ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนเมืองราดวิทยาคม |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวน้ำผึ้ง คำรุ่น
|
1. นางสาวณัฐมล สีหะนาม
|
2 |
โรงเรียนน้ำหนาววิทยาคม |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวศศิธร ขวัญหอม
|
1. นางสาวเดือนเพ็ญ วงค์อินตา
|
3 |
โรงเรียนแคมป์สนวิทยาคม |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวกนกวรรณ แป้นทะเล
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพัฒนา ขุนอินทร์
|
4 |
โรงเรียนร่มเกล้าเขาค้อ เพชรบูรณ์ |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวกานติมา ปิ่นทอง
|
1. นายธภัทร เลิศอมรรัตน
|
5 |
โรงเรียนบ้านเข็กน้อย |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวณัฏฐ์ณรัณ ศิริเลิศวิริยะ
|
1. นางสาวปัทมาภรณ์ พรดวงคำ
|
6 |
โรงเรียนบ้านดงน้ำเดื่อ |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวสุภักษร พรมสุข
|
1. นางจีราวรรณ พรรณา
|
7 |
โรงเรียนบ้านบุ่งคล้า |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวศจิษฐา กันภัย
|
1. นางสาวนิลาวรรณ์ ทองจันทร์
|
8 |
โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวศศิกานต์ คำมา
|
1. นางสาวศิราณี สอนทน
|
9 |
โรงเรียนหยกฟ้า |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวพรรณพิชา แซ่หยาง
|
1. นางสาวมัตติกา จันทร์สว่าง
|
10 |
โรงเรียนฤทัยทิพย์ |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวนลินนิภา จำรัสวงค์
|
1. นางชวนพิศ เสมาทอง
|
11 |
โรงเรียนเมตตาวิทยา |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวพัชรพร แพงขะ
|
1. นายนิวัฒน์ พลกลาง
|
12 |
โรงเรียนเมตตาชนูปถัมภ์ |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวพิมพ์ชนก พรหมปัญญา
|
1. นายธงฉาน สุสัณฐิตพงษ์
|
13 |
โรงเรียนบ้านทับเบิกร่วมใจ |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวทิพติยา แซ่สง
|
1. นางสาวอรอนงค์ บัวทุม
|
14 |
โรงเรียนหน้าศูนย์เครื่องมือกล |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวอรปรียา ธรรมนาม
|
1. นางวราภรณ์ สีมา
|
15 |
โรงเรียนติ้ววิทยาคม |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวพรทิพา ทองวัน
|
1. นางวราพร จงจิตตานนท์
|
16 |
โรงเรียนบ้านห้วยระหงส์ |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวปฏิมา ชาวงษ์
|
1. นายสำเนา ภู่สงค์
|
17 |
โรงเรียนปริยัติสามัญวัดไพรสณฑ์ศักดาราม |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. สามเณรจิรายุ แซ่กว้าง
|
1. พระภูเบศวร์ ปญฺญาวุโธ
|
18 |
โรงเรียนเมืองกลางวิทยาคม |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาววนิสา กองแก้ว
|
1. นางศรธิกานต์ เทพคำดี
|
19 |
โรงเรียนศรีจันทร์วิทยาคมรัชมังคลาภิเษก |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวลักษิกา บุสิงห์
|
1. นางวนิดา โนนคำ
|
20 |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย เพชรบูรณ์ |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวพิมพ์นิภา แก้วป้องปก
|
1. นายธิติสรณ์ ศรีธาดา
|
21 |
โรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม |
สพม. เพชรบูรณ์เพชรบูรณ์ |
1. นางสาวนันทิยา ทองหมู่
|
1. นางพรรณวดี ศรียา
|