ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายอัสฎา ศรีสุวรรณ 2. เด็กชายชยางกูล ฟักกลิ่น
|
1. นางจิราพร ด่านเสถียร 2. นางสาวอินทิรา อยุธยา
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศศิภา ทานุวัตร 2. เด็กหญิงฟ้าใส ส้มแก้ว
|
1. นางสาวศรีสุคนธ์ พุทธรักษา 2. นายอลงกรณ์ ราชคฤห์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกิตติกานต์ แก้วเมตตา 2. เด็กหญิงกมลทิพย์ พูลเขตกิจ
|
1. นางสาวน้ำทิพย์ จันทร์เชื้อ 2. นายเกียรติยศ จิตรโกศล
|
6 |
|
4 |
โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธีรภัทร เงี้ยวเกิด 2. เด็กหญิงธันวาพร พลจันทึก
|
1. นางสาววิริยาภรณ์ พิชัยโชค 2. นายอนุสรณ์ แสงอุไร
|
8 |
|
5 |
โรงเรียนโกรกพระ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายปัณณวิชญ์ พุทธะสะ 2. เด็กหญิงบุษบา บุญใจ
|
1. นางรัชธิรส ทาประสิทธิ์ 2. นายศักดิ์ดา จตุพร
|
5 |
|
6 |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวิชากร สุมาลย์ 2. เด็กหญิงวีรยา พรอยบุตร
|
1. นางวิภาดา กลิ่นด้วง 2. นางสาวสุวพัขร ชุ่มท้วม
|
8 |
|
7 |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชิดชนก พงษ์หิรัญ 2. เด็กหญิงรัศม์ณัฐนรี ตันติวัฒน์
|
1. นายพัชรศักดิ์ พรหมมาศ 2. นางสาวสายฝน เชียงสา
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปิยาพัชร สุขเเสน 2. เด็กหญิงวรณัน แก้วกัลยา
|
1. นายจิรายุ ศรีเถื่อน 2. นายศุภชัย ช่อมะลิ
|
7 |
|
9 |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปวริศา เรืองบุญ 2. เด็กหญิงพัทธนันท์ ชิดนอก
|
1. นายพิทย์ฐากร ธวัลยากรนารา 2. นายพีรวัส ทรัพย์ประมวล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพิมพ์ลดา บุสภาค 2. เด็กหญิงศิริลักษณ์ กองแก้ว
|
1. นางวิลาวัลย์ นาคภพ 2. นางสาวสุภัศรา โพธิ์เอี่ยม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงศุภัชชาฎา ขันกสิกรรม 2. เด็กหญิงธัญพิชฌา บุญเกษม
|
1. นางสาวพิชยา กองแก้ว 2. นายวงศ์สถิตย์ พริกสี
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณิชาภรณ์ สุธรรมา 2. เด็กหญิงเจนจิรา เกตุเต็ง
|
1. นายกษิเดช ทองประเสริฐ 2. นางสาวศศิวิมล พลเจียก
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงชลณิชา รัตนาภิรมย์ 2. เด็กหญิงอภิญญา ฉิมมา
|
1. นายปริวัตร ศรสุรินทร์ 2. นางสาวลัดดาวรรณ บัวระภาพ
|
4 |
|
14 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงบุญยวีณ์ อุปมาอ่ำ 2. เด็กหญิงดรัลรัตน์ สินสุพรรณ์
|
1. นางสาวปรางทอง บุระตะ 2. นายสุขสันติ หอมสุวรรณ์
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุวิชญา จำปีเพ็ชร 2. เด็กหญิงอชิรญา มั่นสัตย์
|
1. นายสามารถ กล่อมเกลา 2. นางสาวสิรินทิพย์ เอี่ยมสาหร่าย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
16 |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายจิราเวช ทองลอย 2. เด็กชายสืบสกุล มีสมสืบ
|
1. นางปนัดดา สุขรักษ์ 2. นางสาวศิวพร กาแดง
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนหนองบัว |
สพม. นครสวรรค์นครสวรรค์ กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงณัฐชยา แป้นไพศาล 2. เด็กหญิงลักษณพร จันทร์อำไพ
|
1. นางสาวธนิศา จิตรเกื้อกูล 2. นางมินตรา จิตรโกศล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|