ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสิรินาถ วันทา 2. เด็กหญิงพิมพิกา คงนิล
|
1. นายกิตติพัฒน์ ศรแก้ว 2. นายนิคม สุวรรณรัตน์
|
7 |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นายอนิรุท มณี 2. เด็กหญิงปุณยาพร เพ็งนวล
|
1. นางกนกวรรณ สุวรรณรัตน์ 2. นางสาวเสาวณีย์ ด้วงรักษา
|
4 |
|
3 |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายณัฐพล ทัพชัย 2. เด็กหญิงพรสุดา กล่อมแก้ว
|
1. นางประจวบ รอดวิหก 2. นางสาวปรีญานุช นิลนัน
|
7 |
|
4 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจารุวรรณ แตงทอง 2. เด็กหญิงพัชรีพร รุจิเลิศ
|
1. นายธนพงษ์ กุนพันธ์ 2. นางลำดวน เพชรเย็น
|
14 |
|
5 |
โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายภูวเดช ศรีสุวรรณ 2. เด็กชายวรวุฒิ สุขมี
|
1. นายชัยเพ็ชร มาลา 2. นางสาวสุดารัตน์ วรรณวิโรจน์
|
10 |
|
6 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกวินธิดา ใจบุญ 2. เด็กหญิงลัทธวิตรา บุญเติม
|
1. นายจิรายุทธ์ มะคต 2. นายสุชาติวงค์ ปลิวอิสสระ
|
13 |
|
7 |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปาริตา เครือวัลย์ 2. เด็กหญิงจิราภรณ์ บ้านกรด
|
1. นางสาวศุภธิดา ศรีทะนันชัย 2. นางแสงจันทร์ สุขวิญญา
|
11 |
|
8 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส บำเพ็ญรัตน์ 2. เด็กหญิงช่อชมพู อุ่ยเจริญศักดิ์
|
1. นายณัฐวุฒิ สอนชม 2. นายนครชัย บุญเป็ง
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพรทิพย์ รอดวิหค 2. เด็กชายวชิรวิทย์ โกสุมา
|
1. ว่าที่ร้อยตรีนพดล โอชา 2. นางสาววิมล จันทรวงค์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกิติภูมิ กุ้ยเอี้ยะ 2. เด็กหญิงเธียรภัทรา ทรัพย์อินทร์
|
1. นางสาวเดือนนภา ปิยะราช 2. นายเริงชาย อินทร์บุหรั่น
|
6 |
|
11 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกนกกร ฑัณวีระ 2. เด็กหญิงปวริศา เจริญวุฒิกุล
|
1. นายวิวรรธน์ ภูษิตโภยไคย 2. นายสมพงษ์ ผลสุข
|
5 |
|
12 |
โรงเรียนเทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายอธิพล สาวใส 2. เด็กหญิงพรไพลิน แก่นจันทร์
|
1. นางนาฏยา วัฒนพลอย 2. นายศราวุธ อิสระ
|
11 |
|
13 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกฤตติกุล มงคลแท้ 2. เด็กหญิงชยาภา คล้ายกราน
|
1. นายกฤษฎา หันสันเทียะ 2. นายยุทธนา แย้มแสง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
14 |
โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวชิรวิชญ์ หอมเทียน 2. เด็กชายภาณุวัฒน์ ลือวิชานะ
|
1. ว่าที่ร้อยตรีสมสุข พรัดมะลิ ครูไม่ครบจำนวน
|
9 |
|
15 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกาญดา บุญโต 2. เด็กหญิงพิมพ์มาดา โมรา
|
1. นายชนัตถ์ โสตถิกุล 2. นางสาวฝันฤทัย สนจุ้ย
|
ชนะเลิศ |
|
16 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐริกา ฉันทะโส 2. เด็กหญิงนรินทร์ธารา โยธา
|
1. นางชนัญชิตา ธนันชัย 2. นายพงศ์ศิริ กอดสอาด
|
6 |
|
17 |
โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกชมน เพ็งเจริญ 2. เด็กหญิงปุณิกา หนูหอม
|
1. นายชัยวัฒน์ สอนวิชัย 2. นายอุรเคนทร์ คำฟัก
|
8 |
|
18 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงชนัญชิดา วันชา 2. เด็กหญิงนิภัสวรรณ พระพิจิตร
|
1. นางสาวนัฏฐนิชา วะราหล 2. นายสาธิต เกษา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
19 |
โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงชลธิชา แสนภูวา 2. เด็กหญิงชลธิชา ศรีบุบผา
|
1. นายวรเชษฐ์ สิทธิวัฒน์ 2. นายเจษฎา ศิลาชัย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
20 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวิจิตรา ศรีดี 2. เด็กหญิงฐิติชญา นนยะโส
|
1. นายพิเชษ หลวงต่างใจ 2. นายรัชชานนท์ สุขุประการ
|
6 |
|
21 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพลอย นันกระโทก 2. เด็กหญิงชลิตา พนมจรูญ
|
1. นายนิมิตร์ แก้วสาสุข 2. นางสาวเอื้องพร นิระคม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
22 |
โรงเรียนเยาวชนพัฒนา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายสรยุทธ์ ลอเจริญ 2. เด็กชายนครินทร์ แมนละกิจ
|
1. นายณัฐสิทธิ์ พานอังกาบ ครูไม่ครบจำนวน
|
5 |
|
23 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงทิพรัตน์ แผนบัว 2. เด็กหญิงสุภัทรา บุญนาค
|
1. นางสาวสมนึก บุญไทย 2. นางสาวอรทัย บัวรอด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
24 |
โรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงณัฐฐินันท์ โนรีรัตน์ 2. เด็กหญิงเพชราภา สวนแก้ว
|
1. นายยศพล พามา 2. นางสาวอุดมศรี กองแก้ว
|
8 |
|
25 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายวรากร คงสันเทียะ 2. เด็กหญิงสุพัตรา แพรสาหร่าย
|
1. นายธนภัทร์ เสือแก้ว 2. นายสมจิตร สุขชาลี
|
6 |
|
26 |
โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ สีแสง 2. เด็กหญิงศิรภัสสร เปียนคร
|
1. นางสาวณีรนุช เรืองบุรพ 2. นายอรรมาพงษ์ บุญรอด
|
12 |
|
27 |
โรงเรียนลาดทิพรสพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงศุภิสรา กบิลพัสดุ 2. เด็กหญิงณัฐณิชา อุ่นสวัสดิ์
|
1. นายรัฐกฤษฏิ์ พิศิษฎ์สกุลชัย 2. ว่าที่ร้อยตรีไกรวี พันธ์วิชัย
|
7 |
|
28 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงบัณฑิตา แก้วดวงดี 2. เด็กหญิงมัญชิษฐา กิ่งก้าน
|
1. นายนิทัศน์ จันทขาว ครูไม่ครบจำนวน
|
15 |
|
29 |
โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายชินวุฒ เนตร์วิศิษฏ์ 2. เด็กชายณัฐพงษ์ ภู่นาท
|
1. นายศานิต มีพ่วง 2. นายอนุชิต เผือกจีน
|
13 |
|
30 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุกฤตา ไกรกิจราษฎร์ 2. เด็กหญิงแพรวา ลุนสะแกวงศ์
|
1. นางสาวพิมพ์พิมล ฟูด้วง 2. นางสาววิชุดา ทองหาญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
31 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงฉวีวรรณ รุ่งฉวี 2. เด็กหญิงภัทราพร พระรักษา
|
1. นางสาวศศิธร จุฬมุสิก 2. นายอุเทน ขำปั้น
|
5 |
|
32 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสาริตา วรพรต 2. เด็กหญิงญาณิกา วรพรต
|
1. นายณัฐวุฒิ หาศิริ 2. นายปวีณ ปานขลิบ
|
9 |
|
33 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายรชานนท์ คล้ายสมมุติ 2. เด็กหญิงธนัญญา ขวัญยืน
|
1. นางสาวกมลทิพย์ นารี 2. นางสาวภัทราภรณ์ มิ่งมอญ
|
4 |
|
34 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพัชรพร มั่นรักคง 2. นางสาววีรดา ขาวนวล
|
1. นายทินภัทร พรมโชติ 2. นายปิยะ พันธุรัตน์
|
10 |
|
35 |
โรงเรียนปรียาโชติ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายสุรชัย แจ้สูงเนิน 2. เด็กหญิงศิรประภา เลิศเกียรติกุล
|
1. นายผาสุก โพธิ์วิฑูร ครูไม่ครบจำนวน
|
14 |
|
36 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสรัญญา เสาวรส 2. เด็กหญิงกมลวรรณ องอาจ
|
1. นายชัยรัตน์ เรืองนิล 2. นายพิษณุ ใจกล้า
|
11 |
|
37 |
โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายรวิภาส สวัสดี 2. เด็กหญิงวรัญญา สุขเกษม
|
1. นางนางอุไรวรรณ ชมบริสุทธิ์ 2. นายบัญชา ชมบริสุทธิ์
|
ชนะเลิศ |
|