ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา กลิ่นหอม 2. เด็กหญิงวนิชชา ทั่งพัฒนพงษ์ 3. เด็กหญิงเจนจิราพร สามินทร์
|
1. นางณัฐณิชา สิทธิไพศาล 2. นายพฤกษา สิทธิไพศาล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณิชกานต์ เจียมตน 2. เด็กหญิงณิชากร ชาญรังสฤษดิ์ 3. เด็กหญิงอริสรา บัวขาว
|
1. นางสมคิด รัตนพิชิตสกุล 2. นายเกียรติชัย เพ็ญวิจิตร
|
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกวินเทพ ชันกร 2. เด็กชายณัชพล น้อยเอี่ยม 3. เด็กชายธวัชชัย อยู่คงธรรม
|
1. นายดิเรก พูนศรีไทย 2. นางสาวสุุมาลี ดำรงไชย
|
5 |
|
4 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายพีรณัฐ แก้วชิงดวง 2. เด็กหญิงนริศรา ชำนาญ 3. เด็กหญิงมุทิตา กาฬภักดี
|
1. นางสาวกาญจน์เกศ ศรีแก้ว 2. นายสมเกียรติ์ ทับทิม
|
4 |
|
5 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศิริกานต์ ไกรรักษ์ 2. เด็กหญิงกัญญณัท สนิทจันทร์ 3. เด็กหญิงสุริวิภา ข่ายทอง
|
1. นางนลินี ประทุมานนท์ 2. นายองอาจ เมณฑ์กูล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายสิงหา ดวงเกตุ 2. เด็กหญิงมาริสา บุหงา 3. เด็กหญิงวันวิสา เนียมอ้ม
|
1. นางสาวณัฐมน กองเส็ง 2. นางภัทรารักษ์ พลพจนารถ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงดวงพร คำเบ้าเมือง 2. เด็กหญิงณัฐณิชา สนิทไทย 3. เด็กหญิงณัฐณิชา ใจกล้า
|
1. นางสาวพัชรินทร์ พูลสวัสดิ์ 2. นางสาววัชรา จันทาสี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวิมลิน ไวเขตกรณ์ 2. เด็กหญิงปุญญิศา พูลสมบัติ 3. เด็กหญิงชุติมา ศรีฉ่ำ
|
1. นางสาวหทัยรัตน์ วิสิทธิเขตรกรรม 2. นางสาวอันชุลี คราวจันทร์ทึก
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ อังคะชัยวนิชสกุล 2. เด็กชายธันญบูรณ์ อินต๊ะเเสน 3. เด็กชายภูวิศ ไชยเสนา
|
1. นางสาวดวงพร จิตรตระกูลชัย 2. นางสาวศศิธร โพธิ์สุ่น
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงอนันตญา ขุมโมกข์ 2. เด็กหญิงฐิติวรดา ศรีบรรเทา 3. เด็กหญิงศุนิศรา แช่มบำรุง
|
1. นางสาวพรนภา สีผึ้ง 2. นางสาวพรรณทิพา นาคจันทร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงนภสร บัวรอด 2. เด็กหญิงวาริณี ปราบดี 3. เด็กหญิงธันย์ชนก แดงทอง
|
1. นางสาวพนิดา ดีภู่ 2. นางสาวพิจิตรา เมฆประยูร
|
5 |
|
12 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงหฤทัยชนก เกิดแก้วทอง 2. เด็กหญิงสุรภา สุภาสอน 3. เด็กหญิงลลิตา ถาเงิน
|
1. นางสาวนันทชา อัมฤทธิ์ 2. นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพิชญาภัค จันทร์ฤทธิ์ 2. เด็กหญิงวิลาสินี ทองคล้าย 3. เด็กหญิงจิณพัต รณที
|
1. นางสาวจุฑามาศ สินสงวน 2. นางสาวพนัชกร ปานศิริ
|
4 |
|