวัญใจ 3. นายอติกานต์ หมายงาม 4. นายประทีป นาคปานเสือ 5. นายนันทชพร ธัญญผล
|
1. นายสถาพร อุนระหัง ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
3 |
โรงเรียนประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงลักษณารีย์ พงษ์บรรเทา 2. เด็กชายอัยการ โพธิ์แก้ว 3. เด็กชายนิชคุณ เชียงเกตุวิทย์ 4. เด็กชายชลากร ภู่เกตุ 5. เด็กชายอภิสิทธิ์ โสภาวัน
|
1. นายวัลลภ โฉมอัมฤทธิ์ 2. นายอานันต์ สังข์ทอง
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายณัฐภูมิ ทิพรส 2. นายธานี อ่องทิพย์ 3. นางสาวจุฑามาศ เที่ยงอินทร์ 4. นางสาวปรียาณัฐ วงษ์สีดา 5. นางสาวปณิตา อุดมทัศนีย์
|
1. นางสาวจันทร์แรม บูรณพันธ์ 2. นางสาวเด่นนภา โพพิมล
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายปฏิภัทธ์ สวัสดิ์นาที 2. เด็กชายศุภณัฐ สบายแท้ 3. เด็กหญิงวิมพ์วิภา ทิพย์โพธิ์ศรี 4. เด็กหญิงกนกวรรณ มาลาอุบล 5. เด็กหญิงปริยาภัทร หงษ์เวียงจันทร์
|
1. นางสาวดาราวรรณ ลอพันธ์ 2. นางสาววรรนิกา อภัยภักดิ์
|
4 |
|
6 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายจารุเดช เครือสูงเนิน 2. เด็กชายณัฐสิทธิ์ ชื่นหะทัย 3. เด็กชายธนากร พงษ์พัฒ 4. เด็กชายอัศม์เดช พิมพาภักดิ์ 5. เด็กชายวรวิทย์ ไชยสีดา
|
1. นางสาวนวลนลา สำเภายนต์ 2. นางสาวภารดี เกิดวาระ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายก้องภพ หลักคำ 2. เด็กหญิงนพรัตน์ จันทมาศ 3. นายอนุชา เทศสีหา 4. นายอธิภัทร ดอกพิกุล 5. นางสาวขวัญจิรา สิทธิโภชน์
|
1. นายวิทวัส สุวรรณมาโจ 2. นายเลิศพิสิฐ โพธิ์ทอง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายพีรพัฒน์ ไผ่ตระการ 2. เด็กชายสุภคม ดงจารย์ 3. เด็กชายกฤษฎา สินทรัพย์ 4. เด็กชายฐิติวัฒน์ นรพิมพ์ 5. นายวิชชากร บัวลอย
|
1. นายพงศธร แรงเขตวิทย์ 2. นางสาวศศินิสา พูลทอง
|
ชนะเลิศ |
|