ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวีระภาพ เพชรถึก 2. เด็กชายสิรภพ ชูใจ 3. เด็กชายพีรพล สุภะ
|
1. นายพัลลภ เพ็ชรรุ่ง 2. นางสาวเบญจพร พุ่มนวล
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายณภัทร โชติวิชาศิริกุล 2. เด็กหญิงชนาภา ชื่นดอนกลอย 3. เด็กหญิงณัฐธิดา แสนสอ
|
1. นางชีวรัตน์ ตั้งพิสิฐโยธิน 2. นางสาวสุกัญญา อ่ำส้ม
|
3 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายภูธณัฐ กรพิทักษ์ 2. เด็กหญิงกรวรรณ พิพัฒน์อนุสรณ์ 3. เด็กหญิงณัชชา ดีจักรวาล
|
1. นายพงษ์วสุ เนียมสำเภา 2. นายสมัย จันทร์เหลือง
|
4 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายปฏิภาณ แตงสวน 2. เด็กหญิงชาดา วราพันธ์ 3. เด็กหญิงวรกมล บัวเอม
|
1. นายณัฐวิชญ์ โลหะเวช 2. นางสาวอุชุกร ชัยประภา
|
5 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศศิสุขกัญญา สมเดช 2. นางสาวสุชัญญา ปานศิลา 3. เด็กหญิงสุสิริกัญญา สมเดช
|
1. นายธนวัฒน์ คุณพิพัฒน์กุล 2. นางปวีณา สุวรรณเพ็ชร์
|
6 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงจิราภา พุ่มพวง 2. เด็กหญิงชญานุช ชื่นชู 3. เด็กหญิงวิภาดา กลิ่นจันทร์
|
1. นางสาวสุรีรัตน์ หมีภู 2. นายอนุวัตร พูลเอี่ยม
|
7 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพรินพร พ่ายเวหา 2. เด็กหญิงวรัชญา เจนเขตกิจ 3. เด็กหญิงศิริวรรณ สุขหอม
|
1. นางสาวกาญจนา ไพรสิงห์ 2. นางสาวขวัญตา ลือเฟื่อง
|
8 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงจุฑามาศ ไชยชุน 2. เด็กหญิงภัทรวรรณ จั่นเจริญ 3. เด็กหญิงศุภศุตรา สะมะถะเขตรการณ์
|
1. นางสาวกรชวัล รุ่งรัตน์ 2. นางสาวปรัตถกร วิเศษศรี
|
9 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกมลชนก เนตรศักดา 2. เด็กหญิงพิมพ์รภัทร พันพินิจ 3. เด็กหญิงวานิสา หันตุลา
|
1. นายอมรเทพ เสมารัมย์ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงอรอุมา บุญศิลป์
|
10 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวปรียาภัทร แซ่อึ้ง 2. เด็กหญิงภัคธิมาภรณ์ เจนศิริพิกุล 3. เด็กหญิงลภัสรดา ไผ่แสง
|
1. นายณัฐศวรรษ สาระจันทร์ 2. นายธีระชัย เอี่ยมผ่อง
|
11 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพรนภัส พงษ์ทุมพระ 2. เด็กหญิงพิชญาภา จาบทอง 3. เด็กหญิงสิริกุล ยศสมบัติ
|
1. นายสมชาย ฤทธิ์บำรุง 2. นางสุจิราภรณ์ ภัทรจามร
|
12 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุจิณณา รักนา 2. เด็กหญิงเอมิกา คงเพ็ชร 3. เด็กหญิงลักษิกา เส็งเอี่ยม
|
1. นางสาวชนิดาภา รุ่งจำรัส 2. นางสุรารักษ์ แก้วไพฑูรย์
|