ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเจนจิรา หอมหวาน
|
1. นายชาญวิทย์ เหงากูล
|
2 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุณัฐชา สิงห์บำรุง
|
1. นางสาวสนิตา ศรีนราสกุล
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาววรัณศิกานต์ ศรีเสมอ
|
1. นายวชิระ อภัยภักดิ์
|
4 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศศิวรรณ ปานอุทัย
|
1. นายมานพ เกตุวราภรณ์
|
5 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวขัตติยา ศิลาลาท
|
1. นายสถาพร อุนระหัง
|
6 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปัณฑารีย์ บำรุง
|
1. นางกฤษณา พุทธชาติ
|
7 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชุติกาญจน์ ธรรมไพสาน
|
1. นายสถาพร บุญจิตร
|
8 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปราชติญา พรหมทัตย์
|
1. นางสาวเมสสิยาห์ ช่วยสุวรรณ
|
9 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชนกสุวีร์ แฝงแก้ว
|
1. นายธิติสรรค์ แตงเหลือง
|
10 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาววันวิสาข์ วงษ์ลมัย
|
1. นางประทุม ด้วงทอง
|
11 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพัชราพร ศรีแสนเมือง
|
1. นายศุภเมธ เพชรอุดม
|
12 |
โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวสรัลชนา พุทธจันทร์
|
1. นายอัษฎาวุธ มิ่งเมือง
|
13 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวศริมน ภักดีวัน
|
1. นายอโนชา จิ๋วจู
|
14 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวมนตร์ธญาวีร์ ดีลอด
|
1. นางสุนัดดา แก้วมณี
|
15 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอัญชิสา ชุนหวงศ์
|
1. นายอภิรักษ์ กัลพันธุ์
|
16 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปณิญตา ศรีจันทร์
|
1. นายกิตติศักดิ์ แสงจันทร์
|
17 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวนิ กุดรัมย์
|
1. นางสาวสุภัค สนธิโพธิ์
|
18 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัฐธิดา อ่อนเลิศ
|
1. นายคำรณ ขอบบัวคลี่
|
19 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพิชญานิน พฤฒิสาร
|
1. นายปิยะ บุญสุวรรณ์
|
20 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวจินจุฑา เอี่ยมผ่อง
|
1. นางสาวศศินิสา พูลทอง
|
21 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกัลย์สุดา โมสา
|
1. นายกานต์ โพธิยา
|
22 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวบัณฑิตา มีแก้ว
|
1. นายนพรัตน์ แก้วนิคม
|
23 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวศิรตา ผ่อนผัน
|
1. นายหัสชัย ขำประไพ
|