ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
74 |
เงิน |
13 |
1. เด็กชายณัฐวัฒน์ จันทร |
1. นางศรธิกานต์ เทพคำดี |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
7 |
1. เด็กหญิงปราชญากานต์ บัวพรวน |
1. นางภัทราพร พานทองคำ |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
8 |
1. เด็กหญิงอมรรัตน์ เป็ดดา |
1. นางภัทราพร พานทองคำ |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 |
77.4 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงชญาดา วิชาวรณ์ 2. เด็กชายธนพัฒน์ คำสุข 3. เด็กหญิงพลอยสวย วิลาสุข |
1. นางพรทิพย์ พรมทอง 2. นางสาวนภาภรณ์ ขุนแสน |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
70 |
เงิน |
10 |
1. เด็กหญิงพรพิมล ละไม้เมือง 2. เด็กหญิงอนัญญา สุขประเสริฐ |
1. นางพรทิพย์ พรมทอง 2. นางสาวจิตรลดา ประดับคำ |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงสิริพร ทาจันทร์ |
1. นางพรทิพย์ พรมทอง |
7 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 |
73 |
เงิน |
10 |
1. นางสาวฐิติพร พลน้อย |
1. นายสมจิตร พรมทอง |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
14 |
1. เด็กชายคณิศร ปันนา 2. เด็กหญิงวรรณรดา ขวัญต่อ |
1. นายสุคนธ์ กิทำ 2. นางสายฝน ถวิลไพร |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
77.6 |
เงิน |
8 |
1. นายอนุสรณ์ วังคีรี 2. นางสาวอารียา แก้วแจ่ม |
1. นายสุคนธ์ กิทำ 2. นางสายฝน ถวิลไพร |
10 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 |
73 |
เงิน |
7 |
1. นายสุทธิพจน์ เคียนหินตั้ง |
1. นายณรงค์ พานทองคำ |
11 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 |
72 |
เงิน |
11 |
1. นางสาวสิตานัน วงค์สวรรค์ |
1. นายณรงค์ พานทองคำ |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
10 |
1. เด็กหญิงปาริชาติ ขุนอุย |
1. นายศราวุธ มีสัตย์ |
13 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
77 |
เงิน |
8 |
1. นางสาวพิชชภา จันหน่าย |
1. นายศราวุธ มีสัตย์ |
14 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
75.8 |
เงิน |
10 |
1. นางสาวสุพรรณษา แก้วกสิกรรม |
1. นายสุรพงษ์ ธรรมจักร |
15 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
77 |
เงิน |
9 |
1. นายพัชรพงษ์ หารคำ 2. นายวิชิดพงษ์ คำอาบ |
1. นายสราวุธ สิงห์โตทอง 2. นายวิศัลย์ จันทร์ผ่อง |