ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
88.8 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงอริสรา ศรีใสยา |
1. นางสาวรัตติกาล กุศล |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงนัฐณิดา ปัญญาคำ |
1. นางสาวรัตติกาล กุศล |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
79 |
เงิน |
9 |
1. เด็กหญิงสุชิชา ภู่สวรรค์ |
1. นางสาวปานทอง ป้อมน้อย |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
13 |
1. เด็กหญิงพิชญาภา บุญมี |
1. นางสาวปานทอง ป้อมน้อย |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 |
71.12 |
เงิน |
9 |
1. เด็กหญิงกนกนิภา ภายไธสงค์ 2. เด็กหญิงอัฐภิญญา แดงตา |
1. นางสาวรัตติกาล กุศล 2. นางสาวปานทอง ป้อมน้อย |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
10 |
1. เด็กชายภัทรพล กองแก้ว |
1. นายธีรัช วงษ์ษา |
7 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
16 |
1. เด็กหญิงทิพย์รดา สนิทบุรุษ 2. เด็กหญิงวราภรณ์ นากา |
1. นายกิตติภพ เกียรติอุดร 2. นายธีรัช วงษ์ษา |
8 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายพีรวัส วัชรลิมปกรณ์ |
1. นางสาวภาวิณี สุขเมือง |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
71 |
เงิน |
7 |
1. เด็กหญิงกุลิสรา กงจักร์ 2. เด็กชายอิทธิพัทธ์ ทักษิณ 3. เด็กหญิงเกวลิน วิเศษชาติ |
1. นางสาวธีติมา อินทรเกษตร 2. นางสาวนัฐวดี หงอนไก่ |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงปียาพัทร สิงห์ที |
1. นายศักดิ์สิทธิ์ บุญชิด |
11 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ นิเทศธัญกิจ 2. เด็กหญิงภาสิตา สายสมบัติ |
1. นางสาวกุลนันท์ จริงจิตร 2. นายมลธิลักษณ์ ฤทธิศักดิ์ |
12 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
8 |
1. เด็กชายพิสิษฐ์ กัลยา |
1. นางสาวพิยดา ทรัพย์มามูล |
13 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 |
79 |
เงิน |
16 |
1. เด็กหญิงพรรษชล ยินสกุลชัย |
1. นายศักดิ์สิทธิ์ บุญชิด |
14 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงธัญลักษณ์ พรหมรักษา |
1. นางสาวสโรชา คงเจริญ |
15 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงธัญลักษณ์ พรหมรักษา |
1. นางสาวสโรชา คงเจริญ |
16 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
73.6 |
เงิน |
12 |
1. เด็กชายศิรพนธ์ ศิริประกาย |
1. นางสาวณิชากร จันทสอน |
17 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
60.35 |
ทองแดง |
15 |
1. เด็กหญิงพิริยาภรณ์ จำปาแพง จำปาแพง |
1. นางสาวอภิสรา ลาสอน |
18 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงฌิชนน จุนเจือ 2. เด็กหญิงทิพย์วรรณ เมฆธนานันต์ 3. เด็กชายธีรพัฒน์ สีหาบุตรโต 4. เด็กชายธีรภาพ จงกลรัตน์ 5. เด็กชายปุญญพัฒน์ นำหน้า |
1. นางสาวปารมี เชยวัดเกาะ 2. นางสาวอภิสรา ลาสอน |
19 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
16 |
1. เด็กหญิงกัญญภรณ์ ตุ่นหสิงห์ 2. เด็กชายวรวุฒิ ศิลปสวัสดิ์ |
1. นางสาวปารมี เชยวัดเกาะ 2. นางสาวพจมาน โนรี |