ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงขวัญจิรา สมภาร
|
1. นายอาทิตย์ พลตรี
|
8 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายเทพไชยวัฒน์ การะเกษ
|
1. นางสาวแก้วกัลยา มณเทียร
|
11 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศศิกัญญา สุขหิรัญ
|
1. นายวศิน ไพบูลย์ศิริ
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธนภัทร ธงชัย
|
1. นางสาวศิริวรรณ จันทะจร
|
6 |
|
5 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายนัฐชัย ศรีสงคราม
|
1. นายวิสนุ หรั่งทอง
|
7 |
|
6 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชนิษฐา แดงเรือง
|
1. นายวัชรพงษ์ แก้ววัชระรังษี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพนัชกร เก่งการเรือ
|
1. นายศิริพงษ์ ชื่นศิริ
|
8 |
|
8 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกฤติณา ศิลาพรประเสริฐ
|
1. นายสัญญา ศิริมาศ
|
5 |
|
9 |
โรงเรียนเทศบาลวัดวรนาถบรรพต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจิณห์นิชฌาน กุลเกตุ
|
1. นางศุภลักษณ์ หนันเหมาผาง
|
11 |
|
10 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกันตินันท์ จำนงค์ศาสตร์
|
1. นางสาวจิราภรณ์ รุ่งรัตน์
|
4 |
|
11 |
โรงเรียนปวีณาวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงโชติมันต์ พรมอยู่
|
1. นายพิชิตชัย ชาวไร่
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
12 |
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพิชญ์ฌาพัทร์ โสภณเชาว์กุล
|
1. นายปรีชาวุฒิ รัตรีพันธ์
|
8 |
|
13 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงปิยภา พักตรรัมย์
|
1. นางสาววิลาวรรณ ลิ้มชื่น
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
14 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงบวรรัตน์ สันพิจิตร
|
1. นางสาวอนงค์นาถ เหล็กเมือง
|
ชนะเลิศ |
|
15 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวรกัญญา จิตรอ่อนน้อม
|
1. นางสาวจิรปรียา ชูยอด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
16 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงรมิดา สังขรัตน์
|
1. นายประสาน สิงห์ทอง
|
4 |
|
17 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายวันชนะ บัวแก้ว
|
1. นายประสพโชค กองแก้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
18 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงปาณิสา บัวแก้ว
|
1. นางสาวเจนจิรา รอดนิล
|
ชนะเลิศ |
|
19 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายกตัญญู มรดก
|
1. ว่าที่ร้อยตรีอนุชาติ ชาญฉัตร
|
5 |
|