ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 |
56 |
เข้าร่วม |
7 |
1. นางสาวประภัสสร เอี่ยมทองแดง |
1. นางสาวนิภาวรรณ สังข์สี |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
78 |
เงิน |
6 |
1. นายธนากร อ่อนเฉย |
1. นางสาวนิภาวรรณ สังข์สี |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวชุติกาญจน์ แป้นตระกูล 2. นางสาวนีรนารา อ่อนพรม 3. นางสาวอมรรัตน์ ศรีสุข |
1. นายสุขวิทย์ โตไกรลักษณ์ 2. นางสาวจิรภา มาอินทร์ |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
61 |
ทองแดง |
16 |
1. เด็กหญิงจารวี ทีศิลา |
1. นายสุขวิทย์ โตไกรลักษณ์ |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
8 |
1. นางสาวกรวิภา อินเปล่ง 2. นางสาวศุภักษร มะรุขขะ 3. นางสาวสุดที่รัก ปลัดทา |
1. นางสาวสุพรรษา ทองบุญตา 2. นายอภิสิทธิ์ ศรีทอง |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
74 |
เงิน |
10 |
1. เด็กหญิงกมลชนก พาชมโฉม 2. เด็กหญิงณัฐนิชา เทือกต๊ะ 3. เด็กหญิงเกสร เซี่ยงหยอง |
1. นางสาวสุพรรษา ทองบุญตา 2. นายอภิสิทธิ์ ศรีทอง |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
71.33 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงปริญญา รัตนะ 2. เด็กหญิงรุ้งตะวัน ดู่ป้อง 3. เด็กหญิงสุภัตรา ศรีสุก 4. เด็กหญิงสุวรรณษา มาตขาว 5. เด็กหญิงอัยรดา เผือกกล่อม |
1. นางยุภาพร ภูบ้านหม้อ 2. นางสาวนิภาวรรณ สังข์สี |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวกรกนก เสวกวรรณ 2. นางสาวณัฐญาณ์ สุริโย 3. นางสาวทิพธิพา บินสูงเนิน 4. นายศุภโชค แก้วใส 5. นางสาวอรทิพา ม่วงศรีเพชร |
1. นางยุภาพร ภูบ้านหม้อ 2. นางสาวนิภาวรรณ สังข์สี |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 |
85.98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงลดาพร บุญพลู 2. เด็กหญิงศาวิตรี สีทอง 3. เด็กหญิงศิริลดา พูลสวัสดิ์ 4. เด็กหญิงอุษามณี ชูชีพ 5. เด็กหญิงไอยวริญท์ นิลประดับ |
1. นางยุภาพร ภูบ้านหม้อ 2. นายอภิสิทธิ์ ศรีทอง |
10 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
25 |
1. เด็กหญิงณิชา สีดาคำ 2. เด็กหญิงวรมน กรรแสง |
1. นายสุขวิทย์ โตไกรลักษณ์ 2. นายชัยวัฒน์ ญานสว่าง |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
76 |
เงิน |
8 |
1. นางสาวธิดารัตน์ สุขแจ่ม |
1. นายฝน ยงบุตร |