ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชวัลลักษณ์ หอมสุวรรณ์
|
1. นางสุธิตา นิลวัฒนา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
2 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุชาดา รักจันทึก
|
1. นายอนุชิต ดอนสามารถ
|
4 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุวนันท์ รุ่งแสง
|
1. นายไพศาล กันทะษา
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปาริชาติ สมานสุข
|
1. นางพุทธวรรณ รัตนพรหม
|
7 |
|
5 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวรัตดา สุดสอาด
|
1. นางสาวศิริวรรณ จันทะจร
|
5 |
|
6 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวลลิภัทร น้อยหลุบเลา
|
1. นางสาวสุกัญญา สุนามะ
|
5 |
|
7 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายสิรวิชญ์ บุตรอารีย์
|
1. นางสาวเมสสิยาห์ ช่วยสุวรรณ
|
|
|
8 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายวิษณุ ทิมเขียว
|
1. นายศิรศักดิ์ ชูสิงห์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชลดา เทพศักดิ์
|
1. นายบุรินทร์ บุญมาก
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายณัฐวุฒิ กรเกิด
|
1. นายอัษฎาวุธ มิ่งเมือง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายรัฐภูมิ แสนสง
|
1. นางสาวกุลสตรี ปัญญาดี
|
5 |
|
12 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวดลยา คุ้มหางสูง
|
1. นางสาววิลาวรรณ ลิ้มชื่น
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอรปรียา ปากแข็ง
|
1. นางสาวอนงค์นาถ เหล็กเมือง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
14 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวศิรินทรา ดาผา
|
1. นายชวลิต ทองอ่อน
|
ชนะเลิศ |
|
15 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปาณิศา อิ่มสำราญ
|
1. นางสาววารินธร ดุลยพันธ์ธรรม
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาววาสิตา สุวรรณเจริญ
|
1. นายประสาน สิงห์ทอง
|
|
|
17 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวโชติกา นันทะวงค์
|
1. นายประสพโชค กองแก้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
18 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายพัชรพล เกษร
|
1. นายทินกร ว่องสาริกิจ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
19 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวชนิดาภา ทรัพย์ขำ
|
1. นางวิไลวรรณ ยามสุข
|
5 |
|