ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปฑิตตา เปล่งคำ
|
1. นางสาวสุชานาถ ม่วงสุข
|
12 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเปมิกา หมอกขุนทศ
|
1. นางพจณา ชูช่วย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสิริชนก เกิดโพชา
|
1. นางสาวนิชาพร เพชรพงษ์
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปิ่นมณี พรเจริญวิโรจน์
|
1. นางสาวศยมล ยิ้มแพร
|
13 |
|
5 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวขนิษฐา ด้วงชื่น
|
1. นางสาวทัศนีย์ น้อยมนต์
|
17 |
|
6 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกัลยารัตน์ ปั้นด้วง
|
1. นางสาวจันทิมา สาโสภา
|
5 |
|
7 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวนราพร เณรยิ้ม
|
1. นางสาวเยาวเรศ เงินสัจจา
|
6 |
|
8 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวอรัญญา เย็นสุข
|
1. นางธัญลักษณ์ ทองวิชิต
|
18 |
|
9 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุภนิดา ดีศรี
|
1. นางสาวศุภธิดา ศรีทะนันชัย
|
7 |
|
10 |
โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุนิสา กอนแก้ว
|
1. นางสาววรรณวดี กุศลสถิตย์
|
15 |
|
11 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณัชชา ศิริโก
|
1. นางปิยะนุช ชัยขันธ์
|
4 |
|
12 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวธมกร มหาโพธิ์
|
1. นางเกวลี ชนะชัย
|
8 |
|
13 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเพชรรัตน์ สนธิ
|
1. นางสาวรัตติยา ศักดิ์สกุลเดช
|
9 |
|
14 |
โรงเรียนพยุหะวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายธานินทร์ ทองท่าพยา
|
1. นางวราภรณ์ แก้วขจร
|
11 |
|
15 |
โรงเรียนเทศบาลวัดวรนาถบรรพต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชนากานต์ น้อยพ่วง
|
1. นางสาวชาลินี พุทธชาติ
|
14 |
|
16 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกัญญารัตน์ เที่ยงมา
|
1. นายจิรพัส รอดศรีสมุทร
|
10 |
|
17 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพิชญธิดา มดเจริญ
|
1. นางฉวีวรรณ ผิวผ่อง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
18 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุภาพร โคชขึง
|
1. นางอรุณยุพา ช่างกัณฑา
|
15 |
|
19 |
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายชุติวัต พรมมาเตรียม
|
1. นางสาวภมรณัฐจรี เหลืองทองคำ
|
19 |
|
20 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายลัทธพล ห้วยจันทร์
|
1. นางสาวธาริญา ผัดดี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
21 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกาญจนา เนียมเพาะ
|
1. นางวัชรินทร์ สุดสีสังข์
|
4 |
|
22 |
โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวทิพย์เกสร ทีวะพัด
|
1. นางสมปอง แตงน้อย
|
5 |
|
23 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวนฤมล เขียวมูล
|
1. นางสาวสมร ปะวะภูชะโก
|
9 |
|
24 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวปาณิสรา กันตุ่น
|
1. นางสาวสุธานันท์ ทองคำดี
|
8 |
|
25 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวสุจิตรา แควชัยภูมิ
|
1. นางสาววรรณวนัช ใจภักดี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
26 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอริสา เกณฑ์เกตุกรณ์
|
1. นางจีรนันท์ สุขป้อม
|
ชนะเลิศ |
|
27 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายณัฐพงษ์ นามภักดี
|
1. นางสาวอังคณา ตันวงศ์
|
7 |
|
28 |
โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวศศิธร เปรมทอง
|
1. นายชยุตพล จินดาโสภณกุล
|
6 |
|
29 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอารฎา โตรัสมี
|
1. นางวาสนา ปานรุ่งเรือง
|
ชนะเลิศ |
|
30 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพัณณิตา ชาวไทย
|
1. นางสาวมิณตรา รักถิ่นไทย
|
11 |
|
31 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวชนาภัทร เกยพยา
|
1. นางสาวชลธิชา ฉิมพุฒ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
32 |
โรงเรียนลาดทิพรสพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสิรินทรา พายคง
|
1. นางสาวรังสิมา อ่วมมี
|
13 |
|
33 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาววราภรณ์ อาตวงษ์
|
1. นายยงยุทธ เผ่าต๊ะใจ
|
6 |
|
34 |
โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวจันทราลักษณ์ ฉ่ำศรี
|
1. นางสาวลินดา บกบ่อง
|
8 |
|
35 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพัชรีกร ล้วนทร
|
1. นายศักดิ์สิทธิ์ สุขนิ่ม
|
5 |
|
36 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสุภาวดี แสงภักดี
|
1. นางอัญชนา บุญพุฒ
|
10 |
|
37 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวธมลวรรณ เจริญพร้อม
|
1. นางสาวกมลลักษณ์ อรุญมาศ
|
4 |
|
38 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสุปรียา วันทา
|
1. นางสาวพรรณษชล ส้มมีศรี
|
7 |
|
39 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวชุมณภัทร ขุนภักดี
|
1. นางสุภัทธา ทองกันทา
|
12 |
|
40 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปาริชาติ จำปาทอง
|
1. นางสาวปพิชญา ศรีวิชัย
|
9 |
|
41 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกัญญารัตน์ เชื้อนุ่น
|
1. นางเฉลิมศรี ภู่จรูญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|