ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฐธิดา ทะชา
|
1. นางสาวลัดดา เผือกแผ้ว
|
11 |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงหทัยชนก สดำพงษ์
|
1. นางสาวจิราพัชร ไผ่วุฒิพันธ์
|
7 |
|
3 |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงรุจิภา พิมพ์ทอง
|
1. นางสาวนาตยา อิ่มมาก
|
10 |
|
4 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพิชญาภัค ชำนาญเวช
|
1. นางสาวทัศนีย์ น้อยมนต์
|
5 |
|
5 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายเจษฎาพร เอี่ยมนุช
|
1. นางสาวเยาวเรศ เงินสัจจา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงอรณิชา วรอินทร์
|
1. นางนิธิวดี มงคลปัญญา
|
8 |
|
7 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปนิศา เทียนทอง
|
1. นางสาวจิตวิมล นนทลา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงธัญพิมล แท่งทอง
|
1. นางกาญจนา พรหมนาค
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงภัทราภรณ์ บัวมาก
|
1. นางนวลศรี สัตยวงศ์ทิพย์
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายณชพล พิศไหว
|
1. นางสาวสุพรรษา รังสาท
|
9 |
|
11 |
โรงเรียนพยุหะวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกรรณิการ์ มีอ่อน
|
1. นางสาวภัทรา เศรษฐรัตน์
|
12 |
|
12 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายเอกวุฒิ โพสุวรรณ์
|
1. นางสาวชลดา ยอดอ่วม
|
6 |
|
13 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงตรีทิพยนิภา เศียรกระโทก
|
1. นางสาวธาริญา ผัดดี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
14 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงอนงค์นาฏ เจริญฉิม
|
1. นายอภิสิทธิ์ กองแก้ว
|
5 |
|
15 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกัลยรัตน์ ฉวีอินทร์
|
1. นางสาวเบญจมาศ อินทลักษณ์
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกัณพัฒน์ เรไร
|
1. นางสาวสุนิสา คงเพชรศักดิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
17 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงชาลิสา ภูกก
|
1. นายพิศิษพงษ์ นาคภู่
|
5 |
|
18 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงมนต์วลี คงเกื้อ
|
1. นางกาญกนก ไชยฉิม
|
ชนะเลิศ |
|
19 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงอภิชญา นามผล
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ เสนาธรรม
|
4 |
|
20 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงณัฐกมล แยมสูงเนิน
|
1. นายสิทธิชัย ภู่ภักดี
|
ชนะเลิศ |
|
21 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุภาพร ภิระคำ
|
1. นางสาวอาภิสรา วงค์แก้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
22 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงภัทรศยา โสรเนตร
|
1. นางสาวอรนภา สายสิงห์ทอง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
23 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวริศรา ชมนวล
|
1. นางสาวพัชรียา ขยันกิจ
|
6 |
|
24 |
โรงเรียนปรียาโชติ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงฐิติวรดา ปัญญา
|
1. นางสมหวัง ฉายแสง
|
7 |
|
25 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพิมพ์อัปสร นาควัน
|
1. นางสาวสุพัตรา งามสะอาด
|
5 |
|