ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
หน่วยงาน |
หน้าที่ |
บัตรประจำตัว |
เกียรติบัตร |
1 |
นางอาจินต์ เหง้าสา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
2 |
นายจักรพงษ์ สมชารี |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
3 |
นายภัทราวุธ อิ่มจันทร์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
4 |
นายอักษร ดีไสว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
5 |
นางรุ่นนภา ขวัญพรม |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
6 |
นางสาวรุ่งนภา กองน้อย |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแคมป์สนวิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
7 |
นางสาวจิรัชญา อิ่มอินทร์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
8 |
นายประทิน เหลืองทอง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
9 |
นายสุพรรณ์ พลบุรี |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
10 |
นางสาวยุพาพัฒน์ เหมลา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
11 |
นางสาวสิริภา สงคราม |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
12 |
นางสาวรมณี เหลี่ยมแสง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
13 |
นายสุริยา กะวน |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
14 |
นางสาวสุภาพร ก้อนเทียน |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
15 |
นางสาวเนตรนภิส กุนกิ่ง |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
16 |
นางสาวรัตติกา สายบุญเจียม |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
17 |
นางสาววัชราภรณ์ สีทา |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
18 |
นางสาวอัญญการ สีทา |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
19 |
นางสาวศิริลักษณ์ ไชยวงศ์ |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
20 |
นางปิยะธิดา สิริโรจนมัย |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
21 |
นางลียาวัลย์ อินทรปัญญา |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
22 |
นางบังอร สีเลื่อม |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
23 |
นายธีรภัทร์ ฉัตรวิโรจน์ |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
24 |
นางนิตยา แดงโคเศษ |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
25 |
นางสุกัญญา ชูอินทร์ |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
26 |
นางสาวนารียา ศรีพันธุ์ |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
27 |
นางปาริฉัตร โสมภา |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
28 |
นายไชยวัฒน์ บูรณ์ทอง |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
29 |
นางสาวศิริรัตน์ ดีนา |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
30 |
นางสาวบุณยนุช กุมภาพันธ์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
31 |
นางสาวขนิษฐา หลวงผิวเดช |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
32 |
นายปิยะพงษ์ หอมสิงทอง |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
33 |
นางกนกวรรณ พลกัณฑ์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
34 |
นายยิ่งคุณ รอดทิม |
รู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
35 |
นางสาวพัชรา ทองแพง |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
ฝ่ายบันทึกผลการแข่งขัน |
|
|
36 |
นางสาวมณีรัตน์ ดวงปินตา |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
37 |
นางเกศรา แก้วจิตร |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
38 |
นายประเทือง ทองมี |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
39 |
นายธาตรี จันทร์เรือง |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
40 |
นางสาวชนิดาภา จันทร์พุทธา |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
41 |
นายวุฒิพงษ์ สีสุก |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
42 |
นายสุพจน์ สมพงษ์ |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
43 |
นายภุชงค์ ไพศาลพิสุทธิ์ |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
44 |
นางสาวสมใจ สีดาจันทร์ |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
45 |
นายสมเกียรติ กระจ่างกิจใจชุ่ม |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
46 |
นายอุดม คำมั่น |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
47 |
นายศฏคุณการญ์ จรัสภัสสรสกุล |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
48 |
นายโกศล อินทิวาพร |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
49 |
นางสุธีรัตน์ ประสาทพร |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
50 |
นายสิทธิกร ด้วงทอง |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
51 |
นายประดิษฐ์ คำชา |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
52 |
นายไชยวัฒน์ บูรณ์ทอง |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
53 |
นายสายฟ้า จันศรี |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
54 |
นายขจรศักดิ์ จันทขันธ์ |
เจ้าหน้าที่โสตทัศนูปกรณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
55 |
นางสุกัญญา ชูอินทร์ |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ แสงและเสียง |
|
|
56 |
นางสาวมณีรัตน์ ดวงปินตา |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
57 |
นางเกศรา แก้วจิตร |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
58 |
นายประเทือง ทองมี |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
59 |
นายธาตรี จันทร์เรือง |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
60 |
นางสมจิตร การกิ่งไพร |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
61 |
นางชลรักษรัก คำภา |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
62 |
นางสาวอัญญการ สีทา |
ครูโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
63 |
นางนิตยา รัตนา |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
64 |
นางลียาวัลย์ อินทรปัญญา |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
65 |
นางปิ่นปินัทธ์ มาสาร |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
66 |
นางสาวศิราณี สอนทน |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
67 |
นางพรพรหม โสภา |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
68 |
นางพัชนี ตรีศร |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
69 |
นางพรสมัย กาวน |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
70 |
นางวาสนา ไชยเรศ |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
71 |
นางสาวนารียา ศรีพันธุ์ |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
72 |
นางปาริฉัตร โสมภา |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
73 |
นางสาวพัชรา ทองแพง |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
74 |
นางสาวนวพรรณ ไฝ่จันทร์ |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
75 |
นางดาวประกาย ไชยวงศ์ |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
76 |
นางศิริพรรณ ดวงพิลา |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
77 |
นางละออง ทองศรี |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
78 |
นางกนกวรรณ พลกัณฑ์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการงานวิชาการ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
79 |
นางสาวหทัยรัตน์ สมิตานนท์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการงานกิจการนักเรียน |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
80 |
นางสาวศิริรัตน์ ดีนา |
เจ้าหน้าที่ธุรการงานแนะแนว |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
81 |
นายอภิสิทธิ์ สาดา |
เจ้าหน้าที่ธุรการงานกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
82 |
นางสาวบุณยนุช กุมภาพันธ์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการกลุ่มบริหารงานบุคคล |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
83 |
นางสาวเสาวลักษณ์ สิงห์ทอง |
เจ้าหน้าที่ธุรการงานพัสดุ |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
84 |
นางสาวประกายเพชร ธีรภูมิสวัสดิ์ |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
85 |
นางสาวสุกัญญา ไวเกิด |
ครู โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
86 |
นางบุศราภรณ์ คำแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
ฝ่ายอำนวยการดำเนินงาน |
|
|
87 |
นายพีระวัฒน์ จันทกูล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ |
ฝ่ายอำนวยการดำเนินงาน |
|
|
88 |
นายจุลินทร์ น้ำค้าง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแคมป์สนวิทยาคม |
ฝ่ายอำนวยการดำเนินงาน |
|
|
89 |
นายสงพงษ์ ศรีขวัญแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำหนาววิทยาคม |
ฝ่ายอำนวยการดำเนินงาน |
|
|