ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวนรินทร์พร สุนทร 2. นางสาวกิ่งแก้ว คงสมุด
|
1. นางสุนทร กงสอน 2. นางอัญชิษฐา ศรีเรืองพันธ์
|
6 |
|
2 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายณัฐวุฒิ ดวงแสงฤทธิ์ 2. นางสาวนฤพร รอดเมือง
|
1. นางสาววนิดา เชื้อนุ่น 2. นางสาววิริยาภรณ์ พิชัยโชค
|
6 |
|
3 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวบุษกร เข็มทอง 2. นางสาวมนต์นภา อินทันยะ
|
1. นายณัฐพงษ์ ยอดบุญเฮียง 2. นางรัชธิรส ทาประสิทธิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายชนิสร อนันทสุข 2. นายไพโรจน์ พูลสวัสดิ์
|
1. นายบุญญรัตน์ ตั้งประเสริฐ 2. นายพีรพัฒน์ ถึงสุข
|
4 |
|
5 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายปภพ เข็มเงิน 2. นายบุรัสกร ศรีขาว
|
1. ส.ต.ต.ณัฐนนท์ เกษตรเอี่ยม 2. นายอภิชาติ พงษ์ศศิธร
|
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพิมลพรรณ คีรีวรรณ์ 2. นางสาวชลลดา สุขันธ์
|
1. นายทวี ไวยมิตรา 2. นายพีรดนย์ จัตุรัส
|
6 |
|
7 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายเชาว์วัฒน์ พนมวงศ์ตะวัน 2. นายศุภกร ทองประเทือง
|
1. นางนิพาภร เตียฮง 2. นายสุรพงษ์ เส็งเอี่ยม
|
5 |
|
8 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณัฐกาญ สมัคราช 2. นางสาวณิชากร เกิดปาน
|
1. นายพิทย์ฐากร ธวัลยากรนารา 2. นายพีรวัส ทรัพย์ประมวล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวณัฎชญาวรรณ เนียรภาค 2. นางสาววิชญาดา ประชาชู
|
1. นางสาวปาริชาติ ชัยพิเนตร 2. นางสาวศิริกุล อินทสิทธิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายภูมิพัฒน์ ลิชิตตระกูล 2. นายรัชชานนท์ ถาทอง
|
1. นายกรกต ชื่นอารมย์ 2. นายวงศ์สถิตย์ พริกสี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกิตติรัตน์ เขตร์กร 2. นางสาวภัคจีรา เงกสูงเนิน
|
1. นางสาวนริศรา ตรีสังข์ 2. นางสาววิภาวี พูลการขาย
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปริตตา สังขกุล 2. นางสาวจุฑากาญจน์ นาคมาลี
|
1. นางสาวสุลักษณา นกสวน 2. นายเก็จชนา เจตน์เสนารักษ์
|
6 |
|
13 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวบัณฑิตา โตสงคราม 2. นางสาวปัณณพร สุขสม
|
1. นายปิยะวัจน์ กูบขุนทด 2. นางสาวสิรินทิพย์ เอี่ยมสาหร่าย
|
ชนะเลิศ |
|
14 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกนกวรรณ รัตนวงศ์ 2. นางสาวกนกรัตน์ รัตนวงศ์
|
1. นางปนัดดา สุขรักษ์ 2. นางสาวศิวพร กาแดง
|
5 |
|
15 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายศิวกร ใจเร็ว 2. นายสุรเดช ดงเจริญ
|
1. นายชนพณ สุขแจ่ม 2. นางสาวธนทร ผลผิว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
16 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสุนันทา จันทร์สมบูรณ์ 2. นางสาวเพชรรัตน์ มณีธรรม
|
1. นางสาวบุษกร ปนสันเทียะ 2. นางไพลิน ส่งวัฒนา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
17 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวลลิตภัทร เฉื่อยนิ่ม 2. นางสาวอาทิตยา ขันทอง
|
1. นายกัมปนาท อาทิตย์ตั้ง 2. นายศุภฌา อร่ามศาสตร์
|
4 |
|