ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวทิพาภัสสร์ ภู่บัว 2. นายเป็นเอก สุนทรเลขา 3. นายณฐพล เหมะ 4. นายกันธิณัฏฐ์ สายสวรรค์ 5. นางสาววรกาญจน์ นางาม 6. นายอนุวัฒน์ นิลสุ่ม
|
1. นายชญาณัฏฐ์ รอดสัดถา 2. นายวชิระ อภัยภักดิ์ 3. นายอภิชาติ หมั่นกิจ
|
2 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายพิษณุ พุทธเษม 2. นายธีรภัทร์ สระทองวาท 3. นายเจษฎาภรณ์ เจเรเมียร์ อาลแวส 4. นายกิตติ์ธนา คำมาพล 5. นางสาวศินพร แย้มฉาย 6. นางสาวสุธาสินี โนยมี อาลแวส
|
1. นายราชันย์ ชัยศุภสกุล ครูไม่ครบจำนวน
|
3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายกิตติกร ไทรทอง 2. นายพัฒนาพรรดิ์ พูลพินิจ 3. นายอชิตะ ราชพรม 4. นางสาวอภิวิภาวดี เพ็งโพธิ์ดา 5. นางสาวนิษฐา ใจกล้า 6. นางสาวน้ำฝน -
|
1. นายสถาพร บุญจิตร ครูไม่ครบจำนวน
|
4 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายกษิดิศ แก้วมณีฉาย 2. นายวีรากร ทองพูล 3. นายปัญญา ทองพูล 4. นายภูศิษฎ์ อุดมทอง 5. นางสาวณัฐสุรางค์ ยอดโต 6. นายสุวิจักขณ์ บุญอำนวย
|
1. นายจักรี บุสดี 2. นายจิระพันธ์ ตรรกดุษฎี 3. นายเทพพิทักษ์ ปานสกุล
|
5 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายพัสกร ต่องสู้ 2. นายสุกฤษฏิ์ แจ้งจบ 3. นายคธาวุฒิ ฤทธิ์บำรุง 4. นายสุรพงษ์ จันทร์ดี 5. นางสาวมนัสนันท์ จันทร์เชย 6. นางสาวภัทราภา บัวศิลป์
|
1. นางสาวนันทวัน จันทสุริโย 2. นายศุภเมธ เพชรอุดม ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพัชราภา เปรมสังข์ 2. นายพิชญะ มีสุนทรี 3. นายธนพัฒน์ นุตเวช 4. นายณัฐพล จินดา 5. นายชยานันต์ บุตรศรี 6. นายสุรวิทย์ชัย สุขประเสริฐ
|
1. นางสาวดุริยา พุมานนท์ 2. นายนิลรัตน์ พึ่งพา 3. นายอภิรักษ์ กัลพันธุ์
|
7 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นายณัฐพงษ์ นามภักดี 2. นายณัฐพงษ์ ขามภะลา 3. นายจักรพรรดิ สุขสำราญ 4. นายอนิวัตต์ สีหะ 5. นายเอกรินทร์ เจติยานนท์ นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายจักรพันธุ์ เต็มภู 2. นายณรงค์ศักดิ์ ทองสี 3. นายธีรนาท ศรีศุภสันต์
|
8 |
โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวศิริลักษณ์ เขม้นกสิกรรม 2. นางสาวธัญญารัตน์ พูลจิตร์ 3. นายฉัตรมงคล ศิริทาทับ 4. นายนวพล ตุงคะศิริ 5. นางสาวเกวลิน แก้วทิม 6. นายศุภวิชญ์ อิ่มอ้วน
|
1. นายฐาปนิก ศาลศาลา 2. นายมาโนช แยบเกษตร 3. นายสิทธิชัย ไชยรัตน์
|
9 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายณัฐภัทร มั่งคง 2. นายปุญญพัฒน์ ขุนสิงห์ 3. นายศักดิ์บดินทร์ แก้วทอง 4. นายเขษมศักดิ์ สิงห์สิน 5. นายสรธัญ สงวนวงค์ 6. นางสาวอารียา ชมโฉม
|
1. นายกิตติพงษ์ ธงชัย 2. นายวิสุทธิ์โกศล อุ่นใจ 3. นายอรรถพล ปิ่นทอง
|
10 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวรติรัตน์ สีทิน 2. นายณรงค์ศักดิ์ สุขคนธ์ 3. นายเมธา โอภาษี 4. นายเชษฐา กรมบัว 5. นายนนทวิชญ์ วรวีกิจการณ์ นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายพรชัย ศรีชมภู 2. นายวัชระ คล้ายแสงฤกษ์ 3. นายวีรชน พลูพันธ์
|