ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวุฒิกร ปั้นนาค 2. เด็กหญิงกมลลักษณ์ รัตนวรรณ
|
1. นางธฤษฏา ศรลัมพ์ 2. นางนิสกุล เหล่าสุขไพศาล
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฐชา คอนจั่น 2. เด็กหญิงปุณยวีร์ จันทร์หอม
|
1. นางสาวพุฒธิดา รัมมะฉัตร 2. นางสาวสุภาภรณ์ พรสิงชัย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายพชรพล จิตหาญ 2. เด็กหญิงนัสธีรา พันธุ์วรรธนะสิน
|
1. นางสาวดลพร อ้นมณี 2. นายสหรัฐ ปูทอง
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสิริมาศ พาณิชอธิคม 2. เด็กหญิงพรนภัส แสงสิงห์
|
1. นายณัฐพล ภู่ตระกูล 2. นายสุเมธ สระทองแป้น
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายโชคดี จันทร์กระจ่าง 2. เด็กชายเนตรชนก พรมเพชร
|
1. ว่าที่ร้อยเอกสัมผัด แก้วเอี่ยม 2. นางอำพร ทองหล่อ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกันธิชา นาคเจริญ 2. เด็กชายณัฐภัทร เจริญโพธิ์
|
1. นางกุลจิรา วิรัชชั่ว 2. นางสาวลลิดา ทองเกิด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายกัณฐกาญจน์ ทัพเรือง 2. เด็กชายรชต วังพิลา
|
1. นางสาวภัสตราภรณ์ ทนทาน 2. นางสาววัชรา จันทาสี
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายศิวัช บัวนารถ 2. เด็กหญิงเก็บดาว ทรัพย์ประเสริฐ
|
1. นางสาวขวัญทิพย์ วิทยารัตน์ 2. นางสาวอรกาญจณ์ โชคสวัสดิวงศ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงนารีรัก คำหล้า 2. เด็กชายจิรัชย์ เจริญภัทรไพศาล
|
1. นายธนพล สุภานันท์ 2. นายมนัส ชวดดา
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงศรณ์จิรา จันทร์ล้อมวงษ์ 2. เด็กชายมุจจรินทร์ นาคปนคำ
|
1. นางสาวรัชนี รัตนบุรี 2. นางสาวสุวรรณนา มีเดช
|
|
|
11 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายศุภเสกข์ ฉิมมา 2. เด็กหญิงคณัสนันท์ พิบูล
|
1. นางสาวพรนภา สีผึ้ง 2. นางสาวพรรณทิพา นาคจันทร์
|
5 |
|
12 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกัลยาณี พวงด้วง 2. เด็กหญิงธนัชชา ไล้ทอง
|
1. นางสาวนพินภรน์ ภิญโญพัฒน์ดิษกุล 2. นางสาวพนิดา ดีภู่
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายธนดล ขมพุทธา 2. เด็กหญิงวัชราพร ชอนบุรี
|
1. นางสาวธิดารัตน์ ขอดจันทึก 2. นางสาวเบญจวรรณ สงกาที
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
14 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายนพเกล้า เพ็ชรหงษ์ 2. เด็กหญิงวัชราพัน พิพิศ
|
1. นางสาวศุภลักษณ์ แป้นเพชร 2. นายแก้ว ขาวพราย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|