ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายอณุกรณ์ พันวะ
|
1. นางสุธิตา นิลวัฒนา
|
7 |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปิยะธิดา คำดี
|
1. นายวิทยา ทับคลอง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงภวิภา ประสิทธิ์เขตกิจ
|
1. นางสาวศิริวรรณ จันทะจร
|
7 |
|
4 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวภัทรนิดา นพกาญจนกุล
|
1. นางสาววรรณวัฒก์ ปวุตตานนท์
|
5 |
|
5 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายนันทพัทธ์ สารีคำ
|
1. นายพินิจ นุชสวาท
|
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกนกลักษณ์ พ่วงพลับ
|
1. นายศิริพงษ์ ชื่นศิริ
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปัญจมาพร ตันติพูลผล
|
1. นายสัญญา ศิริมาศ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายศิวัช นางิ้ว
|
1. นางสาวจิตราพัชร์ ชัยรัตนหิรัญกุล
|
5 |
|
9 |
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวัชร์ธินันต์ โสภณเชาว์กุล
|
1. นายปรีชาวุฒิ รัตรีพันธ์
|
7 |
|
10 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุชานาถ นาคเสน
|
1. นางสาววิลาวรรณ ลิ้มชื่น
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐพร ชัยชูโชติ
|
1. นายกิตติพงษ์ คงโต
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายกรวิชญ์ ไก่แก้ว
|
1. นางสาวอนงค์นาถ เหล็กเมือง
|
|
|
13 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงธนัชพร สอาดศรี
|
1. นางสาวจิรปรียา ชูยอด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
14 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสิรินธร แก้วลิ้นไม้
|
1. นายนรินทร์ รอดศรีสมุทร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
15 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงชนาภา แก้วศรี
|
1. นางสาวช่อเอื้อง คุณยศยิ่ง
|
5 |
|
16 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพีรยากร มณีธรรม
|
1. นางสาวเจนจิรา รอดนิล
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายกัมปนาท ธุระตา
|
1. นายพิเชษฐ ขุนวังกรด
|
4 |
|
18 |
โรงเรียนปรียาโชติ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงธนัญญา จินายะ
|
1. นางสาวนพรัตน์ ปรียาโชติ
|
|
|