ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
หน่วยงาน |
หน้าที่ |
บัตรประจำตัว |
เกียรติบัตร |
1 |
นายพงษ์เทพ อุ่นอก |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
ผู้ดูแลระบบ |
|
|
2 |
นายวสันต์ สุกร |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
ผู้ดูแลระบบศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
3 |
นายมานะ สบายใจ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
ประธานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
4 |
นายนพพล เสียงกล่อม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนยางชุมวิทยา |
ประธานศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
5 |
นางสุภาพร เกิดพุ่ม |
ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
6 |
นางสาวปารณีย์ ขวัญกิจวงศ์ธร |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาประจวบคีรีขันธ์ |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
7 |
นายอาคเนย์ ฉัตรบรรยงค์ |
ครูโรงเรียนธงชัยวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
8 |
นายสมพร นวไพบูลย์ |
ครูโรงเรียนเมืองปราณบุรี |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
9 |
นางอรุณศรี มุขพริ้ม |
ครูโรงเรียนทับสะแกวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
10 |
นายณัฐพงษ์ ประทับทอง |
ครูโรงเรียนห้วยยางวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
11 |
นางสาวอรุโณทัย โพธิ์ทอง |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
12 |
นางสาวนภัส ขำเพ็ชร |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
13 |
นางสาวโสภิศ ทองอยู่ |
ครูโรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
14 |
นางสาวอุทิศ กลอยสวาท |
ครูโรงเรียนหนองพลับวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
15 |
นายพรชัย ระวังวงศ์ |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
16 |
นางสาวนันทิดา ครุฑใหญ่ |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
17 |
นางศุภรา คล้ายเพ็ญ |
ครูโรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
18 |
นางสาวจีรวรรณ สุขผล |
ครูโรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
19 |
นางนฤภร ราชานาค |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
20 |
นางสาวกนกวรรณ ปัญโญนันท์ |
ครูโรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
21 |
นางสาวจารุณี สร้อยสม |
ครูโรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
22 |
นางสาวบุญเตือน ทาทอง |
ครูโรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
23 |
นายวัชรพล เงินแท่ง |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
24 |
นางสาววิชชุลดา ชมชื่น |
โรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
ผู้ดูแลระบบศูนย์พัฒนาวิชาการการงานอาชีพ |
|
|
25 |
นางสาวทิพาภรณ์ คล้ำสิน |
โรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
ผู้ดูแลระบบศูนย์พัฒนาวิชาการการงานอาชีพ |
|
|
26 |
นางสาวมัฑนีย์ ศรีนาค |
ผู้อำนวยการโรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
ประธานศูนย์พัฒนาวิชาการการงานอาชีพ |
|
|
27 |
นางสาวจรรยา คีรีนิล |
ครูโรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
กรรมการและเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการการงานอาชีพ |
|
|
28 |
นางยุพา แดงฉ่ำ |
ครูโรงเรียนธงชัยวิทยา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการการงานอาชีพ |
|
|
29 |
นายสมชาย ประสงค์ดี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนธงชัยวิทยา |
รองประธานศูนย์พัฒนาวิชาการการงานอาชีพ |
|
|
30 |
นางชลิกา หูทิพย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทับสะแกวิทยา |
ประธานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
31 |
นางสาวบุญเตือน ทาทอง |
รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
รองประธานศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
32 |
นางสาวปิยวรรณ เกื้อเส้ง |
ครูโรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย |
|
|
33 |
นางสาววริษฐา สุขวิลัย |
ครูโรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
34 |
นางพรจงกล ปิ่นทัศน์ |
ครูโรงเรียนเมืองปราณบุรี |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
35 |
นางสาวอภิญญา ปานแดง |
ครูโรงเรียนทับสะแกวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
36 |
นางสาวจิราพร รวดเร็ว |
ครูโรงเรียนห้วยยางวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
37 |
นายสายันต์ เดชสายบัว |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
38 |
นายชัยชนะ โอ่เอี่ยม |
ครูโรงเรียนธงชัยวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
39 |
นางสาวปานิดา สอนแข็ง |
ครูโรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
40 |
นางสาวสุภาพร สุดประสงค์ |
ครูโรงเรียนหนองพลับวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
41 |
นางสิริรัตน์ วิริยาภรณ์ประภาส |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
42 |
นางสาวเมวิกา จารีมุข |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
43 |
นางสาวเบญจพร มีจิตร |
ครูโรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
44 |
นางสาวสุวรรณา ส่งเพชร |
ครูโรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
45 |
นางสาวสุชิรา แสงทองอร่าม |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
46 |
นางสิริจรรยา พลนันท์ |
ครูโรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
47 |
นางสาวอมรรัตน์ โมใหญ่ |
ครูโรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
48 |
นางสาวภีระนุช อยู่เจริญ |
ครูโรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
49 |
นางสาวบูชิตา ยุทธนาฤทธิไกร |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
50 |
นางสาวปาริฉัตร ชีถนอม |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
ผู้ดูแลระบบศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
51 |
นายสุริยะ นำประดิษฐทรัพย์ |
โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
52 |
นายสุชาติ หูทิพย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
ประธานศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
53 |
นายจงรักษ์ วัตรสติ |
ผู้อำนวยการบางสะพานน้อยวิทยาคม |
รองประธานศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
54 |
นางสาววิมล คล้ายฉิม |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
55 |
นางสาวจิราวรรณ หอมเพียร |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
56 |
นางสาวสุนันทา จันทร์ชูกลิ่น |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
57 |
นางสาวบังอร เทียมจันทร์ |
รองผู้อำนวยการบางสะพานน้อยวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
58 |
นางบัวจงกล จัทรสุพิศ |
ศึกษานิเทศก์ |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
59 |
นางสาวปณิชา น้ำแก้ว |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
60 |
นางสาววัณภาสิณี ยิ้มประเสริฐ |
ครูโรงเรียนเมืองปราณบุรี |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
61 |
นางมธุรส เอียตระกูล |
ครูโรงเรียนทับสะแกวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
62 |
นางสาวจันทิมา กลิ่นรัน |
ครูโรงเรียนห้วยยางวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
63 |
นายปรเมศร์ แก้วดุก |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
64 |
นางจันทิมา ชื่นชม |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
65 |
นางสาวณัฐวดี ธรรมดิษฐ์ |
ครูโรงเรียนธงชัยวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
66 |
นายสุรศักดิ์ สงอินทร์ |
ครูโรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
67 |
นางสาวพิชญธิดา สระแก้ว |
ครูโรงเรียนหนองพลับวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
68 |
นายชายไทย วงศ์จรัส |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
69 |
นางสาวชลิดา ดวงงามยิ่ง |
ศึกษานิเทศก์ |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
70 |
นางเปรมรัศมี อ่างหิน |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
71 |
นายทนง ชัยหัน |
ครูโรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
72 |
นายสรวิชญ์ แสนสุด |
ครูโรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
73 |
นางสาวนีรนุช สาขะมุติ |
ครูโรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
74 |
นางสาวณัฐธิดา เหนือกอง |
ครูโรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
75 |
นาวประเทื่องทิพย์ ศรีสุวรรณ์ |
ครูโรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
76 |
นางสาวอำไพวรรณ ตันตินิมิตรกุล |
ครูโรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
77 |
นางสาวอิสริยาภรณ์ ใจบุญ |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
78 |
นายสุเนตร จันทร์สว่าง |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
79 |
นางสาวณัฐา พุทธอรุณ |
ครูโรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
80 |
นายพลชัย ดอกไม้ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
เจ้าหน้าที่ดูแลระบบศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
81 |
นายตฤณ คงอยู่สุข |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
82 |
นายปณิธิ คุ้มทรัพย์ |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
83 |
นางสาวดาวรุ่ง เย็นใส |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
84 |
นางสาวศศิมาพาภรณ์ พรไพศาล |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
85 |
นายมนตรี ยะโสธร |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการศิลปะ |
|
|
86 |
นายวสันต์ บรรลือทรัพย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
ประธานศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
87 |
นายเธียรชัย แสงชาตรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
รองประธานศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
88 |
นางสาวปารณีย์ ขวัญกิจวงศ์ธร |
ศึกษานิเทศก์ |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
89 |
นางปาริชาต คงกะเรียน |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
90 |
นางสาวดวงกมล ศรีงาม |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
91 |
นายเสนาะ พวงแก้ว |
ครูโรงเรียนเมืองปราณบุรี |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
92 |
นางสาวสริน อมรสันต์สุขศรี |
ครูโรงเรียนทับสะแกวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
93 |
นางสาวพิไลลักษณ์ ศรีชุม |
ครูโรงเรียนห้วยยางวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
94 |
นายวสันต์ สุกร |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
95 |
นายณรงค์วิทย์ อู่เงิน |
ครูโรงเรียนโรงเรียนหัวหิน |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
96 |
นางสาวสุณี เขตใหญ่ |
ครูโรงเรียนธงชัยวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
97 |
นายณัฐนันท์ สังคะหะ |
ครูโรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
98 |
นางสรพรรษ พุ่มผักแว่น |
ครูโรงเรียนหนองพลับวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
99 |
นายศิวะรักษ์ จิตอุทัศน์ |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
100 |
นายธีระพล ทองเปลว |
ครูโรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
101 |
นางสาวณัฐนันท์ ทองแดง |
ครูโรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
102 |
นางสาวภาณุมาศ นักษัตรมณฑล |
ครูโรงเรียนโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
103 |
นายวิษณุ ฉิ่งเล็ก |
ครูโรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
104 |
นางสาวจารุณี สร้อยสม |
ครูโรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
105 |
นางสาวทิวาพร ซอหะซัน |
ครูโรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
106 |
นางนิติมา พวงทอง |
ครูโรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
107 |
นางสาวแวววรรณ จันทร์ชูกลิ่น |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
กรรมการและเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
108 |
นางสำลี แดงนวล |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
109 |
นางสาวสมพิศ ฮะยู้ |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
110 |
นางสาวอรุโณทัย โพธิ์ทอง |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
111 |
นางสาวภิญญาพัชร์ โทธรรม |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
112 |
นายณัฐกฤษฏ์ กุลชนะพิฑูรย์ |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
113 |
นายปรเมศร์ แก้วดุก |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
114 |
นางสาวณัฐวดี กุลชนะพิฑูรย์ |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
115 |
นางสาวมณีรัตน์ บุญประเสริฐ |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
116 |
ว่าที่ร้อยตรีพงษ์สิงห์ ดวงนิราส |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
117 |
นายสิทธินนท์ มณีช่วง |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
118 |
นางสาวภุมริน วงศ์เณร |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
119 |
นายชวกร แดงนวล |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
120 |
นายประสงค์ กลิ่นบรม |
รองผู้อำนวยการ โรงเรียนบางสะพานวิทยา |
รองประธานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
121 |
นางสาวบูชิตา ยุทธนาฤทธิไกร |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
122 |
นางสมสุข ทิพย์คีรี |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
123 |
นางปนิดา ชูแก้ว |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
124 |
นางศุภมาศ ดิลกศรี |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
125 |
นายธนวัฒน์ ทับทิมไทย |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
126 |
นางพัชรมัย บุญสอาด |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
127 |
นางสาวธิติยา ดวงตาผา |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
128 |
นางสาวจารวีย์ คีรีนิล |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
129 |
นางจิราภร สิริภคยาพร |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
130 |
นางจีรนันท์ เกตุแก้ว |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
131 |
นางสาวธัญวรัตน์ มูลสิน |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
132 |
นางสาวสุภาวรรณ จันทร์กระจ่าง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
133 |
นางสาวศิริพร คงแก้ว |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
134 |
นายยุทธนา ปัญญา |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
135 |
นางสาวปัทมา ปุริสังข์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
136 |
นายมนิตย์ อัตตะ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
137 |
นางสุชามนตร์ จินดาไทย |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
138 |
นางสุชามนตร์ จินดาไทย |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
139 |
นางจีรภา ดุงศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
140 |
นายแมน อาชีพสมุทร |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
141 |
นายสมศักดิ์ จินดาไทย |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
142 |
นางจริยา จันทร์เรือง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
143 |
นางสาวสินี ตันประเสริฐ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
144 |
นางสาวกิตติยา เกศเทศ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
145 |
นายสิโนทัย เพนเทศ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
146 |
นางสาวควีนณา ศรีสวัสดิ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
147 |
นางสาวปัถยา หิรัญ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
148 |
นางสาวสุวารี สิงห์โตงาม |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
149 |
นางสาวพิชญากานต์ จับจัด |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
150 |
นางรุ้งเพ็ชร สีลิ้นจี่ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
151 |
นางพัชรี ประมงค์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
152 |
นางสาวพวงเพ็ญ สายสวาท |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
153 |
นายวิฑูล มณีชัย |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
154 |
นางสาวดวงใจ ชูตระกูล |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
155 |
นายสุรชิต จันทร์ดี |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
156 |
นางสุขุมาล บุญมาก |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
157 |
นายพีรพันธ์ ม่วงงาม |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
158 |
นางสาวณิศาบุษย์ ภัครพาณิชพงศ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
159 |
นางนิษานาถ บุญยิ้ม |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
160 |
นายณรงค์ คำกาหลง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
161 |
นายพลวิชญ์ อังสวัสดิ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
162 |
นายวงศ์วุฒิ เตี๊ยบทอง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
163 |
นายนิติธรรม โชติคณากุล |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
164 |
นางสาวศรัณญา อารมย์สว่าง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
165 |
นางคัคนางค์ และใจดี |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
166 |
นายสุริยะ นำประดิษฐทรัพย์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
167 |
นางอรุณรุ่ง จีบเจือ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
168 |
ส.ต.ต.หญิงจุรีย์รัตน์ จริตงาม |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
169 |
นางสาวอรณี หัสเสม |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
170 |
นางสาวนันทกร เริกวารินทร์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
171 |
นางสาวอยุวรรณ ฉายห้อง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
172 |
นายมิติชัย ชโลวัฒนะ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
173 |
นางวนิดา เตี๊ยบทอง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
174 |
นางสาวชมพูพักตร์ นิลคง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
175 |
นางเตือนใจ เทียมทัด |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
176 |
นางสาวดวงกมล ศรีงาม |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
177 |
นางสาวกัลยรัตน์ เกาะเกตุ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
178 |
นายศิทชา สังข์แก้ว |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
179 |
นางสุทัศณีย์ ศรีปานนาค |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
180 |
นายจีระศักดิ์ พระแท่น |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
181 |
นางสาวดวงพร ดำมณี |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
182 |
นายจตุพล ผลทวีทรัพย์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
183 |
นางสาวเสาวลักษณ์ ศรีสว่าง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
184 |
นางสาวมาริษา ภักดีประชุม |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
185 |
นางสาวธัญจิรา พูลสิน |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
186 |
นางสาวศิริวิมล นิยมไทย |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
187 |
นายจันทวัตร รัตนมุง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
188 |
นายพงศิจิตต์ อินทราพงษ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
189 |
นางสาวชรินรัตน์ จ่ายกระโทก |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
190 |
นางสาวนฤมล สุจิระวงศ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
191 |
นายธงชัย จีบเจือ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
192 |
นางสาวพัชราภรณ์ สายสุยะ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
193 |
นายอานนท์ สืบสังข์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
194 |
นางสาวศิริลักษณ์ ไตรยศ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
195 |
นางสาวจันทร์แรม คำสิน |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
196 |
นายพรศตวรรษ ป้องกัน |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
197 |
นายนันทวุฒิ สังข์ภักดี |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
198 |
นายนิติธร บุญสร้าง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
199 |
นายทินกร บริบูรณ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
200 |
นายนภากาศ ชื่นบาน |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
201 |
นางสาวศศิภา เพียรเสมอ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
202 |
นางสาวอิสริยาภรณ์ ใจบุญ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
203 |
นายจักรกฤษณ์ เหรียญประดับ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
204 |
นายวศิน แสงหว้า |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
205 |
นางสาวนิตยา อินทราช |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
206 |
นายพีระพล เพียรเสมอ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
207 |
นายพีระพล เพียรเสมอ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
208 |
นายวัชรพล เงินแท่ง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
209 |
นายกรพิสิษฐ์ พุดแดง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
210 |
นายปุนภพ ปรมาธิกุล |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
211 |
นางสาวสุจิตรา อยู่เย็น |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
212 |
นางสาววรรวิษา ร้อยแก้ว |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
213 |
นางกัณนิกา เกลื่อนพันธ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
214 |
นางสาวสิริพร พึ่งพรพระ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
215 |
นางสาวสุชาดา จันทร์ประทับ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
216 |
นายทรงวุฒิ ภาคยาสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
217 |
นางศุภลักษณ์ ชูชื่น |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
218 |
นางชญานิษฐ์ ภาคยาสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
219 |
นางทัดชา โนะบุระ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
220 |
นางสาววชิรา ศรจิตติ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
221 |
นางสาวสาวิตรี กลีบอุบล |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
222 |
นางรัชกร ฉายตะวัน |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
223 |
นายณฐกร ชาติสุทธิ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
224 |
นางพัชรินทร์ แคล้วปรปักษ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
225 |
นางเบญจวรรณ พร้อมญาติ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
226 |
นางสาววีนัส ใจเพชร |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
227 |
นางสาวปริญญา ใจตรง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
228 |
นางสาวอภิระมณ รอดอำพันธุ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
229 |
นางสาวอริสรา สีมาพล |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
230 |
นางนฤมล ชี้ศรทอง |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
231 |
นายศิริชัย วงศ์ดาวิด |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
232 |
นายสุขเกษม บุญประกอบพร |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
233 |
นางสาวชาลิญา กลิ่นจงกล |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
234 |
นางสาวนิศารัตน์ สุขตาม |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
235 |
นางสาวอัญธิชา ประสงค์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
236 |
นางสาวรัตวลัญช์ ยนปลัดยศ |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
237 |
นางสาววณิดา ต่วนศิริ |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
238 |
นายวิชญ์ เต็งประเสริฐ |
กรรมการนักเรียนโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
239 |
นางสาวดวงฤดี จิรนันทสุพงษ์ |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
240 |
นายลิขิต สาจันทร์ |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
241 |
นางสาวรสิตา แก้วคำ |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
เจ้าหน้าที่ศูนย์พัฒนาวิชาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
242 |
นางสาวอังคณา ปานประเสริฐ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองปราณบุรี |
ประธานศูนย์พัฒนาวิชาการสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม |
|
|
243 |
นายสมโชค สุทธิเมธานันท์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
รองประธานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
244 |
นายประสงค์ กลิ่นบรม |
ผู้อำนวยการ โรงเรียนบางสะพานวิทยา |
ประธานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
245 |
นางสาวสายใจ ศรีบุญ |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
246 |
นางสาวศุภกานต์ สุขหอม |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
247 |
นายณัฐพล จันทร์แป้น |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
248 |
นางเดือนฉาย วัคเทล |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
249 |
นายยุรนันท์ วรรณรักษ์ |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
250 |
นางสาวกาญจนา ชอบกลาง |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
251 |
นางสาวพัทธนันท์ ใจแสวงทรัพย์ |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
252 |
นางสาวกนิชนันท์ ทองหล่อ |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
253 |
นางสาวเกศินี งามอ่อน |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
254 |
นางสาวสุชีวัน อยู่คง |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
255 |
นางกฤษณา แก้วแท้ |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
256 |
นางวชิราภรณ์ ประสงค์กิจ |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
257 |
นางสาววาทินี ช่างยนต์ |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
258 |
นางสาวรัดเกล้า น้อยวิจิตร |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
259 |
นายภากร เกิดประดับ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
260 |
นางสาวกฤติกา หุ้มขาว |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
261 |
นายอนุวัตร วงศ์ศรีนาค |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
262 |
นางอาภรณ์ สบายใจ |
ครูโรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
กรรมการและเลขานุการศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
263 |
นางดวงเดือน นามมัย |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
264 |
นายไพศาล ประดิษฐ์ศิริงาม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนห้วยยางวิทยา |
รองประธานศูนย์พัฒนาวิชาการสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม |
|
|
265 |
นางสุนีย์ ปรีดา |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
กรรมการและเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการภาษาไทย |
|
|
266 |
นายวสันต์ บรรลือทรัพย์ |
ผู้อำนวยการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
รองประธานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
267 |
นางสาววารี สวนสุววรณ |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
กรรมการและเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
268 |
นางสาวศิริวรรณ ทรศัพย์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
ผู้ดูแลระบบศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
269 |
นางจำเนียน บรรลือทรัพย์ |
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม |
กรรมการและเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม |
|
|
270 |
นางวรรณา พวงนิล |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
271 |
นายธนวัชร สิทธิชาติบูรณะ |
ครูโรงเรียนธงชัยวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
272 |
นายนันทวัฒน์ พรมหาชัย |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
273 |
นางสาวสมพิศ ฮะยู้ |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
274 |
นายชัชวาล พูลสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
275 |
นายกรีธา นามทิพย์ |
ครูโรงเรียนหนองพลับวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
276 |
นางทิพย์อุบล แสนภูวา |
ครูโรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
277 |
นางสาววีณา พนาพิทักษ์กุล |
ครูโรงเรียนเมืองปราณ |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
278 |
นายวุฒิโส คงผอม |
ครูโรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
279 |
นางสาวเสาวลักษณ์ ชัยยะ |
ครูโรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
280 |
นายพนม เกิดฤทธิ์ |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
281 |
นายกาจสุภัท รื่นแก้ว |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
282 |
นายอิสระ ทัศน์แก้ว |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
283 |
ว่าที่ รต.หญิงฎายิน ผ่องใส |
ครูโรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
284 |
นายพงษ์พันธ์ จารุวัฒน์ |
ครูโรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
285 |
นางสาวปนัดดา เหมือนสุวรรณ์ |
รองผู้อำนวยการ โรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
286 |
นางสาวปารณีย์ ขวัญกิจวงศ์ธร |
ศึกษานิเทศก์ |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
287 |
นางกรวรรณ คล่องยุทธ์ |
ครู โรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
288 |
นางนุสรา รีพล |
ครู โรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
289 |
ว่าที่ร้อยตรีหญิงบังอร แผ่นไธสง |
ครู โรงเรียนเมืองปราณบุรี |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
290 |
นางสาวพจนันท์ วัชโรทัย |
ครู โรงเรียนทับสะแกวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
291 |
นางเดือนแข อ่วมขาว |
ครู โรงเรียนห้วยยางวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
292 |
นางสำลี แดงนวล |
ครู โรงเรียนยางชุมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
293 |
นางสาววันดี ทองนวลจันทร์ |
ครู โรงเรียนโรงเรียนหัวหิน |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
294 |
นายอาคเนย์ ฉัตรบรรยงค์ |
ครู โรงเรียนธงชัยวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
295 |
นายพิชัย มะณีรัตน์ |
ครู โรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
296 |
นางสาวสุภาภรณ์ อุดมผล |
ครู โรงเรียนหนองพลับวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
297 |
นางสาวปฐมาวดี อินแพง |
ครู โรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
298 |
นางสาวขนิษฐา นวลผ่อง |
ครู โรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
299 |
นางสาวสายฝน ศรีรอด |
ครู โรงเรียนโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
300 |
นางกุลนิดา ชูกำลัง |
ครู โรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
301 |
นางสาวสิริพร ทองมาลี |
ครู โรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
302 |
นางสาวปิยะวรรณ เกื้อเส้ง |
ครู โรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
303 |
นายณัฐพล ตันติสังวรากูร |
ครู โรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
304 |
นางสาวปัทมา ปุริสังข์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
305 |
ว่าที่พันตรีกิตติธัช แสนภูวา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหัวหิน |
ประธานศุนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
306 |
นางพิศมัย ศิริธนศาสตร์ |
ครูโรงเรียนห้วยยางวิทยา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม |
|
|
307 |
นางสาววลีพร ทองยาว |
ครูโรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม |
|
|
308 |
นายวศิน กันยา |
ครูโรงเรียนทับสะแกวิทยา |
กรรมการและเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
309 |
นางสาวจันทนา คำสอาด |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
310 |
นางสาวแก้วเพชร พิมพ์สว่าง |
พนักงานราชการโรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
311 |
นางสาวนริศรา มงคลยศ |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
312 |
นางสาวหทัยรัตน์ รัตนมงคลวานิช |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
313 |
นางสาวทัศน์วรรณ กลิ่นอุบล |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
314 |
นางสาวณัฐชวัล ไชยคำ |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
315 |
นางสาวเกศินี งามอ่อน |
ครูพิเศษโรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
316 |
นางสาวศศิกมล บุญประถัม |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
317 |
นายดนัย ปั่นเทพ |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
318 |
นางสาวสุจินดา รอดกูล |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
ผู้ประสานงานศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
319 |
นายศักดิ์ณรงค์ พุ่มเพิ่ม |
ครู โรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการและเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
320 |
นางนพรัตน์ วันแก้ว |
ครู โรงเรียนหัวหิน |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
321 |
นายอภิชาติ จุลพันธ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหัวหิน |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
322 |
นางสาวปารณีย์ ขวัญกิจวงศ์ธร |
ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาประจวบคีรีขันธ์ |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
323 |
นางนุสรา รีพล |
ครู โรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
324 |
นางสาวพรพิมล เหมือนแก้ว |
ครู โรงเรียนเมืองปราณบุรี |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
325 |
นางสาวเจนจิรา สีนาค |
ครู โรงเรียนทับสะแกวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
326 |
นางสาวปวีณา สินกลัด |
ครู โรงเรียนห้วยยางวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
327 |
นายณัฐกฤษฏ์ กุลชนะพิฑูรย์ |
ครู โรงเรียนยางชุมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
328 |
นายนพดล ฉัตรสุวรรณ |
ครู โรงเรียนธงชัยวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
329 |
นางสาววรินทร์ เส่งนวล |
ครู โรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
330 |
นางสาวปุณยากร เชื้อสนิท |
ครู โรงเรียนหนองพลับวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
331 |
นางสุจิตรา โกศัยภัทร์ |
ครู โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
332 |
นางสาวพรสรวง สังขฤทธิ์ |
ครู โรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
333 |
นางสาวสิริกานต์ แก้วนุ่น |
ครู โรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
334 |
นางอริสา ขันโฑ |
ครู โรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
335 |
นางอัจฉราวดี ศรีโมรส |
ครู โรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
336 |
นายจักรกฤษณ์ อรชร |
ครู โรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
337 |
นางสาวขวัญศิริ บัวเนตร |
ครู โรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
338 |
นางสาวพิชญ์สินี ดอนสุวรรณ์ |
ครู โรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
339 |
นางกัณนิกา เกลื่อนพันธ์ |
ครู โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
340 |
นางสาวอารีย์ บุญแต่ง |
ครู โรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
341 |
นางสาววาสนา ภู่พวง |
หัวหน้างานวิชาการโรงเรียนเมืองปราณบุรี |
ผู้ดูแลระบบศูนย์พัฒนาวิชาการสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม |
|
|
342 |
นางสาววรภัทร สาคร |
เลขางานวิชาการโรงเรียนเมืองปราณบุรี |
ผู้ดูแลระบบศูนย์พัฒนาวิชาการสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม |
|
|
343 |
นายธงชัย จีบเจือ |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
ผู้ประสานงานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
344 |
นางสุภาพ ไสวเวียง |
ครู โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
345 |
นายปิยวัฒน์ แซ่หลิม |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนทับสะแกวิทยา |
เจ้าหน้าที่ลงข้อมูลระบบศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
346 |
นางสาวอริยพร จันทร์ประสม |
เจ้าหน้าที่โรงเรียนทับสะแกวิทยา |
เจ้าหน้าที่ลงข้อมูลระบบศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
347 |
นายพิทูร พยอมหอม |
เจ้าหน้าที่โรงเรียนทับสะแกวิทยา |
เจ้าหน้าที่โสตศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
|
348 |
นายวัชรินทร์ บัวด้วง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
ประธานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
349 |
นางสาวนรินธร สีห์จักร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
รองประธานศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
350 |
นางวรรณา พวงนิล |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม.ปข. |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
351 |
นายเฉลิมศักดิ์ ลาภส่งผล |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
352 |
นายชวกร คงกะเรียน |
ครูโรงเรียนเมืองปราณบุรี |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
353 |
นางสาวสุพรรณี ตรีอัมพร |
ครูโรงเรียนทับสะแกวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
354 |
นางสาวนันทวรรณ ใหญ่ท้วม |
ครูโรงเรียนห้วยยางวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
355 |
นางสาวภิญญาพัชร์ โทธรรม |
ครูโรงเรียนยางชุมวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
356 |
นายสุรพงศ์ นามนัย |
ครูโรงเรียนหัวหิน |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
357 |
นางสาววรลักษณ์ จันทร์ประยูร |
ครูโรงเรียนธงชัยวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
358 |
นางวันวิสาข์ ศรีสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
359 |
นางสาววิรากร ใจเอื้อย |
ครูโรงเรียนหนองพลับวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
360 |
นางธนิสรา ระวังวงศ์ |
ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
361 |
นางสาวปิยะพร โหรชัยยะ |
ครูโรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
362 |
นายจักรพงษ์ กิตติพงศ์ธนกิจ |
ครูโรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
363 |
นางจันทร์เพ็ญ ศรีภุมมา |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
364 |
นางสาวอรนุช เรียงแหลม |
ครูโรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
365 |
นายวิทวัส จันอิ่ม |
ครูโรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
366 |
นายวัฒนา บาระเฮ็ม |
ครูโรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
367 |
นางรุ้งเพ็ชร สีลิ้นจี่ |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
368 |
นางณัฐนรี แขวงโสภา |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการและเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
369 |
นายอทิติย์ ชูตระกูลวงศ์ |
ครูโรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
370 |
นางสาวชมพูพักตร์ นิลคง |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
371 |
นางสาววรรณภา นิลพันธ์ |
ครูโรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
372 |
นายพลวิชญ์ อังสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
373 |
นางสาวดวงดาว ปัญจมหาคีรี |
ครูโรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
374 |
นางวนิดา เตี๊ยบทอง |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
375 |
นางสาวณัฐนันท์ เล็กมาก |
ครูโรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
376 |
นายนิติธรรม โชติคณากุล |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
377 |
นางสาวนิโลบล ผิวเกลี้ยง |
ครูโรงเรียนทับสะแกวิทยา |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
378 |
นายวิฑูล มณีชัย |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
379 |
นางสาวศศิประภา จีนสินธุ์ |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนห้วยยางวิทยา |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
380 |
นางสาวศรัณญา อารมย์สว่าง |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
381 |
นางสาวปัทมวรรณ เสืออบ |
ครูผู้ช่วยโรงเรียนเมืองปราณบุรี |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
382 |
นางพัชรี ประมงค์ |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
383 |
นางสาวกฤชฤทัย พึ่งแพง |
ครูผู้ช่วยโรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
384 |
นางสาวอยุวรรณ ฉายห้อง |
ครูผู้ช่วยโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
385 |
นางสาวนันทกร เริกวารินทร์ |
ครูผู้ช่วย โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
386 |
นางนิษานาถ บุญยิ้ม |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
387 |
นางสาวกริชนาฏ สมพงษ์ |
ครูโรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
388 |
นายณรงค์ คำกาหลง |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
389 |
นางสาวบุหลัน โต๊ะขวัญ |
ครูโรงเรียนบางสะพานวิทยา |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
390 |
นายพีรพันธ์ ม่วงงาม |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
391 |
นางสาวเอื้ออนุช เพียรขุนทด |
ครูโรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
392 |
นางธัญญพัทธ์ ม่วงงาม |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
393 |
นางสาวศุภลักษณ์ จะบำรุง |
ครูโรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
394 |
นายสุรชิต จันทร์ดี |
ครูโรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
395 |
นางปัญวัลย์ เพ็งสมมุติ |
ครูโรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
396 |
นางสาวณัฐิญาภรณ์ เดชเกตุ |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
397 |
นายสิทธิพงค์ เดิมชัย |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
398 |
นางสาวจิราภรณ์ วรรณา |
เจ้าหน้าที่พิเศษ โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
399 |
นางสาวกวีวรรณ เชื้อบ้านเกาะ |
นักศึกษาฝึกสอน โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
400 |
นางสาวปภาภรณ์ ขยันจิตต์ |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
กรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
401 |
นางสาวอัยลัดดา ตองอ่อน |
ครูโรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
ผู้ดูแลระบบและกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|