ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงฐิติมา สารรีราช 2. นางสาวแพรวา สร้อยสุวรรณ 3. นางสาวศุภิสรา บุญศรีทอง
|
1. นางสาววันทนา งาเนียม 2. นางสาวเบญจพร พุ่มนวล
|
12 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกวิสรา เรืองโพธิ์ 2. เด็กหญิงทิชาพร ประทุมมา 3. เด็กหญิงชาลินี ศรีพิรอด
|
1. นางสาวนัดดา แจ่มสกุล 2. นางสาววันวิสาข์ จิตเอกะ
|
9 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายพรชัย ชื่นชาติ 2. เด็กหญิงสาริศา นาคเกษม 3. เด็กชายสิทธิพร ยิ้มแพร
|
1. นางสาวกชกร กลางมณี 2. นายชุมพร สงสำเภา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวราภรณ์ งอกผล 2. เด็กชายเสกข์ แสงมาตย์ 3. เด็กหญิงชนัญธิดา คุ้มภัยเพื่อน
|
1. นางสาวกัญญา ทองเกลี้ยง 2. นางธันย์ชนก หาญวงษ์
|
6 |
|
5 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายน้ำเหนือ เภตรา 2. เด็กชายรัฐภูมิ เที่ยวสุวรรณ 3. เด็กชายปนัสยา สว่างโลก
|
1. นางสาวทัศนียา จันตะเภา 2. นางสาวศิลาพร เผือกคล้าย
|
14 |
|
6 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศศิวิมล สรภู 2. เด็กหญิงศรัณย์รัชต์ จันทร์สร้อย 3. เด็กหญิงวนารัตน์ พาทอง
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ บังแสง 2. นายทัศเทพ แช่มเดช
|
10 |
|
7 |
โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจันทกานต์ อินทร์ชู 2. เด็กหญิงวาสิตา จันทร์ปลั่ง 3. เด็กชายสราวุธ แว่นแก้ว
|
1. นางภรณี สีรอด 2. นางสาวสุมาลี ดำรงไชย
|
7 |
|
8 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฐขวัญ ศรีสร้อย 2. เด็กหญิงอนันตญา เสริมชาติเจริญกาล 3. เด็กหญิงจิดาภา เจียวัฒนะ
|
1. นายวิชชา ยศอ่อน 2. นางสาวเกษศิรินทร์ เซ็นบัว
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจิราภรณ์ ประทุมทอง 2. เด็กหญิงอชิรญา ประมาณ 3. เด็กหญิงสุกัญญาพร ชุ่มแจ่ม
|
1. นางกิตตินภา เขตวิทย์ 2. นางสาวศศิภัสสร พูลทอง
|
8 |
|
10 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฐิยา บัวเทศ 2. นายพุทธพงษ์ พงษ์ประดิษฐ์ 3. นายกชธณาณัฐ รัตนสมบัติ
|
1. นางสาวธัญญรัตน์ ภู่แปลง 2. นางสาววราพร เบ้าตัน
|
5 |
|
11 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายโชติคุณ ไชยศรี 2. เด็กหญิงศุจีภรณ์ จันทรวรชาต 3. นายธนาวิชญ์ ภิญโญเมธากุล
|
1. นายธันวา พยัพศรี 2. นายวรินทร์ ศรีแก้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
12 |
โรงเรียนพยุหะวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายอิทศรา ผูกพันธ์ 2. เด็กหญิงสิรามล บรรพหาญ 3. เด็กชายสหัทวัศ จำนงค์ถ้อย
|
1. นางสาวกัญญา เขม้นการนา 2. นางสาวมาลิณี เรืองศรี
|
13 |
|
13 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณัชชา แจ้งอิ่ม 2. นายภูมิชัย คำอยู่ 3. เด็กชายสิรภพ ชาญธัญกร
|
1. นางชุติมา หาญลำยวง 2. นางสาวศิริวรรณ จั่นทับ
|
4 |
|
14 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณฐฌญา ต่วนชะเอม 2. เด็กหญิงทัศมาลี เอกเกิด 3. เด็กหญิงเต็มสิริ บรรดาศักดิ์
|
1. นางยุพา เตชสุนทรกุล 2. นางสาวสายธาร มั่นยุติธรรม
|
11 |
|
15 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา ทวีวัฒน์ 2. เด็กหญิงวันวิสา เมณกูล 3. เด็กหญิงลักขณา บุญเกิด
|
1. นางสาวพรพิมล เกิดอินทร์ 2. นางสาวศิวพร แป้นขอม
|
ชนะเลิศ |
|
16 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงนันทิชา จันทรศิลป์ 2. เด็กหญิงวิมลลักษณ์ ชละมณี 3. เด็กหญิงสุพิชชา นิระคม
|
1. นางสาวศิรินภา หมั่นเขตร์กรณ์ 2. นางสาวสุธาศินี บุญพิทักษ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
17 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงนิฐวดี พิมเพียร 2. เด็กหญิงกัณฐิกา แก้วจันทร์ 3. เด็กหญิงจารุวรรณ แสนตา
|
1. นางสาวนงลักษณ์ ทับเกษตร 2. นางสาวอาภากร รักษ์ขจีกุล
|
4 |
|
18 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายนภัส ศรีโพธิ์ 2. เด็กชายธนภัทร พลแก้ว 3. เด็กชายสิทธิกร ศรีโพธิ์
|
1. นางสาวพัชรินทร์ พูลสวัสดิ์ 2. นางสาวละออ โสภา
|
5 |
|
19 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายกฤษฎา สุขใจ 2. เด็กชายกฤษณะ มูลนอก 3. เด็กชายสุริยา สุธรรมมา
|
1. นางชนม์พิศา ศาสตร์ศรี 2. นายโยธิน ศาสตร์ศรี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
20 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุทัตตา โพธิ์ทิน 2. เด็กหญิงทิพวรรณ สงฆ์พรมราช 3. เด็กหญิงสุธาสินี ชุมนุม
|
1. นางภัทรภร เหมือนทรัพย์ 2. นางศิริวรรณ สุขมา
|
6 |
|
21 |
โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุนิสา วิชัยโย 2. เด็กหญิงวรัมพร เขม้นกสิกิจ 3. เด็กหญิงอุษามณี กอบการ
|
1. นางสาวพัชรินทร์ เส็งเอี่ยม 2. นายสมบัติ งามเลิศ
|
8 |
|
22 |
โรงเรียนเยาวชนพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายนิโคล่า อาจหาญ 2. เด็กหญิงอัฐภิญญา จันทรา 3. เด็กหญิงปุณยนุช บุญไหล
|
1. นางสาวน้ำผึ้ง นุ่มน้อย 2. นางสาวราตรี นุ่นประสิทธิ์
|
7 |
|
23 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายภาวินท์ ภูริยวัตร 2. เด็กหญิงพิชามญชุ์ พราหมณ์ภู่ 3. เด็กชายธนกร สุขนิรันดร์
|
1. นางรวีวรรณ พูนสุวรรณ 2. นางสาวศศิธร โพธิ์สุ่น
|
ชนะเลิศ |
|
24 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสุดาทิพย์ พัดสร 2. เด็กหญิงปภาดา ชาติยานนท์ 3. เด็กหญิงเบญจพร ฉิมพาลี
|
1. นางทิพวรรณ แก้วภาพ 2. นางสาววีรวรรณ ขาวพราย
|
7 |
|
25 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงมุกมณี ฐิติรุ่งเรือง 2. เด็กหญิงอินทุอร แก่นอินทร์ 3. เด็กชายปฏิภาณ แม้นพวก
|
1. นางสาวสุวรรณนา มีเดช 2. นางเปรมฤดี ขุมเพ็ชร
|
6 |
|
26 |
โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงลักษณา สารมโน 2. เด็กหญิงพัทธีรา สุขอร่าม 3. เด็กหญิงเบญจมาศ พจชนะ
|
1. นางสาวปนัดดา รอดกุน 2. นางอำพร ทับทอง
|
7 |
|
27 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวิมลภัทร ขาวพราย 2. เด็กหญิงอภัสรา บุญสุวรรณ์ 3. เด็กหญิงณัชชานันท์ พูลเกษร
|
1. นางสาวภัทรสุดา สอนสุข 2. นางสาวอำพร เจริญพร้อม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
28 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงจันทิมา เขียวลาย 2. เด็กหญิงศุภิสรา ภูมิคอนสาร 3. เด็กหญิงกรวรรณ สุขฉัตร
|
1. นางสาวพนิดา ดีภู่ 2. นายสิทธิศักดิ์ พิลึก
|
11 |
|
29 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงภัชราพร ชัยเสน 2. เด็กหญิงเบญญาภา สุขเทพ 3. เด็กหญิงธนัชพร ใจเกื้อ
|
1. นางสาวภัทราภรณ์ แจ่มบุรี 2. นางสาววราภรณ์ สิงห์สังข์
|
10 |
|
30 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวรัทยา ฉะวูรัมย์ 2. เด็กหญิงวนิดา โคตรมาลา 3. เด็กหญิงพลอยปภัส สุริพาล
|
1. นางสาวกันต์กนิษฐ์ ฉันทะมิตร์ 2. นางสาวฉัตรสุดา ขุนเพ็ง
|
9 |
|
31 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงอิงธุอร สกุลทอง 2. เด็กหญิงบุญยาพร โพธิ์ทอง 3. เด็กหญิงนันต์นรี คุ้มเนตร
|
1. นางจิราพรรณ พูลสวัสดิ์ 2. นางนารี ดังดี
|
4 |
|
32 |
โรงเรียนปรียาโชติ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงจิดาภา แซ่ลิ้ม 2. เด็กชายธนินท์รัฐ ศิริกุลปัทมาภรณ์ 3. เด็กหญิงพาขวัญ พัศศรษ์
|
1. นางปิยะมาศ วงศ์อุไร 2. นางสุกัญญา หวลลำพึง
|
5 |
|
33 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุริยาภา บุญเล็ก 2. เด็กชายภาคิณ ศรีเสถียร 3. เด็กชายพงษ์พร สถาพร
|
1. นางสาวจุฑามาศ สินสงวน 2. นางสาวพนัชกร ปานศิริ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|