ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายจิโรจ ยิ้มอยู่
|
1. นางสาวสุดารัตน์ งามวิลัย
|
6 |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายณัฎฐวี คงคา
|
1. นายพัฒนพงษ์ จงเกษกรณ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายทศพล เทียนขาว
|
1. นางสาวทัศพร ร้อยโทสาย
|
8 |
|
4 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพัชราภรณ์ ทรัพย์อาภรณ์
|
1. นางสาวจิราวรรณ มูลลอด
|
9 |
|
5 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวมนปริยา เทียนอำไพร
|
1. นายสุรชัย บัวหลวง
|
10 |
|
6 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายธีระนันท์ อัศวสกุลศร
|
1. นางสาวปิยะธิดา พัฒนสำราญ
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเมธาวี ดำมินเศก
|
1. นางชาลิสา เอมอิ่ม
|
5 |
|
8 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายดุลย์ธานี พึ่งเกียรติรัศมี
|
1. นางผาณิต เพิ่มความประเสริฐ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนพยุหะวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายเทอดไท้ นะวะสิมมา
|
1. นายภัคพศ เรืองฤทธิ์
|
11 |
|
10 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกชกร ทองคำพูล
|
1. นายนฤนาท ดาโสม
|
4 |
|
11 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายสหพัฒน์ พูลมา
|
1. นายภาณุพงศ์ มูลพรมมี
|
7 |
|
12 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายกิตติพงษ์ น่วมศิริ
|
1. นายกิตติชัย ถาพรม
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกนกพร โฉมยา
|
1. นายอนุวัตร พูลเอี่ยม
|
7 |
|
14 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายชนธาร หมอนทอง
|
1. นางสาวชญาณี ฤทธิ์ณรงค์
|
7 |
|
15 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวมาริสา สีสลับ
|
1. นางสาววิมลรัตน์ สุริวัน
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวศุภิสรา ปัญญาบุตร
|
1. นางสิริวิมล บุญรอด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
17 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวตุลยา พรมศักดิ์
|
1. นางสาวอลิสา เกลียวสีนาค
|
ชนะเลิศ |
|
18 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวมุจลินทร์ ชมเพ็ญ
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงอรอุมา บุญศิลป์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
19 |
โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายธนพงศ์ ธิริ
|
1. นายสุทธินันท์ มังหลง
|
6 |
|
20 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาววิลาวัลย์ เล็กประดิษฐ์
|
1. นางสาวเยาวลักษณ์ โตโภชนพันธุ์
|
ชนะเลิศ |
|
21 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสิรภัทร หอมหวล
|
1. นางสาวสุปรียา เทียนบูชา
|
8 |
|
22 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอทิพย์ติยา เอกนิคม
|
1. นางสาวกนกพร นันทับ
|
11 |
|
23 |
โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวภัทรวดี นันโท
|
1. นางอรัญญา จำลองกุล
|
6 |
|
24 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายกฤษณะ หว่านผล
|
1. นางสาวปวิตรา สุขขำ
|
8 |
|
25 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาววันวิสา แก้วคง
|
1. นางวันเพ็ญ รังผึ้ง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
26 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายณัฐภัทร สอนพูล
|
1. นางมลิวัลย์ ขาวทอง
|
10 |
|
27 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาววราพร ยมกลิ่น
|
1. นางสาวศิริพร คำชวด
|
7 |
|
28 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายอัตฐพล พวงสมบัติ
|
1. นายปกรณ์ โอภาษี
|
4 |
|
29 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายวงศธร บืดขุนทด
|
1. นางสาวสุภาภรณ์ แก้วโต
|
4 |
|
30 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายทรงพล รุ่งสว่าง
|
1. นางกุหลาบ มากมี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|