ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพูลิดา เทียนสิวา
|
1. นางสาวนิภาพร เทียนสันเทียะ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายวีรภัทร พงศ์พณิชบวร
|
1. นางสาวพิมสุภา ชิณสา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายภูพริษฐ์ แสงมรกต
|
1. นางสาววรรณวิภา ภู่ระหงษ์
|
8 |
|
4 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณัชว์กานต์ ศรีสุวรรณกุล
|
1. นางพนารัตน์ จิวสืบพงษ์
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฐธิดา โพธิ์วัฒนกิจ
|
1. นางสมจิตร เพ็ญวิจิตร
|
7 |
|
6 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายพิชญุตม์ อัมพาผล
|
1. นางสาวกนกวรรณ ชริตภิรัต
|
5 |
|
7 |
โรงเรียนพยุหะวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายอนุเทพ นาหนอง
|
1. นางสาวกมลเนตร คงไทย
|
6 |
|
8 |
โรงเรียนเทศบาลวัดวรนาถบรรพต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายปีติ กุลเจริญ
|
1. นางปิยะนาฎ เมืองใจ
|
9 |
|
9 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงลลิตา ปิ่นมาศ
|
1. นางสาวอนุสรา เรือนอ่อน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงมลธิชา แก้วบุญศรี
|
1. นายร่มเกล้า ช้างน้อย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงมีนา บุญเพิ่ม
|
1. นางสาวสุรีรัตน์ หมีภู
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายณฐภัทร กลิ่นเกษร
|
1. นางสาวชญาณี ฤทธิ์ณรงค์
|
7 |
|
13 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกวิสรา คำยาน
|
1. นางสาววารุณี กันทะสอน
|
7 |
|
14 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงภูวริศรา อยู่สุภาพ
|
1. นางสุจิตรา เกิดสวัสดิ์
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุพัฒตรา เขม้นกสิกรรม
|
1. นางสาวสิริพร พันธุ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
16 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายศุภกฤต ศรีจันทร์
|
1. นายอมรเทพ เสมารัมย์
|
6 |
|
17 |
โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายรัฐภูมิ วงษ์จัน
|
1. นางสาวศันสนีย์ กลิ่นเก้างิ้ว
|
5 |
|
18 |
โรงเรียนเยาวชนพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงมุกดาวรรณ กลั่นภูมิศรี
|
1. นางสาวสมฤดี คงคะดี
|
9 |
|
19 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงจานิษตา ปุษปะวรรณ
|
1. นางสาววิสาร์กร จิตตะ
|
ชนะเลิศ |
|
20 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายวราวุฒิ เปรมสุวรรณ์
|
1. นางสาวอาจินต์ น่าบูรณะ
|
8 |
|
21 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกนกวรรณ เทพเจริญ
|
1. นางสาวกนกพร นันทับ
|
9 |
|
22 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายภูริภัทร สาภา
|
1. นายพชร พันธ์ุรอด
|
5 |
|
23 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายจักรภัทร เทียนนา
|
1. นางสาวหรรษา จงอุดมชัยกิจ
|
4 |
|
24 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายศักดิ์พล คนซื่อ
|
1. นางสาวจารุวรรณ แสงศรีจันทร์
|
7 |
|
25 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงฤดี จามรธวัช
|
1. นายคเณศ คุ้มกองสุวรรณ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
26 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสวรส บางประเสริฐ
|
1. นางสาวสุภาภรณ์ แก้วโต
|
10 |
|
27 |
โรงเรียนปรียาโชติ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายพีระโชติ ยาเมา
|
1. นางปิยะมาศ วงศ์อุไร
|
5 |
|
28 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายจิรายุ จันทร์กมล
|
1. นางพรทิวา ยี่สาคร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|