ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายอภิลักษณ์ แก้ววงษา 2. นางสาวจิราวรรณ คงหนองลาน 3. นายธีรวัฒน์ วงศ์วิเศษกิจ
|
1. นายชิตชัย ศุกระจันทร์ 2. นายปิยะพงษ์ ดีนุช
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเยาวลักษณ์ ชุ่มเพ็งพันธ์ 2. นางสาวชโลทร วัชโรบล 3. นางสาวทิพรดา ขลิบทอง
|
1. นายนิคม บุญเงิน 2. นางสาวอารีย์ คำมา
|
5 |
|
3 |
โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายกิตติภพ อรามรุณ 2. นายศราวุฒิ คงหอม 3. นายภาสกร อินทร์จันทร์
|
1. นายดิเรก พูนศรีไทย 2. นางสาวสุมาลี ดำรงไชย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปวริศา สิทธิกรณ์ 2. นายนุติพล คำสอน 3. นางสาวปัณฑารีย์ ผะอบทิพย์
|
1. นางสาวสุวิสา บุญน้อม 2. นางสาวอารยา ควัฒน์กุล
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวธนัตติยา วจีสัจจะ 2. นางสาวพิมลวรรณ มิ่งเมือง 3. นางสาวฐิติกาญจน์ ทั่งทอง
|
1. นางสาวศรีนวล วงษาพันธ์ 2. นายองอาจ เมณฑ์กูล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวสุภัสสรา จันทร์อินทร์ 2. นางสาวพณัชกร โลเลิศ 3. นายขวัญชัย มิ่งเจริญ
|
1. นายสิทธิศักดิ์ กระสังข์ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงแพรนภา สวนแก้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายชยากร นิลดาศรี 2. นางสาวอุทัยวรรณ ทองรุณ 3. นางสาวจุฑามณี พลบำรุง
|
1. นางสุพินิจ โรพันดุง 2. ว่าที่ร้อยตรีอุทัย สินแต่ง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกันตยา สาสีทา 2. นางสาวมินตรา เรืองสุรัตน์ 3. นายศักดิ์สิทธิ์ แสนเวียง
|
1. นางสาวนิรมล รอดไพ 2. นางสาวนุจนาฎ เชาว์ไว
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายอัมรินทร์ จันดาแก้ว 2. นางสาวฑิฆัมพร แก้ววงษา 3. นางสาวสุชานันท์ กาบแก้ว
|
1. นางสาวหทัยรัตน์ วิสิทธิเขตรกรรม 2. นางสาวอันชุลี คราวจันทร์ทึก
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปาณิศา พรมณี 2. นางสาวอภิชญา แสงศิริ 3. นางสาวปวรา มั่นพรม
|
1. นายมนัส ชวดดา 2. นายไตรรงค์ เมธีผาติกุล
|
4 |
|
11 |
โรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายฐิติกร นวลดั้ว 2. นายศุภรัตน์ พร้อมญาติ 3. นางสาววิชญาดา ศักดิ์ดี
|
1. นางสาวฉัตรลัดดา บุญมา 2. นางสาวเณศรา วัฒนะโชติ
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายอธิป วงค์ใจ 2. นางสาวปาระวี อินทร์พิทักษ์ 3. นางสาวสุวิชญา ขวัญยืน
|
1. นางณัฐกานต์ สุขะพิบูลย์ 2. นางสาวมัชฌิมา สุขะพิบูลย์
|
9 |
|
13 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปณิดา รัตนภักดี 2. นางสาวสุทธินีย์ วงษ์เพ็ง 3. นางสาวเกวลิน อินทชัย
|
1. นางสาวชลธิชา มงคลชัยอรัญญา 2. นางสาวไพรินทร์ อินริ้ว
|
6 |
|
14 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสุกัญญา พุทธรักษา 2. นางสาวธัญชนก บัวอุดมเลิศ 3. นายนที เจริญแก้วพันสี
|
1. นางสาววาธิณี เมณฑ์กูล 2. นางสาวศิยามล เปียคำ
|
5 |
|
15 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัฐธิดา แสงเปลี่ยน 2. นางสาวณัฐนรินทร วะดีศิริศักดิ์ 3. นางสาวณัฐวดี ดาวช่วย
|
1. นางประไพ วัฒนภาเกษม 2. นางสาวภัทราภรณ์ แจ่มบุรี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
16 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายธีรภัทร์ แก้วนิคม 2. นางสาวชลิดา วงษ์ทานมัย 3. นางสาวอริสรา วงษ์ชาลี
|
1. นางสาวนันทชา อัมฤทธิ์ 2. นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
17 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพิไลวรรณ ใยคง 2. นางสาวอรอมล ผุยเถิง 3. นางสาวรุ่งทิวา เมืองคำ
|
1. นางสาวศุภลักษณ์ แป้นเพชร 2. นายแก้ว ขาวพราย
|
8 |
|
18 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวธมลวรรณ แสนยินดี 2. นางสาวปาลิตา วงษ์สุวรรณ 3. นางสาวอภิชญา นนทวงษ์
|
1. นางสาวพนัชกร ปานศิริ 2. นางสาวศิริพร ม่วงศรีงาม
|
6 |
|