ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุชาดา ทวีกิจ 2. นายอัษฎาวุธ ปรางทอง 3. นางสาวกัลยรัตน์ แก้วฤาชา 4. นางสาวพริมา นาคเอก 5. นางสาวลัดดาวัลย์ ฟุ้งเฟื่อง
|
1. นางสาวกนกพร บุตรเพ็ง 2. นางสาวสลิลทิพย์ ทิพย์เมืองพรหม
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชุติกาญจน์ แย้มนิล 2. นางสาวปุญญตา คงเมฆ 3. นางสาวปุณยาพร เภาชัย 4. นางสาวภูริชญา สุขโข 5. นางสาวทิพภากรณ์ กัณฑสูตร
|
1. นางสาวชุติกาญจน์ เชียวเขตรวิทย์ 2. นายนันทชัย กันสุข
|
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายธีรากานต์ ศรีทรง 2. นางสาวดวงหทัย มากเสมอ 3. นางสาวอภิสรา อริยโสภารักษ์ 4. นางสาวณวรา อ่วมทร 5. นางสาวพรลภัส กันอยู่
|
1. นายณรงค์ศักดิ์ ก้อนสุวรรณ์ 2. นางวรพรรณ จินดา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนเทศบาลวัดวรนาถบรรพต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายทักษิณ มั่นกิจ 2. นายอนันต์ยุทธ วิทยากร 3. นายอาดู - 4. นางสาววรรณวิไล หงษ์ทอง 5. นางสาววรธิดา เกษบรรณ
|
1. นางสาวภัคคิณี จัยพงศ์ 2. นางสาววิรัญชนา ประทักษ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายอิทธิฤทธิ์ เทฤทธิ์ 2. นางสาววรดา ขุนสนั่น 3. นางสาวนพวรรณ ชลาสินธ์ 4. นางสาววิมลณัฐ คงหาญ 5. นางสาวภัทรภร จันทรา
|
1. นางสาวนันทวรรณ บุญวัฒน์ 2. นายร่มเกล้า ช้างน้อย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายอนุชล สิงห์ทอง 2. นางสาวสุภาภรณ์ หุ่นทอง 3. นางสาวธนัชพร เอี่ยมดี 4. นางสาวชาลิสา คำเขียว 5. นางสาวพรรษชล ทับทอง
|
1. นางนางขวัญจิต บุญมาก 2. นายอำนาจ ทองนิตย์
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวนิสา เสน่หา 2. นางสาวกัณฐิกา ศรีเฉลิม 3. นางสาวณัฐฐินี พลพิทักษ์ 4. นางสาวพรทิพย์ พันธ์ตารักษ์ 5. นายณัฐเมศ แก้วสา
|
1. นางสาวญาณิศา ใจดี 2. นางสาววาทินี ดานะ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายชาคริต จันดากุล 2. นายณัฐพล บางเลา 3. นายสิทธิพร วิจิตรขะจี 4. นางสาวสุชาวดี ทิมเทศน์ 5. นางสาวพัชราวรรณ ทันประโยชน์
|
1. นางพรพรรณ รัชตะวัฒน์วินัย 2. นายพัทธดนย์ ขอดเตชะ
|
4 |
|
9 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวนฤภร สุขแก่น 2. นางสาวณิชชากาญจน์ เปลี่ยนพิทักษ์ 3. นางสาววรัญญา ขาวทอง 4. นายทศพร เดินไพร 5. นายพลพิพัฒน์ จันทร์อินทร์
|
1. นางสุภาวดี เนตรทิพย์ 2. นายเผ่าไทย เสียงแจ่ม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปรารถนา ฝ่ายธรรม 2. นางสาวณัฐธิดา นพภา 3. นางสาวศุภิสรา เนตรทอง 4. นางสาวกานต์ชนก ปิยนุสรณ์ 5. นายชัยรัตน์ รัตนภูมิ
|
1. นางสาวชลธิชา มั่นนวล 2. นางสาวสาวิตรี เกตุประยูร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายจิรพัฒน์ บุญคุ้มครอง 2. นายพัชรพล นันทเวช 3. นายธนากร เทียนนาวา 4. นายชยณัฐ กล่อมสกุล 5. นางสาวสิรินดา คงสมนึก
|
1. นายปรีชา สังข์อ่ำ 2. นายสกนธ์ จุลโพธิ์
|
5 |
|
12 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายศิรวิทย์ รักแก้ว 2. นางสาวณัฐธิดา เรืองเนตร 3. นางสาววนันญา บุญนุ่ม 4. นางสาวนภสร เชื้อไทย 5. นางสาวกมลทิพย์ เกษหอม
|
1. นายสมเกียรติ เอมใจ 2. นายอภิวัฒน์ บุญฤทธิ์
|
ชนะเลิศ |
|
13 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายนราวิชญ์ ยศสมบัติ 2. นางสาวสุธิมา เรือนทอง 3. นางสาวจิราภรณ์ โพธิ์มล 4. นางสาวชุติมนต์ ชิ้นหนึ่ง 5. นายธันวา โตไตย์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีบำรุง พรมเยี่ยม 2. นางพชรพร เต็งสกุลนาม
|
6 |
|