ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายชวัลณัฐ ป้อมเสมา 2. นางสาวมนฑกานต์ แสงผดุง
|
1. นางสาวกนกพร บุตรเพ็ง 2. นางสาวชุติมณฑน์ ชื่นชม
|
15 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายฉัตรชัย รักกลิ่น 2. นางสาวปรียาภัทร เผ่าโพนทอง
|
1. นางสาวฐิภาพรรณ เก่งเขตรวิทย์ 2. นางสาวศิริรัตน์ ศรีวิจิตร
|
13 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายจีราวัฒน์ จุลทะสี 2. นางสาวสุนิสา เมณกูล
|
1. นางชนิดา นาคประเสริฐ 2. นางสุรีย์มาศ เกียรติวงค์กมล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายจักรพงศ์ เพชรถึก 2. นางสาวปาริตา ปิ่นทอง
|
1. นางสาวนัยนา แจ่มแสง 2. นายอนุชา ศิริชนะ
|
16 |
|
5 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกัญญารัตน์ เจิมจันทร์ 2. นายไวยากรณ์ ชำนาญเวช
|
1. นางสาวพรพิมล เอี่ยมระหงษ์ 2. นายเจตน์ นามโสวรรณ์
|
14 |
|
6 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายศุภชัย พิลาจันทร์ 2. นางสาวกชกร พุ่มพงษ์
|
1. นางธิรดา เร่งมาตร 2. นายพีรพัฒน์ รินทองมา
|
11 |
|
7 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพรนิภา คล้อยสมัย 2. นายวุฒิชัย อ่อนจันทร์
|
1. นางสาววิมล ศรีลิทรัพย์ 2. นางศศิธร วงศ์พานิช
|
10 |
|
8 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายตะวัน นาคยา 2. นางสาวชนิสรา มากบุญ
|
1. นางปุณฑริกา ชื่นชม 2. นางสาวอาจรีย์ รุ่งระวี
|
5 |
|
9 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายศรัณญู แสงม่วง 2. นางสาวจินตนา คองหอม
|
1. นายสถาพร อุนระหัง 2. นางสาวสุนิศา สิลาโส
|
|
|
10 |
โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายนนทกร ทัพทวี 2. นางสาวรุ้งวาลี ศรีเงิน
|
1. นางทองคิด ฤทธิรักษ์ 2. นางรสสุคนธ์ ขันกสิกร
|
5 |
|
11 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาววิชุดา ศรีแจ่ม 2. นายสิทธิพร เสริมสนธิ
|
1. นางธนพร ยมรัตน์ 2. นายปัญญพจน์ รัตนวิบูลยเลิศ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
12 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายศุภกิตติ์ แจ่มจำรัส 2. นางสาวฐาปนี จันสี
|
1. นางธนวรรณ มุขขันธ์ 2. นางศศิลักษณ์ ปานเลิศ
|
ชนะเลิศ |
|
13 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายโชติวิวัฒน์ กฤชพันธารักษ์ 2. นางสาวน.ส.ชญาน์นันท์ ภุมรินทร์
|
1. นางสาวบุศรินทร์ วัฒนะภูติ 2. นายเสนีย์ กองแก้ว
|
12 |
|
14 |
โรงเรียนพยุหะวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายรพีพัฒน์ ชัยเมือง 2. นางสาวศรุตา หน่อนาค
|
1. นายดนัย แกว่นกสิกร 2. นางสาวพรรณทิพา พิมพ์ศักดิ์
|
7 |
|
15 |
โรงเรียนเทศบาลวัดวรนาถบรรพต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายสนธิ สิทธิอิสระ 2. นางสาวศิริวรรณ ปานบุดดา
|
1. นางสาวภัคคิณี จัยพงศ์ ครูไม่ครบจำนวน
|
8 |
|
16 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายธนวัฒน์ ขำดิษฐ์ 2. นางสาวเกตน์สิรี สังข์แตง
|
1. นางสาวสิริภรณ์ คำพาลี 2. นางสาวสุพัดชา แย้มแสง
|
4 |
|
17 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายณัฐพงษ์ เทศพรหม 2. นางสาวเบญญาภา กาญจนกำยาน
|
1. นางสาวจารุวรรณ อุปการจันทร์โรจน์ 2. นางสาวฟ้ารุ่ง คำดี
|
9 |
|
18 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายโศภณ สมสวย 2. นางสาวปิยนุช เรือนคำ
|
1. นางสาวนันทวรรณ บุญวัฒน์ 2. นางสาวรัชดาภรณ์ เข็มเป้า
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
19 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายธนาวุฒิ แสงจันทร์ 2. นางสาวภิญพร เต่าทอง
|
1. นางสาวสุชาดา สุขทอง 2. นางสาวอัญชลี ไพโรจน์
|
4 |
|
20 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวศิริลักษณ์ ศิริเวช 2. นายพงศ์พชร ขวัญตา
|
1. นางกุศลิน วัชรสรณ์ 2. นางทัศณี ทะอินเลย
|
ชนะเลิศ |
|
21 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายวีระ พณรมภ์ 2. นางสาววทันยา เรื่อศรีจันทร์
|
1. นายชาตรี พรมบุตร 2. นางสาวสมฤทัย ฤทธิ์โพธิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
22 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายศุภฤกษ์ อนูปกิจ 2. นางสาวมณฐิฌา จอกเงิน
|
1. นางสาวปรางค์ทิพย์ ประสิทธิเขตการ 2. นางสุรัตน์ ตั้งจิตรวัฒนากุล
|
5 |
|
23 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายวรทัศน์ นราเลิศ 2. นางสาวสุมินตรา พร้อมเพรียง
|
1. นางสาวนลัทพร ชำนาญถิ่นเถื่อน 2. นายพัทธดนย์ ชูเพ็ง
|
6 |
|
24 |
โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายณัฏฐกิตติ์ พรรณะ 2. นางสาววรรณิกา จตุกูล
|
1. นางสาวพรฤดี จันทร์งิ้ว 2. นายเอกชัย พรมศักดิ์
|
7 |
|
25 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายปัณณภัสร์ เบญจมาภา 2. นางสาวชาลิสา เฉลิมสาร
|
1. นางปราณีต เผือกพยงค์ 2. นางสาวมณีรัตน์ สาแช
|
|
|
26 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายวรุฒม์ เถื่อนสุข 2. นางสาวศุภิสรา จำปานาค
|
1. นางสาวนิภา ทองประไพ 2. นางสาวโชษิตา ตรีธารทิพย์รัตน์
|
ชนะเลิศ |
|
27 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอธิชา ฉายงาม 2. นายธนภัทร บุญรัตน์
|
1. นางสาวสุวรรณนา มีเดช 2. นางเปรมฤดี ขุมเพ็ชร
|
7 |
|
28 |
โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายอนุชิต อ่อนทองหลาง 2. นางสาวนันทิกา หวังจิตร
|
1. นางสาวฐิติรัตน์ สุขอร่าม 2. นางสาววนัสนันท์ เทศขำ
|
9 |
|
29 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายดนตรี ป้อมยุคล 2. นางสาวชัญญานุช ฮี้เกษม
|
1. นายฉัตรชัย พันธุ 2. นางปภาวรา เพ็ชรอินทร์
|
6 |
|
30 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายโกเมธ ลำสี 2. นางสาววิลาวัณย์ สวัสดี
|
1. นางสาวจารุทรรศน์ แสนศิริ 2. นางสาวเบญจรัตน์ มีมุข
|
5 |
|
31 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายรพีภัทร ก้อนแจ้ง 2. นางสาวภัทราพรรณ คำหา
|
1. นางสาวธีริศรา แสงเงิน 2. นายปรีชา สังข์อ่ำ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
32 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายนิพิฐพนธ์ พิมเสน 2. นางสาวฐิตาพร สกุลมา
|
1. นางธิรดา วงษ์ทานมัย 2. นายสัญญา แดนพิมาย
|
4 |
|
33 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอรศิริ โพธิ์เกตุ 2. นายวชิรวิทย์ ศรีเพ็ชร
|
1. ว่าที่ร้อยตรีบำรุง พรมเยี่ยม 2. นางบุบผา ดีเจริญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
34 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายโยธิน แก้วนุช 2. นางสาวอาฑิตยา มีมุข
|
1. นายภัทรพงษ์ จั่นรัตน์ 2. นางอุไรวรรณ ชมบริสุทธิ์
|
8 |
|