ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายน้ำอิงค์ ชาญวิกย์การ 2. เด็กชายกิตติพัทธ์ เหมือนมา
|
1. นายภคพล ศรีพลอย 2. นางเครือวัลย์ ยศเมธากุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายรพีภัทร อ่ำจุ้ย 2. เด็กหญิงธัญวรัตม์ ระมั่งทอง
|
1. นายปิยะพงษ์ ดีนุช 2. นางรัตน์จรินทร์ ผ่องศรีสุข
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายจิรายุส ทับทาบ 2. เด็กชายนนทกร กิ่งพิกุล
|
1. นายธงชัย จันทร์กระจ่าง 2. นายสุรศักดิ์ จันทร์โต
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายสมิทธ์เมธ สุขสุ่ม 2. เด็กชายนันท์นภัส เจนศร
|
1. นายสมาน สุขสุ่ม 2. นายอดิศร คงเอม
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายสุวรรณภูมิ เหล่าวชิรวงศ์ 2. เด็กชายเสฎฐวฒิ แสงหล้า
|
1. นายปิยพัชร อินมณี 2. นางวัตรา กฤชเถกิง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายกิตติกานต์ ม่วงไหม 2. เด็กชายคมสัน กันแก้ว
|
1. นางสาวพรพิมล เกิดอินทร์ 2. นางสาวศิวพร แป้นขอม
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายธนกร ดาวดึงษ์ 2. เด็กชายภพธรรม คำบาง
|
1. นายมนัส ชวดดา 2. นายไตรรงค์ เมธีผาติกุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายวรภพ ยมนา 2. เด็กชายกิตติกร เอกนวกุลชัย
|
1. นายคำนึง ประเสริฐสิทธิ์ 2. นายณรงค์ ฤทธิ์เทพ
|
5 |
|
9 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายจอมทรัพย์ เต็งน้อย 2. เด็กชายพฤฒินันท์ คล้ายแสง
|
1. นางสาวปาริมา เอี่ยมเนตร 2. นางสุกัญญา ตลอดภพ
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายพงศกร สุขขานนท์ 2. เด็กชายรัชพล ศิริเขตรกรณ์
|
1. นายพฤกษ์ เพ็ชรเอม 2. นายศานติ โพธิ์อ่อง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายนวไทย คงอาวุธ 2. เด็กชายชนันธร โอภาษี
|
1. นายวันชัย รัตนเวชสิทธิ 2. นายอธิชัย ตางาม
|
6 |
|
12 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายนิภัทร แสงจันทร์ 2. เด็กชายธนกฤต คุ้มเขต
|
1. นางรัชนี ศรีเอี้ยง 2. นายศุภฌา อร่ามศาสตร์
|
ชนะเลิศ |
|