ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
17 |
1. เด็กหญิงกนกกร นิลเพชร |
1. นางณชกร นันทะชัย |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
71 |
เงิน |
7 |
1. เด็กชายศุภณัฐ เสือมัจฉา |
1. นางชนิตา ศิลาโคตร |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกชกร สุดดี 2. เด็กหญิงณัชภัคร ทิมพลู |
1. นางสาวมาลี ลีชานนท์ |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
15 |
1. เด็กชายธีรภัทร ชาววิวัฒน์ |
1. นางสาวมาลี ลีชานนท์ |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายศุกรินทร์ ปิ่นบรรพต |
1. นางสาวธิดารัตน์ ปาเส |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
12 |
1. เด็กชายกฤตนัย ผลประเสริฐ 2. เด็กชายศุภกฤต ยุงสันเทียะ 3. นางสาวแพรวา แจวกระโทก |
1. นางจรัญ อัคลา 2. นางสาวสุรีรัตน์ เกตุทองมา |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
74 |
เงิน |
7 |
1. เด็กชายปิยดนัย ไม่มีแก่น 2. เด็กหญิงพรรนิษา ชื่่นใจ |
1. นางสาวมลิวรรณ์ พรหมบุตร 2. นางดาราวรรณ พลทวี |
8 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
15 |
1. เด็กหญิงนราธิรักษ์ คงจำนงค์ 2. เด็กหญิงอติกานต์ กองเมือง |
1. นายประสงค์ ศรเพชร 2. นายนพประดา บุญสิงห์ |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงปานไพลิน แซ่ลี 2. เด็กหญิงพรชนก ดีสวัสดิ์ชัย |
1. นางสาวปัทมวรรณ จันที |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายเกียรติธนดล จันทร์หอม |
1. นายวิษณุ ปาเส |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
11 |
1. เด็กหญิงปาริตา พวงมาลา |
1. นายวิษณุ ปาเส |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายเกียรติธนดล จันทร์หอม |
1. นายวิษณุ ปาเส |
13 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงปาริตา พวงมาลา |
1. นายวิษณุ ปาเส |
14 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงปาริตา พวงมาลา |
1. นายวิษณุ ปาเส |
15 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงนัทธ์ธนัน ติงสะ |
1. นายวิษณุ ปาเส |
16 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
84.8 |
ทอง |
7 |
1. เด็กชายนวพรรษ มิ่งขวัญ |
1. Mr.Teofanes Rebosura Salve |
17 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
77.4 |
เงิน |
8 |
1. เด็กชายณัฐชัย จันทวังโส |
1. Mr.Teofanes Rebosura Salve |
18 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
9 |
1. เด็กชายธวัชชัย ใยบุญมี 2. เด็กชายรัชพล แสงทิม |
1. MissMelanie Turingan Binarao 2. นางสาวกรรณิกา สิงห์หลง |
19 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 |
92.1 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงวชิรญาณ์ สุรมานนท์ 2. เด็กหญิงศิรภัสสร พรมสุข |
1. นางวนิดา ปิ่นนาง |