ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสุวิทฐิณี พลอยประดับ
|
1. นางนิตยา เมาจา
|
2 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพัชชา รัศมี
|
1. นางสาวจิราวรรณ มูลลอด
|
3 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสิริญาภรณ์ การันต์
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ ฉิมดี
|
4 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชลีกร สุราฤทธิ์
|
1. นางฟารีดา สังข์ขาว
|
5 |
โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายพิตรพิบูล นิยม
|
1. นางสาวกนกวรรณ ชริตภิรัต
|
6 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฐริกา มั่นศรี
|
1. นางสาวอรวรรณ มั่นศรี
|
7 |
โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงบงกช อิ่มเอี่ยม
|
1. นายทัศนชัย เก่งกำลังพล
|
8 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวรรณชรี ฉุยฉาย
|
1. นางสุวิชาดา เกษหอม
|
9 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงอุไรวรรณ สิงห์สม
|
1. นางสาวกัญญาณัฐ ไผ่วุฒิพันธ์
|
10 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพิมพ์ลภัทร พิมพา
|
1. นางสุจิตรา เกิดสวัสดิ์
|
11 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายทรงกรด มิลำเอียง
|
1. นายอุกฤษฏ์ ฐากูรบุตร
|
12 |
โรงเรียนหนองโพพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายณัชพล โพพุฒ
|
1. นายทรงพล ศรีอาคะ
|
13 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายรัฐนันท์ ชะฎา
|
1. นายสมชาย ฤทธิ์บำรุง
|
14 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงฟ้าใส วิริยะส่องแสง
|
1. นางสาวนัฐวรรณ สร้อยทองพูล
|
15 |
โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงนันท์นภัส วินันต์ธนะวุฒิ
|
1. นางสาวจารุวรรณ แสงศรีจันทร์
|
16 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพรพรรณ เพ็งพรม
|
1. นางวัลลญา ต่อเติมพัฒนกุล
|
17 |
โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงบุญยานุช นิลสนธิ
|
1. นางสาวกัญญาณัฐ ภู่ทรัพย์
|
18 |
โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงนลินญา เสือคุ้ม
|
1. นางสาวสุลักษณ์ขนางค์ คำศรี
|