ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายโสภณ มิรัมยฺ์ 2. นางสาวณัฏฐณิชา จันทา
|
1. นายปิติกร หรั่งอรุณ 2. นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์
|
11 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปรางทิพย์ มากทรง 2. นางสาวกิ่งแก้ว ไทยเหียม
|
1. นางสาวลัดดา เพ็ชสังฆาต 2. นายศราวุธ คงเจริญ
|
6 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายวัศพล นาคพันธุ์ 2. นางสาวณฤดี ศรีจวน
|
1. นางสุนทร กงสอน 2. นางอัญชิษฐา ศรีเรืองพันธ์
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายพีรัชชัย จตุพร 2. นางสาวอชิรญา พูลเขตร์กิจ
|
1. นายพีระพงศ์ ยิ้มเหม 2. นายศักดิ์ดา จตุพร
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายพรพิษณุ เขียนสุข 2. นายอนุชา ชาวคำเขตร์
|
1. นายบุญญรัตน์ ตั้งประเสริฐ 2. นายพีรพัฒน์ ถึงสุข
|
8 |
|
6 |
โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายพงศธร เหมือนฤทธิิ์ 2. นายวีรภัทร พรมทอง
|
1. นางสาวปิยนุช มั่นสิงห์ 2. นางสาวพิมพ์ชนก มูดอน
|
9 |
|
7 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปฐมพร สุริยกานต์ 2. นางสาวกชมน ทองธรรมชาติ
|
1. นายธันยาณัฐ รังสิยานนท์ 2. นางสาวนิพาดา วิสิทธิเขตร์
|
4 |
|
8 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายสุกิจจณัฐ ชุมชัยภูมิ 2. นายปัณณวิชญ์ เนียมนาช
|
1. นางจุรีรัตน์ เสวกวิหารี 2. นางสาวอัจฉราพรรณ ปานศิลา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายณฐพงษ กล้ากสิกิจ 2. นายยศวรรธ กลิ่นกระจาย
|
1. นางนิพาภร เตียฮง 2. นายสุรพงษ์ เส็งเอี่ยม
|
9 |
|
10 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายกิตติศักดิ์ ปราสาททอง 2. นางสาวปวรรัตน์ สถาวรวิจิตร
|
1. นางมยุรี แย้มจันทร์ฉาย ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายดิลก เชิดชู 2. นายภูริศรัณย์ เหมือนศรี
|
1. นางสาวราณี ศรีประเทศ 2. นายฤติพงษ์ แตงทอง
|
6 |
|
12 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพรรวษา สุทธิมาลา 2. นางสาวณัฐสิกา ม่วงพลับ
|
1. นางสาวรุ่งทิพย์ วราโภค 2. นางวิลาวัลย์ นาคภพ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายดนดนัย นราศรี 2. นายศักดิ์ชัย เทียมเนียม
|
1. นางสาวนฤมล บุญอภัย 2. นางสิริมา มิงเมือง
|
5 |
|
14 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาววรรณิสา ชะมาลัย 2. นางสาวแก้วตา ศรีคำขลิบ
|
1. นายชัยภัทร แย้มครวญ 2. นายอโนชา จิ๋วจู
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
15 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวรักษ์ศิริ ลุ่มใหม่ 2. นางสาวธันย์ชนก สุธรรมมา
|
1. นายกษิเดช ทองประเสริฐ 2. นางสาวศศิวิมล พลเจียก
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวมุนินท์ ดิษอ่ำ 2. นางสาวจันทร์ทิมา ครอบทอง
|
1. นายจิรัฏฐ์ พัวเรืองเลิศ 2. นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายเจนภพ ชื่นใบ 2. นายฉัตรนนท์ จรกร
|
1. นายทวีป วรรณา 2. นางสาวบุญช่วย นันทรักษ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
18 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายพรชัย บุทาม 2. นายวัชระ ขันทะชา
|
1. นายพงพ์ภัทรวิชญ์ บุญศิริ 2. นางเปรมฤดี ขุมเพ็ชร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
19 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัชชา ศิริรวง 2. นางสาวกชกร เจริญแก้วพันสี
|
1. นางสาวจิตสุภา บางไทร 2. นางสาวศิวพร กาแดง
|
6 |
|
20 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายวรพงษ์ วรพต 2. นายจิรวัฒน์ มีสินทรัพย์
|
1. นายชนพณ สุขแจ่ม 2. นายปรีชา สังข์อ่ำ
|
7 |
|
21 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัฐกมล ระงับไพร 2. นางสาวนุชนาท ศิริวัฒน์
|
1. นางสาวทิพยาภัสสร์ อัครวงษ์ 2. นายพงษ์นรินทร์ ประทีปพรศักดิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
22 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายพีรดนย์ เสือนา 2. นายณัฐภัทร ศรีคชไกร
|
1. นางสาวธนิศา จิตรเกื้อกูล 2. นางมินตรา จิตรโกศล
|
ชนะเลิศ |
|
23 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายอนุสรณ์ เทศอินทร์ 2. นางสาวฐิติมา จำปาทอง
|
1. นายชัชวาลย์ โพธิ์แจ้ง 2. นายธนากร กิจสุขสกุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
24 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอมลวรรณ ก้อนทอง 2. นางสาวชวัลลักษณ์ มรดก
|
1. นายกัมปนาท อาทิตย์ตั้ง 2. นายศุภฌา อร่ามศาสตร์
|
8 |
|