ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายนภัสกร โฉมศรี
|
1. นางสุกัญพร สุวรรณเศรษฐ์
|
7 |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกานต์พิชชา ยศสมบัติ
|
1. นางสาวอนุสรา กมุทชาติ
|
12 |
|
3 |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวนิดา รอดแก้ว
|
1. นางสาวจารวรรณ บุญช่วย
|
11 |
|
4 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปริญญาดา แสงทอง
|
1. นางจารุนีย์ กานตานนท์
|
7 |
|
5 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงอารีรัตน์ ใหญ่ยงค์
|
1. นางสาวบงกชพรรณ สิมาชัย
|
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชนิสรา วัดสง่า
|
1. นางสาวเยาวเรศ เงินสัจจา
|
10 |
|
7 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกานต์นิธิ มูลกัณฑา
|
1. นางสาวจรรยา พูลเกษม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสุชานันท์ พรรณสุทธิ์
|
1. นางนุชจรี จันทร์เกิด
|
4 |
|
9 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปภาวรินท์ ปัทม์แก้ว
|
1. นางฐิตานันท์ สิรินภสวัสดิ์
|
5 |
|
10 |
โรงเรียนพยุหะวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา แจ่มสอน
|
1. นางสาวภัทรา เศรษฐรัตน์
|
6 |
|
11 |
โรงเรียนเทศบาลวัดวรนาถบรรพต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงรสิฏา ดีแสน
|
1. นางสาวจิรานนท์ นิลเนตร
|
7 |
|
12 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงรติมา ไตรลักษณ์
|
1. นางสาวประนอม ลาภา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงชนาภา ศรีสุวรรณ์
|
1. นางสาวกรรณิการ์ โตประเสริฐ
|
6 |
|
14 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงอินธุภา คำมะพัตร
|
1. นางสาวเบญจมาศ อินทลักษณ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวณฏิกานต์ เรไร
|
1. นางสาวสุนิสา คงเพชรศักดิ์
|
ชนะเลิศ |
|
16 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงนิภาพร ยาวเต่า
|
1. นายพิศิษพงษ์ นาคภู่
|
4 |
|
17 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงรัตทวัลย์ กล่ำเมือง
|
1. นางสาวณิชากร สมนึก
|
5 |
|
18 |
โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐนารี คร้ามสมอ
|
1. นายชยุตพล จินดาโสภณกุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
19 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวรกมล ดวงสุดา
|
1. นางวชิ วชิรวัฒก์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
20 |
โรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวิรันดา แก้วสุวรรณ
|
1. นางสาวธิวาพร แสงสว่าง
|
8 |
|
21 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายณัฐสิทธิ์ แย้มประเสริฐ
|
1. นางสาวบุษยา เหมือนทิพย์
|
6 |
|
22 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงชนัญธิดา สุวรรณ์
|
1. นางสาวสิรินันท์ ฤทธิ์บำรุง
|
ชนะเลิศ |
|
23 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงอนุธิดา เถื่อนสุข
|
1. นางสาวสุวิมล ธรรมใจกูล
|
5 |
|
24 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวจิตติภัทรา อ่อนสอน
|
1. นางสาวสุนิสา วงรอด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
25 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงชุติกาญจน์ ทองเกล็ด
|
1. นางสาวพรรษศิริ วงษ์จันทร์นา
|
7 |
|
26 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงภคพร โหมดตาด
|
1. นายทิวา เพ็ชรถึก
|
4 |
|