ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวธนาภรณ์ บุญปราบ
|
1. นางสุธิตา นิลวัฒนา
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวไรวิน แก้ววิเชียร
|
1. นายอนุชิต ดอนสามารถ
|
4 |
|
3 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสิริกานดา อ่อมศรีภิรมย์
|
1. นางสาวทัศนีย์ คงไทย
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณัฐณิชา พันธุรพงศ์
|
1. นายวิทยา ทับคลอง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพรรณราย ศิริทัย
|
1. นางสาวจิดาภา ศรีมาพา
|
8 |
|
6 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายพีรพัฒน์ ไพรสิงห์
|
1. นางสาวศิริวรรณ จันทะจร
|
8 |
|
7 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวนุชนาถ อินทร์ขำ
|
1. นางสาววันทนีย์ ปรางทับทิม
|
8 |
|
8 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายธนกร พุทธา
|
1. นางสาววรรณวัฒก์ ปวุตตานนท์
|
4 |
|
9 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายดานุ บุญมาก
|
1. นายวัชรพงษ์ แก้ววัชระรังษี
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชินญาณ์ จรรยา
|
1. นางสาวสุกัญญา สุนามะ
|
8 |
|
11 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเขมอัปสร บุญเอนก
|
1. นางสาวเมสสิยาห์ ช่วยสุวรรณ
|
8 |
|
12 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายราเมศ คชกุล
|
1. นายศิรศักดิ์ ชูสิงห์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายธนกร พุ่มทรัพย์
|
1. นางชุติกานต์ ศรลัมพ์
|
8 |
|
14 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายจตุพงศ์ คงภักดี
|
1. นายบุรินทร์ บุญมาก
|
ชนะเลิศ |
|
15 |
โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกชกร โรจน์ปิยะวาทิน
|
1. นายอัษฎาวุธ มิ่งเมือง
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวปรียาภรณ์ แก้วมนู
|
1. นางสาวกุลสตรี ปัญญาดี
|
5 |
|
17 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชญานี เกตุศิละ
|
1. นางสาวทักษพร ทองคำนุช
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
18 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวปาริฉัตร วงษ์นาค
|
1. นางสาววิลาวรรณ ลิ้มชื่น
|
5 |
|
19 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายนนทพัทธ์ วงษ์สว่าง
|
1. นายกิตติพงษ์ คงโต
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
20 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอรปรีญา เชื้อนุ่น
|
1. นางสาวจิรปรียา ชูยอด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
21 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายปูรี เลือน
|
1. นางสาววารินธร ดุลยพันธ์ธรรม
|
4 |
|
22 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายณภัทรชากร ภู่หมื่นไวย
|
1. นายประสาน สิงห์ทอง
|
4 |
|
23 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายพชร ไกรเจต
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงนฤมล เหล็กไหล
|
9 |
|
24 |
โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวธิดาพร ปิสาทุม
|
1. นางสาวกรรณิการ์ ปุยซา
|
4 |
|
25 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายอลงกรณ์ เกตุแก้ว
|
1. นายนรินทร์ รอดศรีสมุทร
|
ชนะเลิศ |
|
26 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวนฤมล ผลสุข
|
1. นางสาวช่อเอื้อง คุณยศยิ่ง
|
9 |
|
27 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพรชนัน ขรึมสันเทียะ
|
1. นายพงศธร แรงเขตวิทย์
|
4 |
|
28 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวจิราภรณ์ ยอดเกษม
|
1. นางสาวสุภาภรณ์ พรมรักษา
|
4 |
|
29 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวเกวลี สมใจ
|
1. นายทินกร ว่องสาริกิจ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
30 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวเทียนศิริ ทรดี
|
1. นางวิไลวรรณ ยามสุข
|
9 |
|