ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายเขมชาติ อยู่สุข 2. นายอัฐชิรวัฒน์ สุขกัญญา
|
1. นายนิรวิทย์ ครองชน 2. นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์
|
8 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายกันตพงศ์ ขุนอาจ 2. นายนัฐกานต์ สรรพวัฒน์
|
1. นายศราวุธ คงเจริญ 2. นางสาวหทัยชนก ตระกูลจำลอง
|
4 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายภัทรกร กองประยุทธ 2. นางสาวพิชญ์กวิน ปั้นชูศรี
|
1. นางสุนทร กงสอน 2. นางอัญชิษฐา ศรีเรืองพันธ์
|
7 |
|
4 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายวุฒิชัย ในพิมาย 2. นายก้องภพ กุลฉิม
|
1. นายณัฐพงษ์ ยอดบุญเฮียง 2. นายศักดิ์ดา จตุพร
|
5 |
|
5 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายอัครพร ศรีฉ่ำ 2. นายจิรภัทร์ พูลถม
|
1. นายบุญญรัตน์ ตั้งประเสริฐ 2. นางวิภาดา กลิ่นด้วง
|
6 |
|
6 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายอัครพนธ์ สุรสิงห์สฤษฎ์ 2. นางสาวนภสร ฉลวยศรี
|
1. นายธนพงศ์ หมีทอง 2. นายอภิชาติ พงษ์ศศิธร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายธนกร เมณฑ์กูล 2. นายกฤชกำภู หุ่นอินทร์
|
1. นางสาวกชณา เหล่าเขตกิจ 2. นายทวี ไวยมิตรา
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายชนกันต์ณกฤช มั่นคงศักดิ์ศรี 2. นายครรชิต นุชเวศ
|
1. นางนิพาภร เตียฮง 2. นายสุรพงษ์ เส็งเอี่ยม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอภิชญา ศรีวิลัย 2. นางสาวณัฐธิดา ลาสุนนท์
|
1. นางสาวปาริชาติ ชัยพิเนตร 2. นางสาวศิริกุล อินทสิทธิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายรชานนท์ คำลือ 2. นายวีรภัทร พ่วงคำมี
|
1. นางสาวพิชยา กองแก้ว 2. นายวงศ์สถิตย์ พริกสี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายกิตติพันธ์ อู่สัมฤทธิ์ 2. นายชัยยศ เงินบำรุง
|
1. นางสาววริษา ทรัพย์สำราญ 2. นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายพีรพัฒน์ พันธ์สายสุข 2. นางสาวนิราพร จิ่งจ้อย
|
1. นายวิทยา คล้ายแท้ 2. นางสาวศรัณยา วาจาทะศิลป์
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายธนวรรธน์ พยุงวงษ์ 2. นายบุริศร์ เพชรกลั่นพะเนา
|
1. นายสามารถ กล่อมเกลา 2. นางสาวอัญชลี เวียงนาค
|
ชนะเลิศ |
|
14 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวภัทรวดี เรืองชม 2. นายธนดล พันธุรัตน์
|
1. นางปนัดดา สุขรักษ์ 2. นางสาววัชรา ปานนาค
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายนันทภูมิ บุญหาญ 2. นายฐาปกรณ์ ศรเยน
|
1. นายวรณัฐ หมีทอง 2. นางไพลิน ส่งวัฒนา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
16 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายอธิกา คล้ายทองดี 2. นายจิรายุ เกิดวันเอี่ยม
|
1. นายกัมปนาท อาทิตย์ตั้ง 2. นายมนัส ประจักษ์อำนาจ
|
5 |
|