ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายชนะวัฒน์ อินทสะอาด 2. เด็กหญิงปุณยนุช สุวรรณบาง 3. เด็กหญิงวรรณนิภา วงษ์วิกย์กรณ์
|
1. นายวิษณุ บัวคลี่ 2. นางศศิพร ทองเขียว
|
7 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสุพัตรา วัฒนพานิช 2. เด็กหญิงสุภาวดี คร้ามภัย 3. เด็กชายนิภาพรรณ ศรีแจ่ม
|
1. นางดวงเดือน อาจหาญ 2. นางสาวธนสรณ์ อ้นอุระ
|
5 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายฉัตพล โกวิทย์ 2. นางสาวพิยะดา โพธิ์มา 3. นางสาวจริญา มณีพงษ์
|
1. นายศรัณย์ อัมระนันท์ 2. นายอนุสิทธิ์ สิงห์สังข์
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงฐิตาพร เกิดเกตุ 2. เด็กหญิงดารินทร์ ชาญธัญการ 3. เด็กหญิงนารีรัตน์ วัตถุ
|
1. นางสาวทัศนียา จันตะเภา 2. นางสาวศิลาพร เผือกคล้าย
|
6 |
|
5 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงภัทรวดี ตีระศิริพันธุ์ 2. เด็กหญิงภาวนา โสมภีร์ 3. เด็กหญิงชัญญานุช อินทรทรัพย์
|
1. นายสามารถ สุขเกษม 2. นางสุรีย์ จันทร์เปีย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายศุภณัฐ ศรีษะเกตุ 2. เด็กหญิงกชพรรณ รู้รัก 3. เด็กหญิงณัชชา นวะพิฒ
|
1. นางสาววรรณวิภา ห้อยกอน 2. นายสรรเสริญ วีระพจนานันท์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธเนศ ทองเพิ่ม 2. เด็กหญิงชาลิสา บัวทิม 3. เด็กหญิงนวภร กลางทัพ
|
1. นางสาวณัฏยา ลิ้มวัฒนา 2. นายพิษณุ ทับวงษ์
|
4 |
|
8 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพรพิมล มั่นคงดียิ่ง 2. เด็กหญิงสิริมา สุ่มศรี 3. เด็กชายรณชิต อินแย้ม
|
1. นางสาวชนิดา ช่วยประสม 2. นายวสันต์ รัตนธรรมวาที
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงมานิตา ยอดตลาด 2. เด็กหญิงชลธิชา ปัญจศิล 3. เด็กหญิงศิตาพร เชื้อรื่น
|
1. นางสาวนิรมล รอดไพ 2. นางสาววัชรา จันทาสี
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐนารี ภูมรินทร์ 2. เด็กหญิงสุขิตา เขตา 3. เด็กหญิงการต์พิชชา หินดี
|
1. นายศุภณัฐ วงศ์กระจ่าง 2. นางสาวหทัยรัตน์ วิสิทธิเขตรกรรม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายณัฐชนน พงษ์เสือ 2. เด็กหญิงเพียงพอ ลือวิฑูรเวชกิจ 3. เด็กหญิงศศิธร พิพัฒน์อนุสรณ์
|
1. นางกนกภรณ์ นิลสนธิ 2. นางชลธิชา บ่อคำ
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุจิรา ชะนะมี 2. เด็กหญิงสุธาสินี สุวรรณเลิศ 3. เด็กหญิงภัทรมน บุญชื่น
|
1. นางณัฐกานต์ สุขะพิบูลย์ 2. นายธนะเมศฐ์ กวีกรณ์ธนกุล
|
5 |
|
13 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงปิยพัชร คุ้มนุ่น 2. เด็กชายสุทธิพงษ์ ขุมโมกข์ 3. เด็กหญิงชลธิชา จันทร์ฉาย
|
1. นางสาวขนิษฐา สกุลวา 2. นางสาวศริญญา พิมพ์หนู
|
4 |
|
14 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกัญญพัชร ชนะหาญ 2. เด็กหญิงกรนิศา ลมอ่อน 3. เด็กหญิงธันย์ชนก ศิริเนตร
|
1. นางสาววาธิณี เมณฑ์กูล 2. นางสาวศิยามล เปียคำ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงฐิติภรณ์ แตงร่ม 2. เด็กหญิงนภัสนันท์ มนตรี 3. เด็กหญิงอภิชญา สืบสิน
|
1. นางสาวสาวิตรี พงษ์ไพบูลย์ 2. นายเจษฎา อู่ชมภูทอง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
16 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงชนิดา บุญส่ง 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ ยางรัมย์ 3. เด็กหญิงสุนิสา น้อยพัน
|
1. นายพงศธร ภักดี 2. นางสาวศุภลักษณ์ แป้นเพชร
|
6 |
|