ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
23 |
1. สามเณรกฤษณฤทธิ์ โสประดิษฐ์ |
1. พระภูเบศวร์ ปญฺญาวุโธ |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
-1 |
- |
|
1. สามเณรจิรายุ แซ่กว้าง |
1. พระภูเบศวร์ ปญฺญาวุโธ |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. สามเณรกฤษณเดช โสประดิษฐ์ |
1. นางสาวปนัดดา สิงห์เส |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
30 |
เข้าร่วม |
13 |
1. สามเณรธนพัฒน์ เบ้าชัย |
1. นางสาวปนัดดา สิงห์เส |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
29 |
เข้าร่วม |
15 |
1. สามเณรณัฐวัฒน์ ศรสิทธิ์ 2. สามเณรฟ้าประทาน สมหวัง 3. สามเณรวรวิช โพธิ์ทอง |
1. นางสาวอรุณี ดีพรม 2. นางสาวสิรินทรา เสาดี |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
34 |
เข้าร่วม |
14 |
1. สามเณรภานุวัฒน์ โคตรประทุม 2. สามเณรรัตนิน กุระสุนทร 3. สามเณรวรเกียรติ หาดบุตร |
1. นางสาวอรุณี ดีพรม 2. นางสาวสิรินทรา เสาดี |
7 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
22 |
1. สามเณรณัฐพล เกษามูล 2. สามเณรดาวิษ ทอแสงสุวรรณ |
1. นางสาวพิจิตรา สีสนาม |
8 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
18 |
1. สามเณรกิตติพงษ์ มาสา 2. สามเณรอภิวัฒน์ สุขมา |
1. นางสาวพิจิตรา สีสนาม |
9 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
63.8 |
ทองแดง |
12 |
1. พระปณิธิ นิติธมฺโม |
1. พระมหาพัฒนา วฑฺฒณญาโน |
10 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. สามเณรพรรษา สิงห์ชัย 2. สามเณรเจษฎา ซาโซ |
1. นายพิเชษฐ์ ชาวสพุง 2. นางสาวสิรินทรา เสาดี |
11 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
-1 |
- |
|
1. สามเณรกิตติธร เทพพิทักษ์ 2. สามเณรสุทธิพงษ์ วงษาศิลชัย |
1. นายพิเชษฐ์ ชาวสพุง 2. นางสาวสิรินทรา เสาดี |
12 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. สามเณรชาตรี แซ่ลี 2. สามเณรศรีวิชัย วิริยพันธ์ธรรม 3. สามเณรสุรศักดิ์ ทรัพย์รุ่งกิจกุล |
1. นายศักรินทร์ วักไธสง 2. นางสาวพิจิตรา สีสนาม |
13 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 |
-1 |
- |
|
1. สามเณรกฤษณากร จันทะคุณ 2. สามเณรพลกฤต เรืองศรี 3. สามเณรสุรยุทธ สุวรรณ |
1. นายศักรินทร์ วักไธสง 2. นางสาวพิจิตรา สีสนาม |
14 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
4 |
1. สามเณรณัฐพงษ์ คำกี 2. สามเณรธนาวุฒิ สิงห์เส 3. สามเณรสมพร ขุนคำ |
1. นายศักรินทร์ วักไธสง 2. นางสาวพิจิตรา สีสนาม |