ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชวัลลักษณ์ อัมพวานันท์ 2. นางสาวอาธิสดา ศิรินนทร์
|
1. นางสาวสุภาวรรณ สนมวัฒนะวงศ์ 2. นางสาวหทัยภัทร เริงพจน์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
2 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายสาญ์วิกร แก้วอ่อน 2. เด็กหญิงณัฏฐ์ณิชชา พฤกษะริตานนท์
|
1. นางสาวสุพรรณี อภิชัยเอนก 2. นายเอกกฤต เหล่าสมบูรณ์
|
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวรกันต์ ประคองทรัพย์ 2. เด็กชายอุกฤษฏ์ ประคองทรัพย์
|
1. นางฟารีดา สังข์ขาว 2. นางสาวมณินทร อูปแก้ว
|
5 |
|
4 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจิราวรรณ แลเซอะ 2. เด็กหญิงเอื้อมขวัญ ชวลิต
|
1. นางสาวกนกวรรณ ชริตภิรัต 2. นางปวีณา สุวรรณเพ็ชร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายจิรายุส เสาวรส 2. เด็กชายภูมิพัฒน์ เศรษฐพัฒนกุล
|
1. นายชิษณุพัฒน์ หมวกอินทร์ 2. นายวิทัตย์ บุญรักษา
|
4 |
|
6 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวลัยลักษณ์ ชัยสิทธิ์ 2. เด็กหญิงศิรินภา สวนจันทร์
|
1. นายสกล ประจงจิตร 2. นางสาวสุรางคนา พรมน้อย
|
5 |
|
7 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณธิดา แก้วนวล 2. เด็กหญิงเกวลิน แก่นนาคำ
|
1. นางสาวอชิรญา แซ่ลี 2. นางสาวอริสรา บาทบำรุง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายชินกฤต ไกยสิทธิ์ 2. เด็กชายรุจิภาส กลิ่นลั่นทม
|
1. นางสาวชลดา ชาภักดี 2. นางสาวสุนิภา สังข์เปีย
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายปัณณวิชญ์ กลิ่นบุญ 2. เด็กหญิงปาณิสรา แง่มแก้ว
|
1. นายธีระชัย เอี่ยมผ่อง 2. นางสาววิสาร์กร จิตตะ
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงปุณยาพร จั่นจอน 2. เด็กหญิงสรัญญา เมฆกระจ่าง
|
1. นายกฤตคณิน วนิชไพบูลย์ 2. นางณชญาดา บำรุงศรี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุภัสสรา ฉัตรทอง 2. เด็กหญิงขนิษฐา อยู่ป้อม
|
1. นางสาวกาญจนาพร ไผ่ตระการ 2. นางสาวนภาภรณ์ เพียงเพ็ญ
|
4 |
|
12 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายภัทรพล กองชัย 2. เด็กชายพชรพล เชื้ออินทร์
|
1. นางวัลลญา ต่อเติมพัฒนกุล 2. นางสุรารักษ์ แก้วไพฑูรย์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายปณตกร รักกลัด 2. เด็กหญิงณัฐณิชา ขาวพราย
|
1. นางสาวจามจุรี ตื้อเชียง 2. นางสาววิภารัตน์ บุญวาส
|
5 |
|