ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวนิชาภา วิชัยรัมย์
|
1. นางสาวทัศนีย์ คงไทย
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายวรพงศ์ ยิ่งยงเมธี
|
1. นางสาวชมชฎา เหมือนโพธิื
|
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชลธร ถาวรเรือง
|
1. นางสาววรรณวัฒก์ ปวุตตานนท์
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายคุณาธิป มั่นจิตร
|
1. นายพินิจ นุชสวาท
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศุภิสรา ชื่นศิริ
|
1. นางสาวสุกัญญา สุนามะ
|
4 |
|
6 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพีรดา พลเยี่ยม
|
1. นางสาวเมสสิยาห์ ช่วยสุวรรณ
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายพิสิทธิ์ ทองศิล
|
1. นางสาวจิราภรณ์ รุ่งรัตน์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวธัญญาพร สุผามาลา
|
1. นายสันติ์ แสนสุข
|
4 |
|
9 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวปุณยนุช เสือศรีลาน
|
1. นางสาวกุลสตรี ปัญญาดี
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอภิญญา ปิตาโส
|
1. นางสาววิลาวรรณ ลิ้มชื่น
|
4 |
|
11 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายนนทพัทธ์ วงษ์สว่าง
|
1. นายกิตติพงษ์ คงโต
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
12 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวรชยา แสงจันทร์
|
1. นางสาวอนงค์นาถ เหล็กเมือง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวญาณิศา ศรีประเสริฐ
|
1. นายชวลิต ทองอ่อน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
14 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายมนัส หน่วยเขียว
|
1. นายกิตติศักดิ์ แสงจันทร์
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกัญญาณัฐ จันทร์ทรา
|
1. นางสาวกรรณิการ์ ปุยซา
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายอริญชัย กสิกิจจาภิวัฒน์
|
1. นายนรินทร์ รอดศรีสมุทร
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาววลัยลักษณ์ เนตรทอง
|
1. นางสาวช่อเอื้อง คุณยศยิ่ง
|
4 |
|
18 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวภาพิมล ตลับแก้ว
|
1. นางสาวเจนจิรา รอดนิล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
19 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวชนิดาภา พันธวัน
|
1. นายพิเชษฐ ขุนวังกรด
|
4 |
|
20 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาววรัญดา ทองสุข
|
1. นางวิไลวรรณ ยามสุข
|
4 |
|