ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนกิตติคุณ |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศมน วรวรท์ศมน
|
1. นางสาวแพรพร ปานปิน
|
2 |
โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายโปษิณภัท ขรรค์แก้ว
|
1. นางสาวกิตติยา เกศเทศ
|
3 |
โรงเรียนบางสะพานวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายณัฐนันท์ สุวรรณรักษา
|
1. นางสาวพรวิภา สมบุญ
|
4 |
โรงเรียนอรุณวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายหัตถฤทธิ์ ผิวเหลือง
|
1. นายนราพงษ์ กลั่นตา
|
5 |
โรงเรียนธงชัยวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงลักษณา โกยปฐม
|
1. นางสาวเรวดี นิลดำ
|
6 |
โรงเรียนทับสะแกวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวราพงษ์ แก่นเกตุ
|
1. นางสาวพรชนิตา เชื้อทอง
|
7 |
โรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงรัสสิกา ศรีซ้อน
|
1. นางนฤภร อาจหาญ
|
8 |
โรงเรียนห้วยยางวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายศตวรรษ บุญรอด
|
1. นายอรรถชัย พูลสวัสดิ์
|
9 |
โรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธนกฤต คำกาหลง
|
1. ว่าที่ร้อยตรีธิติวุฒิ สินสอน
|
10 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงเทพรัตน์ แช่มเจริญพร
|
1. นางสาวนพวรรณ อินทร์อ่อน
|
11 |
โรงเรียนเมืองปราณบุรี |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวนิดา จูฑารักษ์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบังอร แผ่นไธสง
|
12 |
โรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายพุฒิพงศ์ โพธิ์ทอง
|
1. นางสาวกนกวรรณ ร่มลำดวน
|
13 |
โรงเรียนหนองพลับวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายเกียรติศักดิ์ ป้อมงาม
|
1. นางสาววริศรา ชื่นจิต
|
14 |
โรงเรียนวังไกลกังวล |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชนกานต์ ตุ้มทอง
|
1. นางสาวสรวงรัตน์ เดชะชาติ
|
15 |
โรงเรียนรักษ์วิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายสุรชัช ควรคำชม
|
1. นางสาวจุฑามาศ พงษ์ดำบรรพ์
|
16 |
โรงเรียนบีคอนเฮาส์แย้มสอาดหัวหิน |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายจิณณพัตก์ พรอนันต์รัตน์
|
1. นางสาวพิไลพร แช่มช้อย
|
17 |
โรงเรียนพุทธศาสน์โกศล(วัดวังยาว) |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกันติชา ลิตกันโต
|
1. นางสาวฉวีวรรณ เหนี่ยวพึ่ง
|
18 |
โรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงอรัชพร จิระประทีป
|
1. นางสาวกมลวรรณ ฤทธิ์เปี่ยม
|
19 |
โรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายชญานนท์ รวดเร็ว
|
1. นางสาวสายฝน ศรีรอด
|
20 |
โรงเรียนหัวหิน |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐธยาน์ มลคล้ำ
|
1. นางสาวรุ่งอรุณ จิตรตั้งตรง
|