ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพรรณอร สังขรัตน์ 2. เด็กหญิงพิชุดา มากรณ์
|
1. นางสาวสุชานาถ ม่วงสุข 2. นางสาวสุพรรณี แก้วจันทร์
|
5 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงรุ่งฟ้า สุปมา 2. เด็กหญิงบุษรา สังข์เกิด
|
1. นางสุกัญพร สุวรรณเศรษฐ์ ครูไม่ครบจำนวน
|
8 |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงรุ่งฤดี โมราสุข 2. เด็กหญิงสุชานรี วงศ์จินดา
|
1. นางสาวกมลพร เชื้อจีน 2. นางสาวนิอร ไชยสุนทร
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกนกพร กฤติยา 2. เด็กหญิงพลอยชมพู ประศาสน์พิเชฎฐ์
|
1. นางสาวจันทิมา สาโสภา 2. นายพีระยุทธ์ ไวทยานนท์
|
8 |
|
5 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงนิภาพร เมืองเจริญ 2. เด็กหญิงสุชาวดี จันทร์แห่ว
|
1. นายก้องเกียรติ พัฒนวิชชากุล 2. นางอัมพิกา วีระทอง
|
11 |
|
6 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายณนธกร เพ็ชร์อินทร์ 2. เด็กหญิงพิมพ์ชนก เงินทิม
|
1. นางสาวพิชชาอร มินทยักษ์ 2. นางสาววิชยา กลั่นหุ่น
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา อยู่กรุด 2. เด็กหญิงปานชีวา จันทะเสนา
|
1. นางพรรณภา อ่อนอุทัย 2. นางสาวสินีนารถ แปรงนารถ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวรภัทร กันแคล้ว 2. เด็กหญิงชนัญชิดา ศรีวิชัยลำพรรณ์
|
1. นางดวงเดือน พิทักษ์ทิม 2. นางสาวสิริกร แก้วโต
|
10 |
|
9 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงเกจกัญญาณัฏฐ์ หอมลออ 2. เด็กชายสิทธิกร ผลงาม
|
1. นายจิรพัส รอดศรีสมุทร 2. นางสาวณัฐชา สีเสียดค้า
|
7 |
|
10 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกัลญาภัชษรณ์ รังคเสนี 2. เด็กหญิงศศิกานต์ มาคะพงษ์
|
1. นางนฤมล นพเก้า 2. นางสาววชิราภรณ์ รังคเสนี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศิริรักษ์ โคชขึง 2. เด็กหญิงลดาวัลย์ เพิ่มตระกูล
|
1. นางสาวกุสุมา ลบประเสริฐ ครูไม่ครบจำนวน
|
5 |
|
12 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายฐาปกรณ์ มหาบุญ 2. เด็กหญิงจุฑามาศ ก่ำฉวี
|
1. นางสาวประพิศ พรมศิลา 2. นางสาวพรรณพร เพ็ญภู่
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงชลธิชา ชัยมา 2. เด็กหญิงธารทิพย์ ใจบุญลือ
|
1. นางสาวฐาปนี พิมพ์ศรี 2. นางสาวนพมาศ อาจอนงค์
|
5 |
|
14 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงจิรภิญญา บุญยงค์ 2. เด็กหญิงชลธิชา ศรีบุปผา
|
1. นางสาวสุนิสา คงเพชรศักดิ์ 2. นางสาวโชตนา แก้วแช่ม
|
ชนะเลิศ |
|
15 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงฉัตรชกร ศรีทาดี 2. เด็กชายกิติพงษ์ สังสหชาติ
|
1. นางสาววรรณวนัช ใจภักดี 2. นางสาวไอรดา มหิงษา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
16 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา อ่อนมี 2. เด็กหญิงชนิษฐา อินทวัน
|
1. นางสาวสุชัญญา อ่อนมี 2. นางอดิภา ศรีพูล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
17 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายธนาณัติ เลขะวัฒนะ 2. เด็กหญิงนันท์สินี พันธ์เขียว
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ เสนาธรรม 2. นางสาวลัดดาวัลย์ อินทร์เพ็ญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
18 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา โกธรรม 2. เด็กหญิงพนิตพิชา ทับทิมเพชร์
|
1. นางชณัธดานันภ์ สงวนทรัพย์ 2. นางสาวนฤมล อิ่มเต็ม
|
ชนะเลิศ |
|
19 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุทัตตา ก้านเขียว 2. เด็กหญิงณิชนันทน์ น่วมนุ่ม
|
1. นางสาวสิรินันท์ ฤทธิ์บำรุง 2. นางสาวอาภิสรา วงค์แก้ว
|
6 |
|
20 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายเจษฎา แก้วตระกูล 2. เด็กหญิงไพลิน เนื่องนัยนา
|
1. นายอนุรักษ์ สักลอ 2. นางสาวอรนภา สายสิงห์ทอง
|
5 |
|
21 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกนิษฐา พาอ้อ 2. เด็กชายยางซุง โสภาพงษ์
|
1. นางสาวธนัชชา รับงาน 2. นางปุณณ์ภัสสร จิรันธนินโภคิน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
22 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงธนัชชา บุญเกิด 2. เด็กหญิงสุวพัชร ทองแซง
|
1. นางสาวชุติมา นฤมนต์ 2. นางสาวพรรษศิริ วงษ์จันทร์นา
|
8 |
|
23 |
โรงเรียนปรียาโชติ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงปิยนุช เพชร์เจริญ 2. เด็กหญิงอัจฉรา มีชัยภูมิ
|
1. นางสาววารินทร์ แก้วคูนอก 2. นางสมหวัง ฉายแสง
|
9 |
|
24 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงเสาวรส ศรีริบุตร 2. เด็กหญิงพัชรา จาดภักดี
|
1. นางสาวสุพัตรา งามสะอาด 2. นางสาวอพรรณรา วงษ์แตร
|
4 |
|
25 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวิมลรัตน์ ธรรมราช 2. เด็กหญิงจิราพัชร หงษ์ทอง
|
1. นางสาวอรชพร สุขีโมกข์ 2. นางเฉลิมศรี ภู่จรูญ
|
7 |
|