ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจุฑามณี ลาจันทร์ 2. เด็กหญิงทัศนาวลัย กันทัด 3. เด็กหญิงปัญญทิพย์ รัศมีบรรพตกุล
|
1. นางปวีณา สิงห์อุดร 2. นางรัตน์จรินทร์ ผ่องศรีสุข
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายชยพล ยอดนครจง 2. เด็กหญิงณัฏฐ์ฎาพร แก้วเอี่ยม 3. เด็กหญิงณิชาภัทร วงวิภาค
|
1. นางสาวนิภา กำจร 2. นางสาวอาจรีย์ โพพา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายพงศกร เทพรักษ์ 2. เด็กหญิงณัฐธยาน์ จันทนา 3. เด็กหญิงณัฐธิดา ปั้นหุ่น
|
1. นางสาวบงกชรัตน์ โลหะกรด 2. นางพรรณภา อ่อนอุทัย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปาณิสรา ฉวีไท 2. เด็กชายพีระวิชญ์ ตรีสมานรักษ์ 3. เด็กหญิงอัยริสา มีทรัพย์
|
1. นางสาวพลอยไพลิน เล็กขำ 2. นางออมสิน พงษ์เกษตร์กรรม์
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวริศรา จงกสิกิจ 2. เด็กหญิงกานต์สิรี บุญศิริ 3. เด็กหญิงปาริตา ไต่ครบุรี
|
1. นางสาววิลาวรรณ พุ่มเกิด 2. นางสาวอุไร นาคเสน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุพัฒตรา อ่ำชูศรี 2. เด็กหญิงกัญญารัตน์ บุญมี 3. เด็กหญิงสุธาสินี เล่าเขตกิจ
|
1. นางวัชรินทร์ สุดสีสังข์ 2. นางสาวอัญชลี ไพโรจน์
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกานต์สินี ทรัพย์ประเสริฐ 2. เด็กหญิงเฉิดนภา ครุธจันทร์ 3. เด็กหญิงกัลยรัตน์ เกษกรณ์
|
1. นางทัศนีย์ เพิ่มภาค 2. นางสาวอโนชา เกษกรณ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกิตติญา กัลณา 2. เด็กหญิงธนพร อุดมลาภ 3. เด็กหญิงวรกมล จันทร์แก้ว
|
1. นางสาววรรณวิมล ไกรราม 2. นายอาวรณ์ คล้ายเนียม
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพรีมลภัช นิลสนธิ 2. เด็กหญิงพิมพ์รพัชร จตุภาคสัมพันธ์ 3. เด็กหญิงพรชนก เชื้อนุ่น
|
1. นางสาวสุจิตรา เสือน้อย 2. นางสาวเพ็ญฉวี คงพิทักษ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
10 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงอักษราภัค แสนจำลา 2. เด็กหญิงวาสนา โลสูงเนิน 3. เด็กหญิงปราณฉัตร รอดอยู่
|
1. นางสาวกมลลักษณ์ อรุญมาศ 2. นางสาวธนทร ผลผิว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|