ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายสิรภัทร หาญโก่ย 2. เด็กชายฐิติกร สุขุม
|
1. นายศรัณยพงศ์ บุญเจริญ ครูไม่ครบจำนวน
|
10 |
|
2 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงฉัตรกมล ใจเสือ 2. นางสาวสุทธิดา บุตรศรี
|
1. นางสาวนิภาพร เทียนสันเทียะ 2. นางรมณภัทร ปราณี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกัญญาพัชร คงกล่อม 2. เด็กหญิงฐิรญาดา ศรีกาญจนทรัพย์
|
1. นางสาวชนากานต์ พรมพิทักษ์ 2. นางสาวฐิติกานต์ เรไร
|
6 |
|
4 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกฤตนัย นาคพงษ์ 2. เด็กหญิงณัฐธิดา เหลาอ่อน
|
1. นางจิตติมา อัมระนันท์ 2. นางสาวจิราวรรณ มูลลอด
|
13 |
|
5 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายอธิชาติ มากหมู่ 2. เด็กชายวรวิช กุลชา
|
1. นางสาวพัชรพรรณ เจริญไทย 2. นางสาวอนรรฆวี เรืองมาลัย
|
11 |
|
6 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวรรณวิลัย สอนไว 2. เด็กหญิงดุสิตา ทองเทศ
|
1. นางสาวศศิธร พิมพ์สอน 2. นางสาวสุวนันท์ ไกรสรเสนา
|
9 |
|
7 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายรัชพล ฤทธิ์เทพ 2. เด็กชายชวกร พานทอง
|
1. นางพิมพ์ลดา ก้อมน้อย 2. นางลัดดาวรรณ ขุนพิลึกลือเดช
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายจิรกร นิยมพร้อม 2. เด็กชายพชรเวช พินิจธรรม
|
1. นายภคภาคย์ ปรีชาวนิชย์ 2. นางสาวอุชุกร ชัยประภา
|
8 |
|
9 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายศิรากร สิงหราช 2. เด็กชายทาทาชัย ใจยะสาน
|
1. นางสาวจริยา กรณีย์ 2. นางลัดดาวัลย์ น้อยเจริญ
|
11 |
|
10 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงธิดา เกตุฉ่ำ 2. เด็กชายเครจ คาร์นี่
|
1. นายชูศักดิ์ จันทร์ดวงโต 2. นางนิภา จันทร์ดวงโต
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนปวีณาวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกัลยรัตน์ เกิดเต็ม 2. เด็กหญิงกิตติมา เกิดเต็ม
|
1. นางดวงจันทร์ แบบประเสริฐ 2. นายราชันย์ เกิดเต็ม
|
4 |
|
12 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศิริพร สังข์ทุ่ง 2. เด็กชายภูบดินทร์ ไกกาจ
|
1. นายภาณุพงศ์ มูลพรมมี 2. นางสาววันวิศา ฉายลักษณ์
|
5 |
|
13 |
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายณรงค์เดช เชื้อหงษ์ 2. เด็กชายรัฐกร คำมาเมือง
|
1. นางสาวธนัญญา วรรณสาร ครูไม่ครบจำนวน
|
7 |
|
14 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายกฤตธนกร ประสาทเขตร์การ 2. เด็กชายเดชสิทธิ์ โพธิ์พันธ์
|
1. นายทัศนชัย เก่งกำลังพล 2. นางสาวนภาพรรณ ทรัพย์ผล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
15 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายณัฐชัย เสรีภาพ 2. เด็กหญิงอาภาพร เทือกศิริ
|
1. นางสาวสมฤดี โพธิ์นิ่ม 2. นางสาวสุรีรัตน์ หมีภู
|
8 |
|
16 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงจีรพัส ฤทธิชัยวงค์ 2. เด็กหญิงชุติมา พ่วงคำมี
|
1. นายวทันยู ปล่อยทุม 2. นางสาวอรทัย ยศวิชัย
|
4 |
|
17 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายพัชรพล จิโนคำ 2. เด็กชายณัฐภูมิ เกตุเทียน
|
1. นางสาววารุณี กันทะสอน 2. นางสาวศิรินุช พรมศักดิ์
|
ชนะเลิศ |
|
18 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงจุฑามาศ สุจิตร 2. เด็กหญิงสิริมา ถังสูงเนิน
|
1. นางสาวขวัญตา ลือเฟื่อง 2. นางสาวนีรนุช อุตอามาตย์
|
7 |
|
19 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายกิตติเดช สุวรรณรพ 2. เด็กหญิงนภัสกร ขวัญเมฆ
|
1. นางสาวอรสา เจนถิ่นป่า 2. นางสาวอาภาภรณ์ พูลกสิวิทย์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
20 |
โรงเรียนอนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายธัญพิสิษฐ์ ชำนิเกตกรณ์ 2. เด็กชายแกล้วกล้า เลิศภูเขียว
|
1. นายอมรเทพ เสมารัมย์ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงอรอุมา บุญศิลป์
|
6 |
|
21 |
โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงชลธิชา แก้วโภคา 2. เด็กหญิงอาภัสรา แก้วมาลา
|
1. นางสาวศันสนีย์ กลิ่นเก้างิ้ว 2. นายสุทธินันท์ มังหลง
|
4 |
|
22 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงลลิตา เกียรติอริยะ 2. เด็กชายธกฤต ทูลลอดแก้ว
|
1. นายณฐกร โมมขุนทด 2. นางรุ่งนภา ศิริภาประเสริฐพร
|
ชนะเลิศ |
|
23 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายญาณวุฒิ ทิวามงคล 2. เด็กชายภูตะวัน ยโสธรา
|
1. นางสาวสุปรียา เทียนบูชา 2. นางสาวอาจินต์ น่าบูรณะ
|
5 |
|
24 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายรชต ตรีโอษฐ์ 2. เด็กชายวชิระวิชญ์ ต่วนชัย
|
1. นางสาวชวินนา สว่างงาม 2. นางธาดา แก่นสนธิ์
|
6 |
|
25 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายศิริพงษ์ หงส์น้อย 2. เด็กชายปกรณ์ โกศล
|
1. นางสาวนภาภรณ์ เพียงเพ็ญ 2. นางสาวนัฐวรรณ สร้อยทองพูล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
26 |
โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายพุฒินาท ด้วงช่วย 2. เด็กชายปิยวัฒน์ ศักดิ์ศรี
|
1. นายกฤตพัส ขาวอ่อน 2. นางสาวจุฑาภรณ์ หมั่นตะคุ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
27 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายอนุวัฒน์ เธียรนิธิฐาดล 2. เด็กชายภูวนัย ซาเฮ้า
|
1. นางสาวจารุวรรณ แสงศรีจันทร์ 2. นางสาวศิริพร คำชวด
|
4 |
|
28 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นายธีร์ธนา สีดา 2. เด็กชายฐปนวัฒน์ จันทร์ลา
|
1. นายธนชัย ขุนแก้ว 2. นางสาวเอราวัณ บุญมั่น
|
7 |
|
29 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงเกศเกล้า ใสสา 2. เด็กหญิงจันทกานต์ อินทร์เปล่ง
|
1. นางสาวกัญญาณัฐ ภู่ทรัพย์ 2. นางสาวสุภาภรณ์ แก้วโต
|
8 |
|
30 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุธาวัลย์ ทองคำน้อย 2. เด็กชายสุภนัย วิเชียร
|
1. นายพีรพัฒน์ ฉัตรารักษ์ 2. นายวิทูรย์ กวางแก้ว
|
9 |
|
31 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงฑิฆัมพร โพธิ์ยี่ 2. เด็กหญิงนัยนา หมอยาดี
|
1. นายปริญญา บุตรดี 2. นางสาวมนธิรา นรินทร์รัมย์
|
10 |
|