ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงนพิณทร ครุทธพงษ์ 2. เด็กหญิงกัลยาณี วงศ์คำหาญ 3. เด็กหญิงณัฐญาดา ป้องป้อม
|
1. นางมาลินี มูระวงษ์ 2. นางสาวศิรัญญา หิริโอ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
2 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงอรสา สุขบาง 2. เด็กหญิงกวินธิดา สาดา 3. เด็กหญิงดารินทร์ ใหญ่ยงค์
|
1. นางสาวมินตรา รุ่งรังษี 2. นางสาวรัตนนันท์ ผลไพร
|
4 |
|
3 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกฤษณา โชติช่วง 2. เด็กหญิงวราภรณ์ แซ่ลอ 3. เด็กหญิงไอเอด้า พูลสวัสดิ์
|
1. นายชญานนท์ รักษาศรี 2. นางแสงจันทร์ สุขวิญญา
|
7 |
|
4 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพิมพ์ชนก อิทธิพานิชพงศ์ 2. เด็กหญิงพรรณภัค คมวิชาชาญ 3. เด็กหญิงปภัชญา จันทรังสีวรกุล
|
1. นายนิสิต ชำนาญเพชร 2. นายพัชรพงษ์ เพ็งผจญ
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายปิติพร ลี้ตระกูล 2. เด็กหญิงพิชญาภา เนตรคำ 3. เด็กหญิงสวิชญา โพนคร
|
1. นางสาวจันทร์นิภา ทองเหล็ก 2. นางสาววลีพร วราหไพทูรย์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนเทศบาลวัดวรนาถบรรพต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงนานาพร เพชรพลาย 2. เด็กหญิงจันทิมา แสงจันทร์ 3. เด็กหญิงปณพัฒน์ ศรีนาคผ่อง
|
1. นายวินัย มะลิอ่อง ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
7 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงเสาวลักษณ์ สรไกร 2. เด็กหญิงภรพิมล รื่นเริง 3. เด็กหญิงธนภร หลุมทอง
|
1. ว่าที่ร้อยเอกสัมผัด แก้วเอี่ยม 2. นางอำพร ทองหล่อ
|
5 |
|
8 |
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายนครินทร์ มหรรครัตน์ 2. เด็กหญิงจรินรัตน์ บุญมี 3. เด็กหญิงบัณฑิตา รัตนสมบัติ
|
1. นางสาวจิณณพัต คงงาม 2. นางสาวเมธยา มีวงษ์
|
6 |
|
9 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายอรรถกฤต มลิวรรณ์ 2. เด็กหญิงชญานิศ โชคบัณฑิต 3. เด็กหญิงธนิดา โชคบัณฑิต
|
1. นางสาวกานดา การะเกตุ 2. นายบัณฑิต ช่อพฤกษา
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงญาณิสา สุขมา 2. เด็กหญิงพัชรา ผางคี 3. เด็กหญิงดวงกมล ละอองเภา
|
1. นางสาวกนกพร ชะเต 2. นางสาวพัชรินทร์ พูลสวัสดิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายฐิติศักดิ์ โง่นทา 2. เด็กหญิงพิชานันท์ ทองอยู่ 3. เด็กหญิงปวริศา บุญทาสิน
|
1. นางชนม์พิศา ศาสตร์ศรี 2. นายโยธิน ศาสตร์ศรี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
12 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายรัชชานนท์ เจริญชัย 2. เด็กหญิงแพรวา อินทร์อุดม 3. เด็กหญิงวรกานต์ อินทร์อุดม
|
1. นางสาวลักษิกา ศรลัมพ์ 2. นางสาวอิสริญา จำปาชัย
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกัณฑิลา ประกิจ 2. เด็กหญิงภูริชญา พิมพ์เดช 3. เด็กหญิงจตุพร คุ้มทรัพย์
|
1. นางสาวถิรนันท์ อะสุพล 2. นายทรงศักดิ์ คงสมศรี
|
ชนะเลิศ |
|
14 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายกฤษฎา สุดทีลักษณ์ 2. เด็กชายธวัชชัย พวงสมบัติ 3. เด็กหญิงกันย์สุดา ปานพรม
|
1. นายธนะเมศฐ์ กวีกรณ์ธนกุล 2. นางสาววารินธร ดุลยพันธ์ธรรม
|
5 |
|
15 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวีนัสนันท์ ชิเนนทอน 2. เด็กหญิงอตินุช โพธิ์อ่อง 3. เด็กหญิงอาทิตยา อยู่สุข
|
1. นางสาวปภาดา อักษร 2. นายสิทธิชัย มีทับทิม
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายสิรภพ ช่างกลึง 2. เด็กหญิงกรรณพร ขุนสนิท 3. เด็กชายพัชรพล อินทิยากร
|
1. นางสาวนพินภรน์ ภิญโญพัฒน์ดิษกุล 2. นางสาววาธิณี เมณฑ์กูล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
17 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงธชวรรณ บุญชู 2. เด็กหญิงศิรประภา พานอินทร์ 3. เด็กหญิงวรรณนิสา พวงทอง
|
1. นางสาวชุติมา ภิรมย์นาค 2. นางสาวธนภรณ์ บุญอาจ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|