ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวีนัส ยืนยง
|
1. นางสาวเบญจมาศ เจริญรส
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจิราพร อ๊อชวงค์
|
1. นางพจณา ชูช่วย
|
4 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายพชรวินท์ จูมไม้เมือง
|
1. นางสาวจินตนา จั่นเรือง
|
17 |
|
4 |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกรรณิกา จันทศิลป
|
1. นางสาวพัชรินทร์ ทศทอง
|
15 |
|
5 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงขวัญสิริ สุธาพจน์
|
1. นางสาวทัศนีย์ น้อยมนต์
|
4 |
|
6 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสุภิสรา ทัพทวี
|
1. นางสาวบงกชพรรณ สิมาชัย
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงมัลลิกา พ่อชมภู
|
1. นางสาวเยาวเรศ เงินสัจจา
|
15 |
|
8 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงนริสรา ร่มลำดวน
|
1. นางสาวศุภธิดา ศรีทะนันชัย
|
4 |
|
9 |
โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายชานนท์ สัตระ
|
1. นางสาวอุมาพร คะระนันท์
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวมนัสพร จันทรา
|
1. นางสาวอรลักษณ์ บุรัญบุญดา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงบัณฑิตา คำนุ
|
1. นางชุลีกร พิมลศรี
|
4 |
|
12 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวิภาวี โรจน์บุญถึง
|
1. นางสาวสุพรรษา รังสาท
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนพยุหะวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงนันทิยาพร ภู่ภักดี
|
1. นางสาวภัทรา เศรษฐรัตน์
|
4 |
|
14 |
โรงเรียนเทศบาลวัดวรนาถบรรพต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงฟ้าใส อินทสร
|
1. นางสาวจิรานนท์ นิลเนตร
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงน้ำหวาน สิงห์เถื่อน
|
1. นายจิรพัส รอดศรีสมุทร
|
17 |
|
16 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศศิวิมล ศิริธีรพัฒน์
|
1. นางฉวีวรรณ ผิวผ่อง
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนปวีณาวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกุลธรา จันทรประจักร
|
1. นางดวงจันทร์ แบบประเสริฐ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
18 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายอิสรภาพ คล่ำเงิน
|
1. นางอรุณยุพา ช่างกัณฑา
|
17 |
|
19 |
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายภานุเดช ปานกรด
|
1. นายสรรพสิทธิ์ ใจบุญลือ
|
4 |
|
20 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกรรนิกา สุขแจ่ม
|
1. นางสาวปรีญาวิรุฬห์ เหล่ากสิการ
|
8 |
|
21 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงดากานดา มีศรี
|
1. นางวัชรินทร์ สุดสีสังข์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
22 |
โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพรนภัส เงินยิ่ง
|
1. นางสาวภรทิพย์ ยิ้มเมือง
|
4 |
|
23 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพิชามญชุ์ ขวัญตา
|
1. นางสาวฐาปนี พิมพ์ศรี
|
6 |
|
24 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกนกจันทร์ เรือนทิพย์
|
1. นางสาวไอรดา มหิงษา
|
ชนะเลิศ |
|
25 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงนาตาลี สนเตา
|
1. นางจีรนันท์ สุขป้อม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
26 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงภาฝัน ขามภะลา
|
1. นางสาวอังคณา ตันวงศ์
|
4 |
|
27 |
โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงเอมิกา กล้าเกษตรวิทย์
|
1. นายชยุตพล จินดาโสภณกุล
|
6 |
|
28 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกัลย์สุดา เงินกลม
|
1. นายชลัมพล สาลีขาว
|
16 |
|
29 |
โรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงไพรินทร์ พฤษธิศาธิกร
|
1. นางสาววิภาภรณ์ สอนนนท์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
30 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงธัญชนก หมีหมอก
|
1. นางสาวมิณตรา รักถิ่นไทย
|
13 |
|
31 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพิมพ์นิภา โชติรื่น
|
1. นางสาวสุภาพร ปังวา
|
4 |
|
32 |
โรงเรียนลาดทิพรสพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายนิติกร เขตการณ์
|
1. นางสาวรังสิมา อ่วมมี
|
4 |
|
33 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุนันทา พละสุ
|
1. นายยงยุทธ เผ่าต๊ะใจ
|
4 |
|
34 |
โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงเสาวภา วันดี
|
1. นางสาวลินดา บกบ่อง
|
4 |
|
35 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกัญญาวี ขวัญใจ
|
1. นางสาวนฤมล อิ่มเต็ม
|
4 |
|
36 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุชานาท ภูยงค์
|
1. นางสาวเพ็ญฉวี คงพิทักษ์
|
4 |
|
37 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงธัญจิรา บุญคุ้มครอง
|
1. นางสาวกมลลักษณ์ อรุญมาศ
|
4 |
|
38 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงชนาภา สัมฤทธิ์
|
1. นางสาวสุวิมล ธรรมใจกูล
|
13 |
|
39 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปภาวรินทร์ เวียงวงษ์
|
1. นายณรรฐพงษ์ ฉ่ำน้อย
|
ชนะเลิศ |
|
40 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงญาณพัฒน์ หงษ์ทอง
|
1. นางสาวพรรษศิริ วงษ์จันทร์นา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
41 |
โรงเรียนปรียาโชติ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายรพีพัฒน์ จันทร์ดี
|
1. นางสมหวัง ฉายแสง
|
4 |
|
42 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายวีรภาพ ปานพรหม
|
1. นางสาวสุพัตรา งามสะอาด
|
13 |
|
43 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายจิณณวัตร สิงห์เถื่อน
|
1. นางเฉลิมศรี ภู่จรูญ
|
4 |
|